Nhật ký mỗi ngày!

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
Bố Già Gân (có bàn tay chỉ ra)cùng đi máy bay ôm với anh nên em mới có tấm hình đó. Chứ em mà thấy vậy thì cứ tưởng con quạ chứ biết là anh chết liền :004:, em thấy anh đi đóng film con quạ đen được đó:036:

ui em thấy không phải film con quạ đen đâu mà có lẽ là film Người "rơi" của thế kỷ 23 đó
eo ơi già rồi mà "Máu" quá các bác ạh
:music-smi :banana:

Khóa học Quản trị dòng tiền
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Ko phải do bỏ đói mà do các cụ ấy hồi xuân kéo dài nên dơ xương đấy ạ, chị mà càng thương thì các cụ ấy càng ốm:036:

Ui chít vậy em phải làm thế nào bây giờ, giờ em thương quá rùi đến nỗi em cũng bị lây rùi:025:

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Thâng đăm giá lố, mừa a kỷ Vỉ Noọng ơi ... :dance2::dance2::dance2:

:) :) :)

(Ai đó dịch giùm em cấy ... :004::004::1luvu::1luvu:)

Sửa lần cuối:
ginny225

ginny225

Trung cấp
26/5/10
78
0
6
36
Hưng Yên-Hà Nội
Bây giờ mới để ý thấy có mục này, thật là hay.
Mới vào làm chỗ này được gần một tháng, công việc khá là ít. Thỉnh thoảng hay phải làm việc lặt vặt nhưng còn đỡ hơn ngồi buồn. Sếp hay đi vắng, cứ lúc nào sếp ở nhà là có việc, sếp đi vắng cả công ty ngồi chơi. Nhưng mình là nhân viên mới chả lẽ cũng chơi nhiều như vậy? Thế là lại lang thang trong diễn đàn tìm thông tin.
Hôm nào cũng đi làm rõ sớm để tránh tắc đường. Cái đất Hà Nội bé tí mà người đông thế, còn cái đường 32 rõ là to mà lúc nào cũng có thể tắc, thật là tài!
Buổi sáng đến sớm cửa chưa mở, mình thích đứng ở phía cầu thang nhìn xuống dãy nhà trọ ở sau toà nhà. Nhìn cuộc sống thật bình yên với giàn mướp, con mèo đen, lũ chim sẻ và vườn bí, lại tự hỏi không biết bám trụ ở đất Hà Nội đến bao giờ mình sẽ mua được nhà để hết cảnh ở trọ kiểu "cha chung không ai khóc"?
Công việc vẫn hàng ngày đều đều trôi qua. Minh muốn được làm thật nhiều để có kinh nghiệm, cũng muốn tìm được một công việc kế toán bán thời gian được mang sổ sách về làm để có thêm thu nhập nữa mà tìm hoài chưa thấy. Chứ cứ như thế này thì bao giờ mới thảnh thơi được.
Mình là dân chứng khoán, nhưng giờ làm kế toán thấy ổn định hơn nhiều, chắc mình sẽ theo nó cả đời thôi. Nhìn bọn cùng lớp chơi CK bị lỗ mà sợ. Thì cũng phải có lúc thế này thế kia mà.
Sắp đến giờ về rồi. Từ khi làm bên này mình thấy thời gian trôi nhanh hơn hẳn, cũng thấy không áp lực nhiều và tự tin hơn nữa. Nhưng mà thỉnh thoảng nhức đầu với những con số quá. Thôi, dù sao khởi đầu như vậy cũng là quá tôt đẹp rồi, mình chỉ mong thế thôi.
5.30, chuẩn bị về thôi, có gì mai viết tiếp... :015:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Mỏi mệt, 4 cái giỗ tựu trung trong 2 ngày. (1 cảnh mà 2 quê, không nhẻ bỏ trên TP.HCM mà chạy về quê). Đành để cho Mẹ về quê, còn mình giữ chùa mặc sức mọc đuôi tôm. Đừng xa tôi đêm nay khi má tôi đã về quê,....

Oải, sao ông bà ra đi cũng hẹn ngày với nhau như cùng đi bầu bỏ phiếu hoặc cùng hẹn chung ngày đi nộp báo cáo thuế.

Mai mốt có ai đi đâu đừng leo kéo, nắm chân tôi theo, sợ khiếp vía.

K

kutee

Guest
30/8/09
1
0
0
Hà Nội
Hây za...hôm nay là thi xong rùi,bg mình mới được thoải mái :dance2::dance2::dance2:

giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Thầy VTM ơi thầy vào nhà đi,

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Xong cái TNCN, được cười thoải mái:dance2:
Giờ này chỉ có lão V .. A .. T là mệt thui he he he
Hôm kia gặp cứ kêu : Nóng hết cả ... "MÁY" ......:004::004:

R

Rhum

Sơ cấp
16/9/09
9
0
0
xì phố
Càng cố gắng càng mệt mỏi mà buông thì không bik sẽ trôi dạt phương nào.Có khi trôi ra sông Sài Gòn cũng nên :yo yo (5):

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Thành phố hiện đại, trung tâm kinh tế tài chính của cả nước...:004:
Về TG sống đê...
Người nước ngoài mà không biết:
Kẹt xe,
Cúp điện,
Ngập nước,
thì sẽ không được phép nhập quốc tịch VN. :004:

timbolac

timbolac

Học việc
13/9/07
456
2
18
MC
Chúc mừng toàn thể Anh chị em WKT nhân ngày Ngày quốc tế thiếu nhi, "Ngày tết yêu thương"

Sửa lần cuối:
P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
Chúc mừng toàn thể Anh chị em WKT nhân ngày Ngày quốc tế thiếu nhi, "Ngày tết yêu thương"

ngay-quoc-te-thieu-nhi-ngay-tet-yeu-

Bây giờ các bác mới cúc tụng nhau à sáng nay đến cty trên tay sách 1 c lô gam chè (Hôm qua GĐ đã nhắc mua) bước vào phòng hô to :Chúc mừng cả phòng nhân ngày 1/6,có quà cho cả phòng đây" cả phòng "Liệt nhiệt" vỗ tay rõ to.Hoá ra tất cả còn bé xíu àh.
Vậy mà bi giờ các bác mới chúc chậm chễ quá
:music-smi :banana: :dance2:

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Bây giờ các bác mới cúc tụng nhau à sáng nay đến cty trên tay sách 1 c lô gam chè (Hôm qua GĐ đã nhắc mua) bước vào phòng hô to :Chúc mừng cả phòng nhân ngày 1/6,có quà cho cả phòng đây" cả phòng "Liệt nhiệt" vỗ tay rõ to.Hoá ra tất cả còn bé xíu àh.
Vậy mà bi giờ các bác mới chúc chậm chễ quá
:music-smi :banana: :dance2:

Không phải còn bé xíu... mà là những bé xíu sống lâu năm.:004:
Nhiều khi thèm được làm con nicc..

P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
Không phải còn bé xíu... mà là những bé xíu sống lâu năm.:004:
Nhiều khi thèm được làm con nicc..

Điển hình là Bác VTM trông Bác cũng bé xíu àh nhưng nhìn xương cốt chắc chừng cũng khoẳng gót gét thế kỷ

ginny225

ginny225

Trung cấp
26/5/10
78
0
6
36
Hưng Yên-Hà Nội
Em đang ở Nhổn. Cứ hôm nào trời nắng thì bụi không mở mắt được, trời mưa thì vừa ngập vừa bẩn khiếp. Mà chả hiểu sao đường người ta đang đi ngon lành các bác ấy cứ thích đào lên rồi mãi chả chịu lấp lại cơ chứ. Bức xuác khi hôm nào cũng tắc đường! :wall:

V

Vo Thi Xuan Han

Sơ cấp
16/6/09
36
0
0
Q4

Mong các cháu cố gắng
Thi đua học và hành
Tuổi nhỏ làm việc nhỏ
Tùy theo sức của mình...
Các cháu hãy xứng đáng
Cháu Bác Hồ Chí Minh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA