Dân nghiện WKT!

• Thread starter Meggie
  • Ngày gửi
Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
vitconlonton nói:
híc, ngày nào cũng lên từ 8g sáng đến 6g chìu, chắc nghiện nặng. Có trung tâm nào cai nghiện cho em không ????????????????
Hic, có bác nào thấy Vịt con nhà em lạc lối ở đâu làm ơn dẫn về đây cho em mí ạ. Dạ, em Xin cảm ơn và hậu tạ!
Vịt ơi, Vịt đi đằng nào mất rùi, hic hic:wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Hình như đang chu du ngoài Bắc du lịch hay sao ý ! ^^

tho moc

tho moc

thợ lành nghề
26/6/06
207
0
16
18
HN
Hic, có bác nào thấy Vịt con nhà em lạc lối ở đâu làm ơn dẫn về đây cho em mí ạ. Dạ, em Xin cảm ơn và hậu tạ!
có thấy 1 đàn "vịt" ở Hồ Trúc bạch đấy ạ, chị ra kiếm xem có con vịt nào của chị ko, e thấy nhiều lắm...
:dzo:

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
- Vừa rồi bà chị gái cuả mình có sang miếng đất ở cầu Bình Triệu, tương đối rộng nếu WKT có mở Trung Tâm Cai Nghiện mình thì chị mình cho mượn ko lấy tiền thuê đất, làm phúc ấy mà.....

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
- Vừa rồi bà chị gái cuả mình có sang miếng đất ở cầu Bình Triệu, tương đối rộng nếu WKT có mở Trung Tâm Cai Nghiện mình thì chị mình cho mượn ko lấy tiền thuê đất, làm phúc ấy mà.....

Chỗ đó có đường Internet ko?

:)

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
hehe ngày nào mình cũng vào, cứ như một phản xạ vậy, bật máy lên là login mặc dù nhiều khi chả đọc gì hết!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hì,nếu nghiện mà như vầy thì nhaque tình nguyện bị nghiện (giống bác camto nói đó).Hehe.Muốn cai chắc phải bị quẳng vào vùng sâu vùng xa nơi mà "internet chưa vươn tới" được may ra còn có "hy vọng".Chứ ở thành phố này "nhiều cạm bẫy" quá....hehe

K

ken

Guest
9/12/05
85
0
0
HCMC
Đói Nét

Hix, nói tới vụ này thì khỏi bàn.
Chỉ khổ nỗi nhà em đang phải chạy theo cái Vp Cty :drummer: đang bị di dời, dời di cả tháng trời cắt luôn chưa cho sài nét lại. Ai ơi cho mình mượn cái đường truyền cắm vào sài ké cái.
Chắc không cắm vào lỗ "mũi" để lướt web :bigok: wá.

N

Nguyen Thi Xinh

Guest
9/3/07
7
0
0
35
32/29 Hung Vuong F2 Q10
Em cũng thế đó dù chưa đi làm chưa va chạm nhiều nhưng lúc nào online em cũng phải mở wkt trước tiên đó, lâu lâu ko mở ra thì cũng thấy nhớ nhớ thế nào ấy, mở ra chủ yếu là đọc kinh nghiệm của các anh chị đi trước thôi coi có gì học được thì đọc còn nếu thấy cần thiết cho mình thì nhờ các anh chị gửi mail cho mà tham khảo. Cảm ơn các anh chị rất nhiều

saomai1325

saomai1325

Guest
18/1/07
135
0
0
TP. Hồ Chí Minh
Công việc thì bận bịu thời gian không có nhiều nhưng không hiểu sao hở ra là đã ở trên web kế toán rồi, lên đó xem đọc được rất nhiều điều bổ ích cho mình và cho công việc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA