Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Sao hôm nay mình như thế này nhỉ, sáng dậy, đi làm, nữa đường thấy nản nản chẳng muốn đi, thế là quay về. Chảng biết lang thang đâu cả, thôi thì vô đây lang lang để mà..... giải sầu!

Khóa học Quản trị dòng tiền
huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
không phải đâu cuối tuần là một ngày dài vô tận

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Nhat Dieu nói:
Sao hôm nay mình như thế này nhỉ, sáng dậy, đi làm, nữa đường thấy nản nản chẳng muốn đi, thế là quay về. Chảng biết lang thang đâu cả, thôi thì vô đây lang lang để mà..... giải sầu!
Trùi cũng có người giống mình dzạ!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Tối qua... uống 2 ly nước trà xanh xong hai con mắt mở trao tráo cho tới sáng với một cái đầu trống rỗng (Nothing to think!)
Biết làm gì với khoảng thời gian đó....
Mở máy lên chơi game.....Chán!
Mở cửa ra đi vòng vòng ngoài đường........Mỗi chân! (hên là giờ đó mọi người ngủ hết nên không có ai đi đường bắt gặp chứ không..... chắc họ bảo mình điên quá!)
Lên giường....trùm mền... đếm tới số bao nhiêu cũng không nhớ nữa.... đếm đến nỗi mỗi cả miệng mà mắt không tài nào nhắm được.... có nhắm cũng để đó chứ có ngủ được đâu :wall:
Mở nhạc hòa tấu nghe...... cũng không ngủ được nốt.
Thía mà trưa này ngồi dán 2 con mắt vào đây mới chết chứ.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
letmyha nói:
Tối qua... uống 2 ly nước trà xanh xong hai con mắt mở trao tráo cho tới sáng với một cái đầu trống rỗng (Nothing to think!)
Biết làm gì với khoảng thời gian đó....
Mở máy lên chơi game.....Chán!
Mở cửa ra đi vòng vòng ngoài đường........Mỗi chân! (hên là giờ đó mọi người ngủ hết nên không có ai đi đường bắt gặp chứ không..... chắc họ bảo mình điên quá!)
Lên giường....trùm mền... đếm tới số bao nhiêu cũng không nhớ nữa.... đếm đến nỗi mỗi cả miệng mà mắt không tài nào nhắm được.... có nhắm cũng để đó chứ có ngủ được đâu :wall:
Mở nhạc hòa tấu nghe...... cũng không ngủ được nốt.
Thía mà trưa này ngồi dán 2 con mắt vào đây mới chết chứ.

Thế thì thích nhỉ,trong khi mình thì đau chân mà vẫn chạy liên tục,công việc đổ dồn lên đầu mà không biết làm sao đúng khổ thân tôi.Bạn thích thật nha

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Bận không có thời gian để mà thở nữa. Ôi cuộc sống của tôi ơi!!!!!
Không ăn trưa, không uống nước, không cả chớp mắt.
Cứ thế này chắc có bữa cũng die luôn.
Hôm nay trời đẹp, lang thang bên những cây cao su cao vút, nghịch thử thứ nhựa dẻo dẻo, lóng lánh trắng (báo hại người ta tưởng mình...ăn trộm)!
Buồn ngủ quá, mà sao hôm nay có nhiều người chán thế này???

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
huemis nói:
Thế thì thích nhỉ,trong khi mình thì đau chân mà vẫn chạy liên tục,công việc đổ dồn lên đầu mà không biết làm sao đúng khổ thân tôi.Bạn thích thật nha
Thích gì mà thích. Chán muốn... đi ngủ đây nà!
Có việc để làm làm giết được thời gian rồi... Còn hơn là...... tự giết mình!

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Nói gì cũng không sao, thấy mình..hết thuốc chữa, dở hơi quá....hicx.
Sao cái đầu tôi cứ nhức mãi thế này, có ai đập vào một phát cho bớt nhức đi....huhu, đau quá má ơi.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
thu6tudo nói:
Sao cái đầu tôi cứ nhức mãi thế này, có ai đập vào một phát cho bớt nhức đi....huhu, đau quá má ơi.

Ừ đợi mình chút nhé thu6. Để xuống nhà lấy cái búa đã, đảm bảo đập một phát là hết cảm giác luôn....:wall:

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
lâu lắm rồi hôm qua mới có một giấc ngủ ngon đến vậy (có khi phải đến tháng nay rồi ấy chứ) , hì , đã quá
nhớ mẹ quá , mới ra thăm mẹ có một lần , trông mẹ lại có vẻ gầy hơn ở nhà ,mẹ bảo tại cơm ở đây ăn chán quá , mẹ ăn kô được , được cái là có cô cháu con anh trai nên mẹ cũng đỡ buồn , thế mà hôm mình vào thăm nó lại cứ đòi về với mình
bào giờ mới có thời gian vào thăm mẹ nữa nhỉ ? nhớ mẹ quá !hic! hic !

R

rebecca

Guest
14/9/04
40
0
0
Ha Noi
Ngày chủ nhật bao giờ cũng là ngày sung sướng nhất tuần. Sáng ngủ đến 9 giờ mới dậy. Ôi!Giá mà ngày nào cung là ngày chủ nhật nhỉ!!!! Mấy hôm vừa rồi bận ôn thi nên mệt quá. Ngày mai lai là tuần làm việc mới rồi. Nhiều việc quá! Chẳng biết bắt đầu bằng việc gì nữa cả...
Ước gì hôm nay mới là thứ bảy...

G

Ga go

Guest
8/9/06
33
0
6
41
Ha Noi
Hôm nay chủ nhật, mình vẫn đi làm vì hôm qua mình đã nghỉ rồi. Cứ nghĩ đễn một đống sổ sách kế toán từ đầu năm đến giừo chưa làm mà mình cảm thấy nản ko chịu được. Đầu óc căng như dây đàn, Không biết phải bắt đầu từ đâu đây. Mệt quá

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
thu6tudo nói:
thu6 biết không? ND cũng đã có lần như thu6 đó, nhưng nói nghe nè đừng có bắt chước như ND mà u đầu thêm đó nghen, tai hại lắm đó!
Hic, ND đã đập vô tường và hậu quả là...u đầu và chảy máu thật đó! Đúng là đau quá hóa dại!
Hãy cố lên nhé em!

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Thấy bồn chồn lo lắng quá! Mai mình thi market rồi, lịch sử đảng thì mình chẳng sợ.........Cố gắng lên em! Chị tin là đêm nay và ngày mai em sẽ ôn hết dc! Yêu em nhiều!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
ngày chủ nhật buồn.......chui vào wkt để spam......Thế là chuẩn bị hết một ngày chủ nhật buồn rồi.........chuẩn bị đi măm rồi đi ngủ thôi!

T

thaibinh84

Trung cấp
3/4/06
113
0
16
39
Hà Nội
Hôm nay co nhiều suy nghĩ quá! Không hiểu mình sẽ thế nào đây? Có đặt niềm tin được hay không nhỉ? Nhỡ chị biết điều này thì sao? Chẳng biết như vậy có đúng không nữa?

ao2day

ao2day

User đã bị cấm truy cập
18/4/06
282
0
0
33
₪°ღ Cửa Phật ღ°₪
Vậy là hết ngày nghỉ
ước gì mới chỉ là thứ 6
(ờ buồn cười thật! Sao mình lại cứ vào đây để thổ lộ tâm sự nhỉ
Cứ đà này không khéo mai mình lại khai ra vụ lãnh đạo cặp chíp mất
Bác nào làm mod khóa giùm cái topic này với)

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
ao2day nói:
Bác nào làm mod khóa giùm cái topic này với)
Ở đâu ra mà nói thế nhể, đây là nơi hoạt động lành mạnh mà lại đi khoá topic à...bác xem lại cho cháu cái, hicx, chả hiểu chuyện gì nữa.

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Lại thêm một ngày nữa đi làm trễ, hôm nay lại là đầu tuần. Đúng là mắt thứ Hai, tai thứ Bảy.

H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Amen! Marketing....!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.