Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
hi hi......Trúng tủ rồi! Chưa có bao h đẹp như hôm nay........
Nghỉ một lúc rồi mình ôn Pháp!
hay a! yêu em nhiều lắm!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Em của chị ơi! Đừng mưa nắng thất thường như thế chứ! Vừa mới vui cơ mà ........

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Công việc roài công việc thật mệt mỏi. Ước gì tôi có thể chơi thật nhiều được nghỉ thật nhiều. Để tôi không bị strees

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Hôm nay ông Tổng vào thăm ông đệ đây! À mà sao chưa thấy mặt mũi đâu nhỉ, không biết mình phải chuẩn bị gì không! Thôi kệ. Đến đây hay đấy, hỏi gì trả lời nấy.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
ao2day nói:
Mẹ kiếp!
Đúng là ếch chết tại miệng
Giám đốc thì làm gì đã to chứ
Đuổi thì đi
Đây cóc cần

Bình tĩnh nào ao2day. Có chuyện gì mà bức xúc vậy? Vào xưng tội đi...

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
hic ! hôm nay lại mất toi mấy chục bạc đi ăn cưới rùi
mà sao tháng này chúng nó cưới lắm thế không biết . mùa cưới à ??????

P

PhươngMai

Guest
24/5/06
14
0
0
44
Hà Nội
trinhthuhuyen nói:
hic ! hôm nay lại mất toi mấy chục bạc đi ăn cưới rùi
mà sao tháng này chúng nó cưới lắm thế không biết . mùa cưới à ??????
Trưa nay mình cũng đi ăn cưới em gái cô bạn học ngày xưa.
Ước gì trong mùa cưới, lương của mình tăng lên gấp đôi nhỉ? :biggrinda

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Có 2 điều làm mình suy nghĩ mãi mà vẫn không ra...bực quá!
Hôm qua tự nhiên xung phong làm reporter trong giờ nói anh văn, thấy mình còn kém cỏi quá, hicx, vậy mà cũng kêu mình làm leader hát dự thi...tự chuốc cái ngu vào mình.
Mai là thuyết trình rồi, chỉ mong qua cho lẹ, vì mình cũng ko tin vào nó cho lắm...rắc rối quá, chứ chả lẽ cái gì mình cũng làm, ít ra cũng phải phân công, khuyến khích nó chứ!
Và hôm nay...chuyện ko như mong đợi, anyway, be confident in urself.

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
Check mail có người phàn nàn
"Rỗi việc hay sao viết tràn lan?"
Đâu biết đêm ngày mình lọ mọ
Công việc…Trời ơi! Mệt kinh hoàng!

Thôi thì mai chỉ lướt web thôi
Kẻo người ta lại bảo "rỗi hơi"
Nghỉ ngơi một tí vào thư giãn
Thế mà mang tiếng…. Hic, dỗi rồi!

B

beobeo82

Guest
23/10/06
21
0
0
hanoi
Công việc thật nhàm chán, mãi chẳng tìm được việc mới.
Tình yêu thì mãi chẳng về, hẹn hò thế đấy, làm ng ta đợi dài cổ.
Tất cả đều chán.
Nhưng may thay mình đã tìm được 1 niềm vui lớn hơn. Đó là gia nhập trang WKT này. Vui quá. Mình biết thêm được bao nhiều điều hay ho từ các bạn.
Cám ơn WKT

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm nay là ngày không may mắn của mình. Ôi, cái biển số xe của tôi, nó méo mó vì bị đâm. Mà sao mình hay bị đâm xe vậy. Chán quá!
Lại chuyện đó làm cho mình buồn và thất vọng. Hơn nữa, hôm qua mình đã mắc lỗi với người bạn thân nhất của mình. Mình mong người ta hiểu và chấp nhận lời xin lỗi của mình! Thấy day dứt suốt đêm qua, và ngày hôm nay, không tập trung vào làm được.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Đúng rồi , cái bánh to thế mà........... :wall:

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hoadonbanle nói:
Đúng rồi , cái bánh to thế mà........... :wall:
Hic, em đã mua dĩa và đồ dùng đến rồi vậy mà chú em lại ......... mang về mất. Huhu
Cảm ơn anh Lẻ và mọi người nhiều nhé! Tối nay về, em ăn hộ phần bánh gato cho anh nhé! :flowersun

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
hôm nay mình đã làm dc rất nhiều việc, măm măm xong chắc mình đi ngủ lun!
Ngày mai và yoga. thật là tuyệt!

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hay đấy ho con cũng học yoga hả
Ngày xưa mình cũng tập yoga và eo rô bic nhưng hai cái cách tập thở khác nhau. Suýt tẩu hoả.....
Hi, lại nhận được thiệp mời ăn cưới. Khiếp quá lại cơm bụi giá cao. Mà đã được lĩnh luơng đâu cơ chứ. tiền và tiền cứ nghĩ đến là rùng mình.

be_xinh

be_xinh

Guest
Hình như dạo này mình có vấn đề thì phải!!Cứ thấy...chơi vơi, trống vắng, hụt hẫng...Chẳng biết mình đang đợi chờ, trông mong điều gì nhỉ??Lúc nào cũng cảm thấy lan man buồn. Vớ vẩn thật!!Chẳng tập trung làm được việc gì cho ra hồn!!Cứ thích tự giam mình trong phòng, dù chẳng biết để làm gì, và cũng chẳng đạt được gì!!Hôm nay may mắn sao khi quyết định sẽ online, tha thẩn đọc bài viết của mọi người, biết đâu lại vơi bớt??Nhưng sao vẫn cứ thấy chơi vơi nhỉ???

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
be_xinh nói:
Hình như dạo này mình có vấn đề thì phải!!Cứ thấy...chơi vơi, trống vắng, hụt hẫng...Chẳng biết mình đang đợi chờ, trông mong điều gì nhỉ??Lúc nào cũng cảm thấy lan man buồn. Vớ vẩn thật!!Chẳng tập trung làm được việc gì cho ra hồn!!Cứ thích tự giam mình trong phòng, dù chẳng biết để làm gì, và cũng chẳng đạt được gì!!Hôm nay may mắn sao khi quyết định sẽ online, tha thẩn đọc bài viết của mọi người, biết đâu lại vơi bớt??Nhưng sao vẫn cứ thấy chơi vơi nhỉ???

Be_xinh ơi sao giống chị thế, vậy chị em mình đi chơi đi cho vơi bớt nỗi trống vắng nha! Hihihi

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Tự nhiên thấy mình...hơi có vấn đề, thiệt...chính mình còn không chịu nổi huống gì người khác, hicx...
Hơi thất vọng về mình 1 tý, nhưng ko sao...nhớ quê quá, chỉ muốn về ôm má, vòi má chở đi ăn bún, nhớ 2 chú chó xấu xí của mình, ước gì được má ở đây với thu6, huhu.
Nhớ lúc về quê, lúc nào thu6 cũng nhõng nhẽo với má, muốn má ngủ chung với thu6 với lý do là: con sợ ma lắm, má ngủ với con 1 tý thôi...
Ở nhà xảy ra chuyện, thu6 đau lòng lắm, ko biết phải làm sao, phải chi mình làm được điều gì đó, phải chi mình...ngu đi 1 chút phải hơn không? Làm em út cũng lắm lúc nản, vì chuyện gì cũng giấu mình, chả cho mình rõ, đến khi biết..thì cũng chỉ biết để đau lòng vậy đó, huhu...
Để xem, mình cười không nổi nữa...vậy mà vẫn cười được, hay lắm! Có cách nào...để mình có phút giây riêng của mình ko, cái điện thoại cứ reo suốt, thằng bạn cứ chọc mình điên lên, mình cứ phải làm chủ xị mãi...
Thu6 chỉ muốn 1 mình...plz, thu6 chỉ muốn qua chơi với biển, nhưng gần cuối tuần rồi mà thu6 còn chưa thể đi chơi được, nhớ biển quá...biển thông cảm cho thu6 nha.
Hicx, đi ăn 1 mình mà sao lắm người dòm ngó thế, họ lạ lắm à?

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA