Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thanhduong87

Guest
26/12/09
9
0
0
hà nội
Có bạn nào biết ACB nếu phỏng vấn không đạt họ có gửi mail thông báo cho mình biết không? Mình pv gần 3 tuần rồi mà vẫn chưa thấy tin tức gì cả, đợi hoài sốt ruột quá.

có đấy bạn ạ, họ có gửi mail cám ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhduong87

Guest
26/12/09
9
0
0
hà nội

Bác ơi ,tình hình là em vừa pv msb, ko bit msb pv mấy lần vậy bác:wall:

A

alaala

Guest
30/9/09
34
0
0
Ha Noi
t bảo chị ý thư thả cho em mấy ngày để em nghỉ việc đã và hẹn 4/1 mới đến chi nhánh cơ, chắc cậu đi làm truớc tớ đúng k? có j mới về bảo t với nhá:1luvu::1luvu::1luvu:chắc học việc bọn mình sẽ gặp nhau đấy nhỉ, ấy tên là j để khi gặp khỏi oánh nhau vỡ đầu mới nhận ra người quen nào:004:

tớ 4/1 cũng mới đến chi nhánh.... :015:

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Bạn ơi CFC gọi bạn chưa? Ko biết có nên gọi điện tiếp ko, ấy có bạn nào thi cùng mà được gọi chưa?

uhu, to truot CFC ui` ny`, hic ho gui mail bao' truot, neu' nhu ai do chac' hom nay dc di lam` ui`:047:, ban co' do CFC ko? bun` ca doi`:wall:

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
uhu, to truot CFC ui` ny`, hic ho gui mail bao' truot, neu' nhu ai do chac' hom nay dc di lam` ui`:047:, ban co' do CFC ko? bun` ca doi`:wall:

Người ta chưa gửi mail cho tớ, tớ gọi thẳng lên phòng nhân sự thì người ta bảo gọi 9 người đi làm rồi, có thể bổ sung thêm ko biết có được ko, điểm của tớ là IQ 28/31, TA được 6, hic, bỏ câu 4 mà. :047:

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
Trong WKT nhà mình có bạn nào đã thi Seabank làm ơn cho mình hỏi chút la thi Gmat họ ra đề bằng Tiếng Anh hay Việt vậy các bạn?Có khó lắm ko?Ko biết bao nhiêu điểm thì qua các bạn nhỉ?

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định
Các mem nhà mình ơi. Có ai mai thi Tienphongbank ko? Mình nộp hồ sơ từ đợt đầu tháng 11 mà họ mới gửi mail bảo mình mai đi thi chứ. Hix. Lâu thật. Tưởng out từ vòng gửi xe rùi chứ. Mem nào đã từng thi tienphongbank thì lên tiếng cái nào. Júp mình với. Chưa ôn được gì cả. MMerrci beaucoup. Mà nhà mình ơi. Oceanbank có kết quả tuyển dụng chưa vậy? Lâu thật đó. Hix:wall:

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
Trong WKT nhà mình có bạn nào đã thi Seabank làm ơn cho mình hỏi chút la thi Gmat họ ra đề bằng Tiếng Anh hay Việt vậy các bạn?Có khó lắm ko?Ko biết bao nhiêu điểm thì qua các bạn nhỉ?

đợi tôi thi bên seabank quý 4 chỉ thi nghiệp vụ thôi!đề thio khá hay ,nếu ko hoc kỹ thì khó đỗ lắm.khoảng 30 câu trắc nghiệm.3 câu tự luận,1 câu bài tập về cân dối tk và tính các chỉ tiêu,đề thi 90 phút, t đc làm ứng viên dự bị,hy vọng đợi quý 4 này nó sẽ gọi!

M

minhuong83

Sơ cấp
6/10/09
26
0
1
40
Ha Noi
Các mem nhà mình ơi. Có ai mai thi Tienphongbank ko? Mình nộp hồ sơ từ đợt đầu tháng 11 mà họ mới gửi mail bảo mình mai đi thi chứ. Hix. Lâu thật. Tưởng out từ vòng gửi xe rùi chứ. Mem nào đã từng thi tienphongbank thì lên tiếng cái nào. Júp mình với. Chưa ôn được gì cả. MMerrci beaucoup. Mà nhà mình ơi. Oceanbank có kết quả tuyển dụng chưa vậy? Lâu thật đó. Hix:wall:

Bạn thi vào vị trí gì vậy? Tớ đã từng thi giao dịch viên bên Tienphongbank rùi.Thi IQ(20f),GMAT(30f),TA(50f) và 1 bài nghiệp vụ(30f) bạn ah.Thi trắc nghiệm hết.Bạn vào trang web cua TPbank sẽ có mẫu đề thi đó.Chúc bạn mai làm bài tốt nhé.

T

trangthuyle10

Guest
14/9/09
51
0
0
ha noi
ngoctoan1810 oi bạn thi quý 3 chứ?Vì quý 4 đã thi đâu?Cho minh hỏi bạn thi vị trí TD hay KT vậy? Mình thấy họ nói phải thi 4 kĩ năng cả IQ,EQ cả Tiếng Anh và Nghiệp Vụ nữa nên cũng thấy lo.

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
bạn trả lời hay thật, nên các chị ấy mới hẹn chính xác ngày có kết quả thế, một trong những dấu hiệu phỏng vấn thành công đấy. Mà còn vòng sau nữa hả bạn? hiccc:wall:

Thấy chị ấy bảo mình vậy mà.Nói thật là mình chưa thi MBS lần nào.Chứ như các ngân hàng khác.Phỏng vấn lần nào mình cũng thấy hài lòng lắm mà h vẫn ngoài danh sách nhân sự ngân hàng bạn ạ.Đi thi là việc của mình, phỏng vấn được hay không mình nhường quyền cho thượng đế.HIHI

K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Bác ơi ,tình hình là em vừa pv msb, ko bit msb pv mấy lần vậy bác:wall:

Chị phòng nhân sự bảo ngân là các chuyên gia đợt này phải nghỉ tết dương xong mới làm việc....Vì vậy kết quả sẽ có sau tết dương và sẽ còn 1 buổi nữa để chốt hạ xem có được nhận 0 bạn aj.Nhiều vòng nhỉ cũng sốt ruột ghê.Mong là thành viên của ngân hàng trước tết âm.Về ăn tết cho xả láng...

T

thachthuhuong

Guest
4/12/09
6
0
0
Hà nội

tớ chưa thi Seabank nhưng tớ đọc mấy bài trong phần đầu topic này nói là Gmat thi bằng tiếng anh. 1 đề thi Gmat thì gồm 3 phần, hình như là phần 1 viết luận, rồi tư duy lôgic gì đó, tớ chỉ nhớ nhất phần 3 là toán, tổ hợp chỉnh hợp, toán cao cấp, toàn bộ bằng tiếng anh. Không bít Seabank thì có thi hết cả 3 phần không, nhung mà cũng khoai lắm, bạn ra Nguyễn Xí mua lấy sách về mà học, không thì lên Google search Gmat thì tìm đề về tự làm. chúc may mắn!

T

trinhdao0211

Guest
23/3/09
36
0
0
36
Nam Định
Bạn thi vào vị trí gì vậy? Tớ đã từng thi giao dịch viên bên Tienphongbank rùi.Thi IQ(20f),GMAT(30f),TA(50f) và 1 bài nghiệp vụ(30f) bạn ah.Thi trắc nghiệm hết.Bạn vào trang web cua TPbank sẽ có mẫu đề thi đó.Chúc bạn mai làm bài tốt nhé.

Hi. Cảm ơn bạn nhiều nhé. :015:. Bạn giờ đang làm ở đâu rùi? Công việc ukie chứ bạn? :dance2:

T

thanhvan1006

Trung cấp
21/10/09
56
0
6
Dong Thap
Mình thì pvaans 2 lần rùi but chưa được nhận mail của họ lần nào.Chắc tuỳ từng đợt bạn ạ
Mình cũng giống bạn được gọi pv 2 lần mà vẫn chưa thấy gì. Bạn pv lâu chưa?

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Các bạn chiều nay đến nhận quyết định ở NHNN hỏi hộ tớ với, tớ nộp sơ yếu lý lịch rồi mà chưa thấy đc gọi, ko biết là chưa đến lượt mình hay out mất rồi, hic hic

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Hi mọi người, các bạn có kinh nghiệm rồi cho mình hỏi, vị trí QHKH cá nhân mà ngân hàng hàng hải đang tuyển dụng thì thực chất nó là cái gì?? Mình không nghĩ rằng tuyển vào làm tín dụng cá nhân mà chỉ thi IQ 25 phút như vậy. Tuyển nhiều và ồ ạt nữa. Là sao nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA