Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

accountant89

Guest
23/8/08
4
0
0
my home
em thấy căng thẳng quá,bây giờ vẫn còn đi học,không biết tương lai sao nữa,"hạt bụi nào hoá kiếp thân tôi để một mai tôi về làm cát bụi? ôi cát bụi mệt nhoài...'

Khóa học Quản trị dòng tiền
kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Oe Oe Oe em teo rồi các pác ơi ....Thi Toán chả nhớ được chi hu hu hu ...Quay hem quay được.......He He He đọc lại bài mình viết mà phì cười.....Cái dễ nhất là vẽ đồ thị ấy các pác ạ...... Bậc 2 trên Bậc nhất là đồ thị có tiệm cận....he hehe em không nhớ nên khi tìm điểm uốn nhẽ ra phải ghi đó là đường tiệm cận thì em phệt luôn....." Đồ thị không có .....điểm uốn " he he he he ......

Sao em nhớ cái hồi học cấp 3 thía , mấy bài này nhắm mắt cũng làm xong ...hu hu hu bây giờ thì 3 tiếng em còn chưa làm xong bài khảo sát hàm số Oe Oe Oe Oe Oe he he he he he he he......Đau lòng quá ( thầy chủ nhiệm cấp 3 mà biết em 1 bài khảo sát làm chẳng được chắc thầy ngất xỉu quá hu hu hu )

Mai thi Lý đây hu hu hu ..chắc lại 1 quá.....Sao con đường thi cử của iem nó lận văn đận thế ko biết......

Năm ngoái thi toàn môn chuyên ngành thì lại chủ quan ko chịu làm kỹ...Rớt đài luôn.....

Để đến năm nay thi Toán , Lý hu hu hu năm nay chắc lại hi sinh đệp hu hu hu hu

Cố gắng lên nhé em trai, thấy em vừa khóc vừa cười thế kia anh cũng hiểu em bi đát như nào rồi..hix hix..chúc em trai đạt kết quả tốt trong kỳ thi này!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Oe Oe Oe em teo rồi các pác ơi ....Thi Toán chả nhớ được chi hu hu hu ...Quay hem quay được.......He He He đọc lại bài mình viết mà phì cười.....Cái dễ nhất là vẽ đồ thị ấy các pác ạ...... Bậc 2 trên Bậc nhất là đồ thị có tiệm cận....he hehe em không nhớ nên khi tìm điểm uốn nhẽ ra phải ghi đó là đường tiệm cận thì em phệt luôn....." Đồ thị không có .....điểm uốn " he he he he ......

Sao em nhớ cái hồi học cấp 3 thía , mấy bài này nhắm mắt cũng làm xong ...hu hu hu bây giờ thì 3 tiếng em còn chưa làm xong bài khảo sát hàm số Oe Oe Oe Oe Oe he he he he he he he......Đau lòng quá ( thầy chủ nhiệm cấp 3 mà biết em 1 bài khảo sát làm chẳng được chắc thầy ngất xỉu quá hu hu hu )

Mai thi Lý đây hu hu hu ..chắc lại 1 quá.....Sao con đường thi cử của iem nó lận văn đận thế ko biết......

Năm ngoái thi toàn môn chuyên ngành thì lại chủ quan ko chịu làm kỹ...Rớt đài luôn.....

Trượt tiếp :freddy:

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!

Đánh dấu ngày mới cái :biggthump

Chia buồn cùng anh và có thêm 1 người nữa giống như tôi :044: Em thi chuyên ngành toàn tiếng anh may mà thi trắc nghiệm nên .......đánh dấu được hêt. Vào đọc cái đề bài mà chả hiểu cái chi mô, tiếng anh học mấy năm mà vẫn mít đặc thế ko biết....nhưng cũng may điểm lại cao nhất lớp vì em giỏi khoản tung xèng lém.:inlove: Còn 1 môn nữa cố gắng cũng được như thế..

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Mơ được thì cứ mơ em à...có những cái hiện tại chưa thực hiện được, tạm thời gửi gắm nó vào giấc mơ cũng hay:004:

Em gửi gắm nhiều lắm, đến khi tỉnh...... lại ngồi đấy tiếc. Nhưng dù sao mình cũng được sống .......trong mơ, anh nhỉ :biggrinda

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hu HU He HE miss thật rùi các p ác ạ...Hum sang nay quay 3 lần ( chưa kịp giở ra xem thì bị túm cả 3 lần hu hu hu ......đánh dấu bài trong khi ( nghe đồn là trừ 25% số điểm....mà em đã làm được chữ nào đâu....hu hu hu 25%x0= 0 điểm
teo em roài...............Thôi nghỉ....ko thi nữa chiều đi đá bóng giải đen......Sang tháng lại thi tiếp lần nữa hu hu hu hu hu

nguyenthithuc

nguyenthithuc

Trung cấp
17/7/08
86
0
0
37
Phú Thọ
Bùn quá cảm giác thiếu vắng một cái j đó thật khó tả.
Cviệc càng ngày càng nhìu tự nhin thấy mệt mỏi quá.
Thèm 1 cảm giác được nghỉ ngơi hoặc đi đâu đó cho thoải mái!

H

hoaimy78

Guest
Tự dưng thấy nhớ Bố, nhớ rất nhiều! Khi nãy đi ngang qua viện K lại nhớ những lúc đón đưa Bố đi viện. Đều đặn tháng nào cũng vậy.. ! Buồn thật!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Số đen đủi. Máy tính dính virut -> cài lại win

Thằng ku em hứa qua cài giùm mà giờ chả thấy mặt

Cái đầu dở chứng đau như búa bổ.

Kết thúc 1 ngày chủ nhật rùi, tiếc thế

kakaka

kakaka

Trung cấp
17/7/08
177
0
0
Việt Nam
Nói chuyện với thằng cứng đầu thật bực. Đi trực, ko có nhà, thế là nó tự tiện dùng máy mình tải 1 nùi chương trình về, dung lượng nặng như cái búa tạ. Giờ onl mắng nó mà lại còn nghênh cái mặt chống chế. Láu thật. Nó là đàn em. Nó học sau mình, thế mà nó lại...bực thật. Từ nay ko anh em gì nữa cả..bực mình.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Tối đi thăm Bác. Nói chuyện với Bác mà lòng như có ngàn vết cắt. Nhìn Bác cố gắng nghĩ và nói mà thật thương làm sao. Rồi khi mình cố gắng ghép những từ rời rạc không rõ nghĩa và hỏi lại Bác rằng có phải Bác định nói thế không? Bác bật cười như một đứa trẻ, như trút được gánh nặng khi có người hiểu được những gì mình muốn nói. Mình đã phải thật cố gắng mới không để cho những giọt nước mắt lăn. Giờ nhìn bác như giống như một đứa trẻ sao mà thương đến thế ....

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Lâu lắm hôm nay mới quay lại :talk:. Muốn vào viết một cái gì đó mà không thể viết được :wall:. Thôi thì...:sleep:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
Nếu thời gian có quay trở lại...

Hu hu, thời gian ơi!

T

tranglethu

Guest
21/11/07
72
0
0
Bắc Giang quê ta đó!
Mong thời gian đừng có quay trở lại mà hãy nhanh qua giai đoạn này đi.
Thấy sợ thời gian này quá, giờ ngồi đây nghĩ lại những gì đã và đang sảy ra mà ko ngăn nổi nước mắt..... Mùng 1 khóc đi cho nhẹ lòng nào.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Bắt đầu tuần làm việc mới rồi, bao nhiêu kế hoạch, dự định phải thực hiện trong tuần thật mệt.
May vào gặp Thumper ở đây, chia buồn cùng em,cố gắng lên nhé thumper.

sáng nay, ra đường bước chân trái hay sao mà gặp ngay phải gái. Mà đến 4 cô lận chứ ít gì làm ...sái cả mắt. Thảo nào lên Tòa gặp ngay con bé thư ký cứ nhìn nhìn và nói: "trông anh quen quen", định bốp lại là đừng thấy đẹp zai mà bắt quàng làm họ nhé nhưng nghĩ lại cái mẹt mình nói thế nhỡ nó nghe thấy ngã ngửa ra mà ngất thì khốn. Hay tại cái mặt mình sáng ra đã mải nhìn thiên hạ làm lác mất mắt rồi không biết nữa. Nhớ ngày bé chơi trò "công an bắt gián điệp" mình chẳng bao giờ thắng, giờ lớn rồi thì làm công an mình không rồi, còn gián điệp thì như Gấu mẹ nhà mình vẫn nói: cái mặt anh không làm gián điệp được vì làm gián điệp cái mặt phải hết sức phổ thông, quần chúng, dễ lẫn và quan trọng là gặp rồi sẽ "không nhận ra" cơ. Đằng này...huuuuuuu.
Chán chẳng buồn ....

T

trinhthuhuyen

Guest
13/9/06
10
0
0
Cát Bụi
Biết đi hay ở lại đây???
Ôi! Mệt mỏi!

Trạng thái