Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Tuyet atk

Guest
23/9/09
34
0
0
37
tuyen quang
Muốn khóc quá! vậy mà vẫn phải cười. Sai lầm giờ chẳng biết kêu ai. Hu...........

Khóa học Quản trị dòng tiền
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Muốn khóc quá! vậy mà vẫn phải cười. Sai lầm giờ chẳng biết kêu ai. Hu...........

Cười lên đi em
Cười sún hàm răng
Dù cho răng sún ta vẫn cười thật tươi :012::045:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Mình thấy cái đếm bài trên web mình hình như có vấn đề ấy
Mới hôm qua em viết có khoảng 739 bài mà sáng nay vào nó nhảy lên 918 bài lận. Không biết các bạn có vậy không? :037:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Mới hôm qua em viết có khoảng 739 bài mà sáng nay vào nó nhảy lên 918 bài lận. Không biết các bạn có vậy không? :037:

Khuyến mãi khi sao đổi màu đấy...hihi...
La An anh thấy đứng mãi 700.

B

bechuotcoi

Sơ cấp
25/2/10
49
0
0
Tp Hcm VietNam
Không hiểu có phải hiện tượng của sự tuổi già không mà hum nay đi làm để quên cái dtdđ ờ nhà mới đau :wall::wall:
Mà dạo này cũng hay quên, nói sẽ làm gì thì lại quên mất, cảm giác là hay quên không phải vì mình lơ đễnh vì mình là con nhỏ vốn kỹ càng......có lẽ chỉ tại cái tuổi già đang ồ ạt tới hả ta :005::005:

Q

quytda

Cao cấp
10/11/08
1,148
3
38
055
Cổ họng lại làm sao nữa rồi nuốt xuống đâu quá:048:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà

:D

Trong Webketoan có khu vực được đếm bài, có khu vực không được tính bài viết.

Ví dụ: các box nghiệp vụ được tính bài viết, trong Phút nghỉ ngơi không được tính bài viết.

Do hôm qua có thay đổi 1 chút về cơ cấu các Box nên 1 thành viên có số bài tăng hoặc giảm là bình thường em ạ!

Mình cảm thấy vui vẻ và thoải mái là được rồi. Thành tích viết bài tự dưng tăng thêm là dấu hiệu đáng mừng em ạ! Còn những người chẳng may bị giảm số bài cũng đừng có buồn, cố gắng viết thêm nhiều bài hơn nữa là được mà.

(Như anh là ví dụ: đang loay hoay 4 sao vàng mãi mà không sao lên được 5 sao vàng, thì đùng 1 cái "nó" đẩy anh xuống 1 sao đỏ, kiểu này khó làm ăn để vực lại thành 4 sao lắm!!!!)

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp

Chắc do lỗi kỷ thuật:045:, mình tự nhiên cũng nhảy 3 sao:wall:

Té!
Té từ lầu té xuống,
Từ lầu té xuống tôi té u đầu...
Từ lầu té xuống.
từ lầu té xuống.
Tôi té U đầu.............:wall::wall:

Nhớ.....
Ngày nào trúng số ngày đó huy hoàng,
Ngày nào trúng gió ngày đó xâm xoàn...

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
:D

Trong Webketoan có khu vực được đếm bài, có khu vực không được tính bài viết.

Ví dụ: các box nghiệp vụ được tính bài viết, trong Phút nghỉ ngơi không được tính bài viết.

Do hôm qua có thay đổi 1 chút về cơ cấu các Box nên 1 thành viên có số bài tăng hoặc giảm là bình thường em ạ!

Mình cảm thấy vui vẻ và thoải mái là được rồi. Thành tích viết bài tự dưng tăng thêm là dấu hiệu đáng mừng em ạ! Còn những người chẳng may bị giảm số bài cũng đừng có buồn, cố gắng viết thêm nhiều bài hơn nữa là được mà.

(Như anh là ví dụ: đang loay hoay 4 sao vàng mãi mà không sao lên được 5 sao vàng, thì đùng 1 cái "nó" đẩy anh xuống 1 sao đỏ, kiểu này khó làm ăn để vực lại thành 4 sao lắm!!!!)

Em chỉ thắc mắc sao lại nhảy kinh khủng vậy thôi ah. vì em nhớ cũng có 1 lần do thay đổi cơ cấu. em đang gần 100 bài tụt 1 phát xuống còn 20 bài. hichic:angel:

Chắc do lỗi kỷ thuật:045:, mình tự nhiên cũng nhảy 3 sao:wall:

Té!
Té từ lầu té xuống,
Từ lầu té xuống.
từ lầu té xuống.
Tôi té U đầu.............:wall::wall:

Nhớ.....
Ngày nào trúng số ngày đó huy hoàng,
Ngày nào trúng gió ngày đó xâm xoàn...

Cái này chứng tỏ 888 nhiều. kakaa :005:

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Không hiểu có phải hiện tượng của sự tuổi già không mà hum nay đi làm để quên cái dtdđ ờ nhà mới đau :wall::wall:
Mà dạo này cũng hay quên, nói sẽ làm gì thì lại quên mất, cảm giác là hay quên không phải vì mình lơ đễnh vì mình là con nhỏ vốn kỹ càng......có lẽ chỉ tại cái tuổi già đang ồ ạt tới hả ta :005::005:

Mỗi ngày ăn 1 bich muối iot :005::005:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp

Giống hoalan_chi quá, ngày đó có trái đu đủ mà gọi là dưa hấu. Sau đó ai cũng cười nói là đu đủ sao gọi dưa hấu? hoalan_chi mới cãi là nói đu đủ mà, thật chất ko nhớ câu trước mình nói đu đủ hay dưa hấu nữa. Ko biết có bài thuốc nào chữa bệnh này ko, kiểu này 1 vài năm nữa chắc ko biết mình nói gì luôn:wall::wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Nhảy như vậy là bình thường em ạ! Nếu Phút Nghỉ Ngơi mà được tính bài viết, có lẽ 1/2 thành viên của Web đang nhì nhằng ở con số 200 - 300 bài viết nhảy lên 10000 - 20000 bài viết em ạ!

Trình độ 888888 của chị em, anh em Webketoan hơi bị kinh khủng

hoang hon mau tim

hoang hon mau tim

Trung cấp
17/11/09
70
1
0
Q1, HCM
Gừng gió có thể trị bệnh ung thư, zụ mình:wall:

Thèm.......................ngủ

M