Mỗi tuần một chuyên đề

Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Y

yohanna

Trung cấp
25/6/09
88
0
0
Hà Nội
Bạn Yohanna lấy thông tin từ nguồn nào vậy :dance2:
À tớ gặp một lần hôm nộp hồ sơ. Vẫn nhớ giọng. Style của anh ý là: ăn nói nhỏ nhẹ lắm.
Mà Vimeco hôm qua vừa có người nhảy lầu tự tử. May là không phải toà nhà của GP. hit hit.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
À tớ gặp một lần hôm nộp hồ sơ. Vẫn nhớ giọng. Style của anh ý là: ăn nói nhỏ nhẹ lắm.
Mà Vimeco hôm qua vừa có người nhảy lầu tự tử. May là không phải toà nhà của GP. hit hit.
Không biết có bao nhiêu người vào fỏng vấn vòng này vậy, anh tớ bảo đừng lo họ chỉ đến nói chuyện vui vẻ thôi. Nhưng out thì vẫn là out nhỉ, mà diễn đàn mình có bạn nào đc gọi đi nữa không? bạn Yohana mấy h thế

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Các bác pv lần 2 vị trí gì thế, ngày trước đứa bạn em pv lần 2 CVKH từ lâu rồi cơ, chưa biết kq thế nào, em lên đây nói thì bị các bác cho là tung tin đồn nhảm nên chả dám nói nữa! Hichic

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Các bác pv lần 2 vị trí gì thế, ngày trước đứa bạn em pv lần 2 CVKH từ lâu rồi cơ, chưa biết kq thế nào, em lên đây nói thì bị các bác cho là tung tin đồn nhảm nên chả dám nói nữa! Hichic

Trời, fỏng vấn lần 2 rồi mà vẫn chưa có kết quả á! thôi chết rồi, em ko múôn chờ nữa đâu, chẳng thà fỏng vấn xong bảo em out rồi cho xong.

D

dothuthuy08

Sơ cấp
12/8/09
12
0
0
Ha Noi
Hi hi!Tớ cũng đc Gp gọi.15h15 các bạn pv trước đi về nhớ chia sẻ kinh nghiệm nhé.hy vọng chúng ta sẽ là đồng nghiệp.ko biết pv lần này thì hỏi những gì cả nhà nhỉ?có ai pv vị trí TTQT thì ới lên cho mình biết với!

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
các bác dc gọi fv lan 2 đều là vi trí TTQT hết à?có j về fao đề cho bọn e với nhá!hj
có bác nào thi kế toán TC dc gọi chưa thế?
sao hm fvan lan 1 c fvan e bảo là đầu tháng 9 gọi đi làm những bạn trúng tuyển nhỉ?
chẹp chẹp.
rùa wa đi mất

V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Cố đợi nốt ngày mai, không thấy động tĩnh j thì chắc chắn mình tạch vụ Tech :wall:

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi

Hix, hoa ra tin dung phong van lan 2 tu lau roi a. the la minh tach tu lau ma khong hay biet:026::wall:

B

beoluncun

Guest
5/8/09
42
0
0
ha noi
Chúc mừng mấy bồ dc GP pvấn tiếp nhé! hức! Thế là em toạch òi! Các bác ở vtrí gì thế?

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Cố đợi nốt ngày mai, không thấy động tĩnh j thì chắc chắn mình tạch vụ Tech :wall:
Bạn fongr vấn đc mấy hôm rồi, Tech ít nhất là 2 tuần, tớ thấy đc cái thi ngân hàng luyện cho tính kiên nhẫn và biết chờ đợi, dù là đợi trong mòn mỏi và vô vọng, hix. Tớ dạo nay hơi bi quan, tại đợt đầu lạc quan mà vẫn out hoài, thử xem bị quan có pass ko, hì

T

trangle1811

Guest
23/7/09
98
0
0
Hanoi
Thế GP Bank đã gọi pv đợt 2 vị trí kế toán giao dịch chưa các bạn :(

V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Bạn fongr vấn đc mấy hôm rồi, Tech ít nhất là 2 tuần, tớ thấy đc cái thi ngân hàng luyện cho tính kiên nhẫn và biết chờ đợi, dù là đợi trong mòn mỏi và vô vọng, hix. Tớ dạo nay hơi bi quan, tại đợt đầu lạc quan mà vẫn out hoài, thử xem bị quan có pass ko, hì

Bình thường thì không sao. Nhưng đợt gần đây mấy bạn pv vòng 2 teller giống tớ chỉ 3-4 ngày là có kết quả thôi. Hôm nay đã là ngày thứ 3 rồi, tớ tập xác định luôn rùi đây hic hic.

V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Học văn bằng 2 hay chứng chỉ nghiệp vụ ngân hàng???

Tớ lập cái topic này ở ngoài nhưng tình hình tư vấn lèo tèo quá. Tiện thể ở đây mọi người qua lại nhiều nên tớ move sang để xin sự chỉ giáo. Mong mọi người giúp đỡ, tks!!!

Học văn bằng 2 hay chứng chỉ nghiệp vụ ngân hàng???
Chả là em tốt nghiệp đại học ngành quản trị kinh doanh - chuyên ngành quản trị du lịch, khách sạn nhưng em không muốn theo ngành này mà muốn chuyển sang ngân hàng. Em vừa pv vòng 2 giao dịch viên ở Tech xong cũng chưa biết tình hình thế nào, đang lo ghê hic. Em lăn tăn lắm không biết nên chọn học lớp Nghiệp vụ ngân hàng cơ bản khóa 3 tháng ở HVNH hay là thi văn bằng 2 đây. Em chỉ sợ sau này nộp hồ sơ vào mấy ngân hàng chỉ có cái chứng chỉ nghiệp vụ nó lại loại luôn. Trong tuần này em phải quyết rồi để còn đăng ký học ôn thi, thứ 2 tới khai giảng rồi. Theo mọi người em nên học cái j hơn?

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Ho chac em tach mat, cha thay goi ji:wall:

N

nhimxu86

Guest
5/9/09
9
0
0
Hà Nội
Thế GP Bank đã gọi pv đợt 2 vị trí kế toán giao dịch chưa các bạn :(

T vua alo rui bạn ah. Các chị ấy bảo bọn minh chỉ có 1 vong phỏng vấn thui, các bạn ấy thi TTQT nên có 2 vòng phỏng vấn. Cố gắng đợi nốt tuần sau nhé hix, sao lau quá troi:025:

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
1 cánh cửa đóng lại là cánh cửa khác sẽ mở ra. Có thanh toán qte trong đầu sao ko thi vào XNK? Trong lúc mệt mỏi chờ đợi ngân hàng thì tao nghĩ mày nên cho chính mình 1 lối đi phòng bị :015:

T vua alo rui bạn ah. Các chị ấy bảo bọn minh chỉ có 1 vong phỏng vấn thui, các bạn ấy thi TTQT nên có 2 vòng phỏng vấn. Cố gắng đợi nốt tuần sau nhé hix, sao lau quá troi:025:

ban oi, the CVKH co PV lan 2 ko ha ban:025: chac to truot mat rui:025:the ma cu doi mai:wall:

S

SylvieN

Guest
27/12/08
15
0
0
Hanoi
Các bạn có bạn nào nộp hồ sơ bên Vietbank ko? Tớ thấy thông báo tuyển nhưng chẳng biết hạn thế nào?

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Các bạn có bạn nào nộp hồ sơ bên Vietbank ko? Tớ thấy thông báo tuyển nhưng chẳng biết hạn thế nào?

Có thấy thông báo ở đâu đâu hả bạn? :error:

Z

zenar

Guest
22/5/09
28
0
0
Ha Noi
Tớ vào trang chủ thấy VID public bank tuyển dụng mà hạn thế nào nhỉ?Có bạn nào biết k?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA