Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

meosieuin

Trung cấp
26/9/08
72
0
0
37
ha noi
ôi có ai cho em xin ít kinh nghiệm khi đi thi với, em thi giao dịch viên ngân hàng hàng hải ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gunner2801

Guest
15/3/09
18
0
0
HN
T sắp phải pvấn bên Maritime, vj trí NV tín dụng.
Có bạn nào từng đi pvấn bên đó chưa? Cho t xin ít knghiệm đi :016:
Mà đợt này k thấy NH nào tuyển NV tín dụng nhỉ.:025:

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
Bạn ơi, trong hôm nay là họ gọi tất cả các vị trí luuon hả bạn? Cả GDV, CVKH, TTQT,.. luôn hả bạn?
trời ơi, hồi hộp rụng cả tim luôn..
mà sao ko thấy cái điện thoại của mình đổ chuông nhỉ..:025:

uh.tại lúc tớ gọi c ấy đâu có hỏi e thi vị trí j
tức là hnay sẽ gọi hết các vị trí

V

vickypham

Trung cấp
6/9/09
77
0
0
Hanoi
Chính xác đấy. Ôn vài ba tháng chỉ có thể đỗ. Còn muốn thăng tiến và trụ lâu thì phải có bằng chính quy bạn ạ. Tất nhiên là còn nhiều yếu tố khác như: trình độ cá nhân; quan hệ; tiền tệ....Chúng mình thiếu cái nào thì phải bù bằng cái khác thui. Tớ cũng đang xem xét tình hình để 2 tuần nữa đăng kí VB2 ở HVNH. Ấy đăng kí học buổi tối hay t7, cn?

Tớ tính học lớp buổi tối ấy ạ, nhưng trước tiên phải học lớp ôn thi đã, lâu lắm rùi có động vào toán cao cấp đâu, trượt thì chết keke.

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Có bạn nào đc Sacom gọi thi đợt 2 chưa vậy? Chờ lâu quá cơ, hic:025:hic

Đã gọi điện thoại cho Sacom, HR bảo sắp gọi thế mà bây h chưa thấy gọi gì, chắc phải đến hết tuần sau, bây giờ mới biết cái sắp của họ tức là sắp cuối tháng 9 thì gọi, làm ăn chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn!:wall:

V

voiconchauphi1411

Cao cấp
1/8/09
228
0
0
36
Hà nội
Ủa, thế vẫn chưa có ai đc GP gọi à, cái ngân hàng này bé quá bà con nhỉ, vốn điều lệ có 1000 tỷ, lợi nhuận trước thuế có 74 tỷ, thế là quá ít so với quy mô đên 650 nhân viên. Tớ thấy bên Tienphongbank có 300 nhân viên mà còn đc hơn 100ty. Mà nói thế thôi, mai đến fỏng vấn tớ vẫn ca ngợi hết lời, hix, TTQT lại lấy ít à, sao mình cứ toàn đâm vào chỗ khó thế nhỉ.

T

TDTNH

Guest
23/7/09
339
0
0
hà nội
Ủa, thế vẫn chưa có ai đc GP gọi à, cái ngân hàng này bé quá bà con nhỉ, vốn điều lệ có 1000 tỷ, lợi nhuận trước thuế có 74 tỷ, thế là quá ít so với quy mô đên 650 nhân viên. Tớ thấy bên Tienphongbank có 300 nhân viên mà còn đc hơn 100ty. Mà nói thế thôi, mai đến fỏng vấn tớ vẫn ca ngợi hết lời, hix, TTQT lại lấy ít à, sao mình cứ toàn đâm vào chỗ khó thế nhỉ.

Bạn không biết GP bank trước kia là ngân hàng nông thôn Ninh Bình à, với lại bé hay to quan trọng gì, có chỗ làm là tốt lắm rồi, làm vài năm rồi chuồn sang nơi to nếu thích :015:

Y

yohanna

Trung cấp
25/6/09
88
0
0
Hà Nội
Bé thế mà trả lương cho vị trí mới vào còn hơn cả Tech với Tienphong đấy.
Giám đốc với trưởng phòng thì ko bít. :015:

T

thanusay

Guest
8/5/08
14
0
0
36
nam dinh
Sao VCB hoàn kiếm lâu thi thế nhỉ?hno mình gọi cho chị HR ở Bắc Á bank chị ấy bảo năm nay hồ sơ nhiều quá phải filter 2 tuần nữa mới xong/chẹp.bjo VCB thi thì bà con báo câu rồi chúng ta tính kế sách nhé :p

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
hay bạn nào thử gọi lại lên HR GP xem các c ấy bảo sao đi.
tớ hỏi mấy đứa bạn tớ cũng chưa thấy ai dc gọi cả
chả hiểu kiểu j

T

thanhvan2386

Sơ cấp
27/7/09
31
0
0
HP
Ủa sao kì vậy, tớ vừa gọi lên GP thì chị í bảo là chưa có kết quả đâu em ạ, sang tuần sau mới có mà???

T

thanhvan2386

Sơ cấp
27/7/09
31
0
0
HP
Sao lại có bạn bảo hôm nay GP sẽ gọi hết nhỉ, hic, chả biết thế nào nữa

A

anhdao291287

Guest
23/6/09
31
0
0
36
Hà Nội
cam on ban, minh o Sai Gon, minh nop tu cuoi thang 8 den nay ma van chua thay ngan hang lien lac gi, ko biet co phai minh bi loai ho so roi ko nua???

Ôi, thía thì đáng lo rùi đây, vì đợt mình nộp chỉ tầm 10 ngày là gọi đi thui rùi...Bạn thử trực tiếp gọi điện hỏi xem, chủ động 1 chút để mình đỡ lo lắng...còn bít mà tập trung hướng khác...

M

meosieuin

Trung cấp
26/9/08
72
0
0
37
ha noi
Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
Sao lại có bạn bảo hôm nay GP sẽ gọi hết nhỉ, hic, chả biết thế nào nữa

uh.sáng nay tớ gọi lúc 9h kém.tớ hỏi c ấy c ấy bảo là có kwa rồi hnay các c sẽ thbao kwa mà.xong tớ còn hỏi thbao kwa đi fvan lần 2 ạ?c ấy bảo k.gọi đi làm.có TTQT là fvan lần 2 thôi.
sao HR mà tloi lung tung thế nhỉ.mỗi lúc 1 kiểu
mệt quá

S

sosaid

Guest
16/6/09
33
0
0
Hà Nội
Các bạn có bạn nào nộp hồ sơ bên Vietbank ko? Tớ thấy thông báo tuyển nhưng chẳng biết hạn thế nào?

Tớ cũng nộp ở Vietbank từ tháng 5 rồi mà chẳng thấy có tin tức j. Ko hiểu họ làm kiểu j nữa, bạn tớ làm ở đấy thì bảo là vẫn chưa thi. hix, ko biết đến bao giờ mới tổ chức thi

N

Nhunguyet230687

Guest
19/4/09
2
0
0
36
Lang Son
ban nao co de thi tin dung ngan hang lam on post len mang cho minh nhe,minh dang can tim de thi cong chuc ngan hang

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA