Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Chào các bạn cho mình làm quen với các bạn thân thương.

Mong rằng topic này sẽ luôn gắn kết giữa các thành viên Bắc Trung Nam, dù anh chị mỗi người 1 phương trời xa lạ nhưng khi kết hợp lại thành 1 ngôi nhà mến yêu.

Cám ơn các bạn: minhthai, Phi Thi Dinh, huong85, Coc Yeu, VTM, ketoan4mat, TAT, FBI, thuhien1310, hoalan_chi, doipgdls, Tigon-ETC, hiepnt1974, .... đã luôn tiên phong tạo những mối liên kết giữa các thành viên Bắc Trung Nam

May quá ko có tên Em. Mấy hôm nay bị cúp điện suốt lên ko vào ∞ ∞ ∞ ... Nhớ quá. :wall:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Chọn icon cuối cùng được không anh VTM?
Nếu không được chọn 1 trong 3 thì chọn 3 làm 1 vậy!!!

Chọn 3 làm 1 là gói miễn phí (không tốn gì hết)

Đùng là bác VTM sắp thành lập tập đoàn Vietnam Telecom Mobile rồi.

Đang chờ giấy phép của Bộ...

Cái anh Việt này kỳ ghê, sáng giờ cứ bắt giò mình hoài. Giò không dài đâu, khoảng 1,66m thôi

Bình thường chiều dài của giò (tính từ chổ đeo dây nịch đến tiếp đất) gần bằng 50% tổng chiều dài toàn thân, giò = 1,66m => toàn thân (chiều cao tổng thể) = 3,32m = độ cao trung bình từ sàn nhà đến La-Fong...làm sao vô nhà...:wall:

doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hôm nay tám zui wé.
Hôm qua ngồi trong lớp lọ mọ leo lên tám ai dè bị thầy giáo cốc cho phát vào đầu. Sáng nay đành chịu "nhịn" vậy ...
Nghĩ đến chiều nay mà muốn tìm khe nứt để trốn quá ...

ALO ALO ... Cuối tuần này (chủ nhật & Thứ 2) có ai đi biển Sầm Sơn không? ... Tổ chức off mini đê ....

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
May quá ko có tên Em. Mấy hôm nay bị cúp điện suốt lên ko vào ∞ ∞ ∞ ... Nhớ quá. :wall:
May á ??? :004::004::004::004:

Cái chữ ký của anh làm em giật mình, tưởng đâu nút Thanks đã đi chơi về rồi ... :004:

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
..
Bình thường chiều dài của giò (tính từ chổ đeo dây nịch đến tiếp đất) gần bằng 50% tổng chiều dài toàn thân, giò = 1,66m => toàn thân (chiều cao tổng thể) = 3,32m = độ cao trung bình từ sàn nhà đến La-Fong...làm sao vô nhà...:wall:
Bởi vậy mới ... hận

V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4
Chết dở. Mình bị ghép vào tội TÁM XUYÊN MIỀN.

Eo ôi (Cô nào hay dùng từ này thì cho anh mượn tạm nhá)!

Anh TAT nói thế thì oan cho mọi người quá. Ý Xuân Hận muốn bày tỏ cám ơn tất cả anh chị đã có tấm lòng kết nối, gắn bó, giao lưu sẻ chia cho các thành viên Bắc Trung Nam từ cuộc sống đến việc làm mặc dù chị em tôi mỗi người một phương trời xa lạ.

Một lần nữa, mến chuyển lời cám ơn đến anh TAT đã âm thầm chăm sóc cho box Webketoan & Nhịp Điệu Cuộc Sống mỗi ngày có nhiều bài vui hữu ích.

Xin được chuyển lời thân thương và triệu đóa hoa hồng đến tất cả các thành viên.

Vo Thi Xuan Han - Hè 2010

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Xin được chuyển lời thân thương và triệu đóa hoa hồng đến tất cả các thành viên.

Vo Thi Xuan Han - Hè 2010
Híc,
Thành viên hoạt động57,672

Tính đến thời điểm này có bằng đó thành viên họat động, chị tặng triệu bông, chia thế nào bây giờ .... :004::004::004:

Hôm nay tám zui wé.
Hôm qua ngồi trong lớp lọ mọ leo lên tám ai dè bị thầy giáo cốc cho phát vào đầu. Sáng nay đành chịu "nhịn" vậy ...

Đáng .... :dance2::dance2::dance2::dance2:

V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4

Ấy cha, Xuân Hận quên thôi. Cáo lỗi bác nhiều. Dạo này thấy bác lên cơn nghiện đá banh rồi đấy. Avatar lúc trước là 1 cô gái xinh đẹp, có cổ dài. Một thời gian sau lại đổi avatar cờ đón chào Wold Cup và hôm nay lại đổi tiếp. Ước gì, bác cứ để avatar có hình cô gái cổ dài hoặc có thể nhanh tay tìm các ảnh của ngoại VTM vừa gởi tặng bác hum qua.

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A
Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Báo cáo Mod: Kiện ku doipgdls vì ku này vi phạm tác quyền ... Hơ hơ hơ ...
:025::025::025:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
May á ??? :004::004::004::004:

Cái chữ ký của anh làm em giật mình, tưởng đâu nút Thanks đã đi chơi về rồi ... :004:

Nút Cám ơn ở Bên phải (thế Em hok có à ???) :dance2:

Ấy cha, Xuân Hận quên thôi. Cáo lỗi bác nhiều. Dạo này thấy bác lên cơn nghiện đá banh rồi đấy. Avatar lúc trước là 1 cô gái xinh đẹp, có cổ dài. Một thời gian sau lại đổi avatar cờ đón chào Wold Cup và hôm nay lại đổi tiếp. Ước gì, bác cứ để avatar có hình cô gái cổ dài hoặc có thể nhanh tay tìm các ảnh của ngoại VTM vừa gởi tặng bác hum qua.

Ko phải là cô gái mà là Anh đó ... (Sự thật nhiều khi phũ phàng quá...)

• Like
Reactions: 1 person
V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4
Biết ai luôn roài :wall::wall:

Đều là phụ nữ cả, sao bạn không hướng về mình. Lại nói thế buồn chết đi được hay số phận mình đèo bồng quá sớm hỡi bạn hoalan_chi cô đầu bếp siêng năng, tiết kiệm chỉ 1 mảnh vải nhỏ che thân.

image.php

Nếu lỡ lời cho chị xin lỗi em nhe. (Xin được phép xưng bằng chị vì đã ham vui, đèo bồng trước em)

doipgdls

doipgdls

14/12/09
276
21
18
40
A, A

Sửa lại cho đúng tinh thần của tác giả thôi mà ...
(trách nhiệm của người quản lí: điều 5 khoản 21 của hợp đồng)

V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4

Câu hay nhất ngày. Coc Yeu cứ đứng trước ngõ nhà anh TAT kêu lên cho TAT nghe. Thôi nói nho nhỏ thôi, đủ cả forum nghe được rùi

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
image.php

Cái ni gọi là thời trang 3 in 1 đó.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Câu hay nhất ngày. Coc Yeu cứ đứng trước ngõ nhà anh TAT kêu lên cho TAT nghe. Thôi nói nho nhỏ thôi, đủ cả forum nghe được rùi

Anh TAT bận 888888888888888888888, hẹn cô CÓC và những người thích kiện khác vào dịp Tết Con Gà Tây nhá!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA