Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
be_xinh

be_xinh

Guest
Nhat Dieu nói:
Be_xinh ơi sao giống chị thế, vậy chị em mình đi chơi đi cho vơi bớt nỗi trống vắng nha! Hihihi
Dạ, em cũng đang kiếm người đi lòng vòng cchị ạ. nHưng lại sợ làm phiền mọi người!!Mâu thuẫn!! Chị rảnh thì chị em mình ...lên đường hen!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
be_xinh nói:
Dạ, em cũng đang kiếm người đi lòng vòng cchị ạ. nHưng lại sợ làm phiền mọi người!!Mâu thuẫn!! Chị rảnh thì chị em mình ...lên đường hen!!

Cho đi theo zới!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Lại một ngày trôi qua không buồn, không vui, không......không....không và không. Sáng nhỏ bạn gọi đến nhà xem hình....cưới. Ôi! phải đi ngay thôi.......không sẽ bị chúng.........chửi! Ôi cái lũ bạn này sao mà chúng nó dữ rứa... chẳng giống mình tí nào.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hôm nay bực thật(chẳng biết tại sao nữa). Chỉ muốn túm cổ ai mắng cho 1 trận.

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Hôm nay bực quá muốn giết một ai đó cho hả dạ.
Bây giờ là 7h rồi mà vẫn chưa được về. Bụng đói meo, mắt thì hoa. Mà không biet bao giờ mới được vè chỉ vì ông xếp đáng ghét

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Tôi cũng đang bực mình đây tôi túm cổ bạn mắng cho một trận được không vì chính bạn làm tôi bực
Chị à...em mang cho chị bát canh hạ hoả nhé. Em vừa học được cách nấu xong....:bigok:

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
be_xinh nói:

Rồi hôm nào chị em mình đi nghen!Vậy là chị làm phiền em, em làm phiền chị bù nhé!hehhe. Có người đòi đi theo em nữa đó be_xinh (hungh123 đó!) Vậy là em vui lên chưa?

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
ao2day nói:
ờ babyacc khéo tay nhỉ
món canh thịt mèo a`

Làm gì có. Nấu canh thịt mèo mang đến cho chị tóc dài có mà em ăn đòn à. Bác xui dại thế....:cool2:

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Bác 2 dây ơi em đang muốn giết ngưòi hay em giết bác để baby làm canh thịt 2 dây nhé

Cẩn thận anh 2 dây ơi...không khéo lại bị giết người cướp răng đấy. :biggrinda

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
tocdai_friendly nói:
Trời thằng em nó lại đi ủng hộ 2 dây khổ thế
Baby ơi 2 dây hối lộ cho em một chiếc áo 2 dây à?
Đâu có...đâu có..em công tâm lắm....:bigok:

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Hôm qua má lên, mừng ơi là mừng. Nhìn vào món ăn mà thèm..chảy dãi: gà ác tiềm thuốc bắc, thịt bò xào rau muống, cháo gà, bún, chuối, chôm chôm,me,lê...Ước gì má ở đây mãi với thu6, hicx.
Hôm nay hơi bực mình 1 tý, nhưng may quá, chưa ai chọc mình điên lên...chả biết khi mình điên lên thì trông như thế nào nhỉ...?
Hình như nhan sắc mình đang..trên đà xuống dốc thì phải...nhìn vào gương 1 tý là...ko đủ can đảm nhìn tiếp ,huhu...

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Trời đất đã 2h18 sáng rồi nhỉ!
Hahaha thế là kế hoạch ăn chơi 1 tháng lang thang vào đây của mình đã kết thúc rùi. Hix tiếc quá! Nhưng xin tạm biệt nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA