Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
hi hi, chuc mung ban Dung lan nua nha. Hy vong minh cung se nhanh chong dc nhan loi chuc mung tu cac ban, ngay mai minh di phong van o Maritimebank cac ban a. Hic, chang biet co nen com chao gi khong:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

twightlight

Guest
30/10/09
42
0
0
hà nội
Sau bao lan chinh chien,cuoi cung cung da tim duoc viec.Co nhung luc minh cam thay vo cung nan, nhung van co gang.... Minh da quen lang Agribank rui`, bat ngo qa hom 28/12 Agri goi cho minh hoi co lam o Soc Son ko? MInh thay loe len 1 tia hi vong,nhung cung cung ngay hom do, cty tai chinh CFC gui mail bao truot, thay rat bun,that vong. Rui hom nay lai duoc Agribank goi di lam. MInh thay vui lam'. Cuoi cung thi cung da co viec.Cam on cac ban trong box da chia se kinh nghiem:1luvu::1luvu::1luvu:iu cac ban nhiu, cac ban chua tim duoc viec hay co len nhe', rui moi nguoi cung se tim duoc viec thui. Co' len:1luvu::angel:
Huhu, vui quá!

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
Sau bao lan chinh chien,cuoi cung cung da tim duoc viec.Co nhung luc minh cam thay vo cung nan, nhung van co gang.... Minh da quen lang Agribank rui`, bat ngo qa hom 28/12 Agri goi cho minh hoi co lam o Soc Son ko? MInh thay loe len 1 tia hi vong,nhung cung cung ngay hom do, cty tai chinh CFC gui mail bao truot, thay rat bun,that vong. Rui hom nay lai duoc Agribank goi di lam. MInh thay vui lam'. Cuoi cung thi cung da co viec.Cam on cac ban trong box da chia se kinh nghiem:1luvu::1luvu::1luvu:iu cac ban nhiu, cac ban chua tim duoc viec hay co len nhe', rui moi nguoi cung se tim duoc viec thui. Co' len:1luvu::angel:

Thế hả bạn? Agribank gọi tớ đi làm ở Sóc Sơn nhg tớ ko đi làm, xa quá mà, sức tớ ko đi được.

Q

Quynh mam

Guest
16/6/09
96
0
0
36
ha noi
oa, cac ban oi, to dc Agri goi di lam rui, lam o Soc Son, hoi xa,nhung ma thui ko co cho neo lam nen cung vui ve di lam vay, cam on cac ban trong box nhiu lam, iu wkt:angel:

chúc mừng bạn nhé
nhg sao jo mới gọi nhỉ
bạn tớ đi làm mấy tuần rùi mà

A

alaala

Guest
30/9/09
34
0
0
Ha Noi
Good bye 2009, HELLO 2010

CHÚC MỪNG NĂM MỚI, CHÚC MỘT NĂM MỚI NHIỀU MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG TO ALL

:angel::angel::angel::angel:

S

seherarat

Guest
17/11/06
13
0
0
Hà Tây
Chào tất cả mọi người trong Box nhé!Chúc mọi người một năm mới nhiều may mắn.Tớ đã theo dõi Box nay lâu lắm rùi nhưng chưa có cơ hội tham gia.Tớ cũng mong muốn có một cv ở Bank nhưng đi thi nhiều lắm rồi nhưng chưa lần nào thành công.Nhiều lúc thấy nản lắm nhưng đọc những lời động viên của các bạn trong Box rồi thấy có nhiều bạn sau bao lần thất bại đã co được những thành công nên tớ lại cố gắng.Hi vong sang năm mới thành công sẽ mỉm cười với tớ.

T

thuyngth

Guest
25/12/09
4
0
0
HaNoi
Co ai o day trung tuyen Agri dot vua roi va da di lam rui ko? Co' ng bao Tindung Agri khoan' doanh so dung ko nhi! Co phai ki' cam ket j khong nhi?

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Hèy, mọi người có ai được SHB gọi ko. Họ lại gọi tớ tiếp, nhưng chắc mình ở lại maritime thôi, ở đây môi trường làm việc đang thik.

H

huyenvu87

Guest
16/9/09
6
0
0
ha noi
Hèy, mọi người có ai được SHB gọi ko. Họ lại gọi tớ tiếp, nhưng chắc mình ở lại maritime thôi, ở đây môi trường làm việc đang thik.

Ban oi, ban thi SHB dot nao ma duoc goi the? co fai thi dot thang 11 ko?

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Ban oi, ban thi SHB dot nao ma duoc goi the? co fai thi dot thang 11 ko?

Ừ, thi ở trường Việt Đức ấy. Ko biết bên SHB chế độ lương thưởng thế nào nhỉ, tớ đang làm ở sở giao dịch MSB rồi, chẳng muốn chuyển đi vì phòng tớ các anh chị sống tình cảm lắm. Sợ đi rồi lại tiếc, mà ở MSB chế độ cũng ko đến nỗi nào.

H

huyenvu87

Guest
16/9/09
6
0
0
ha noi
t cung ko bit nua, nghe noi cung tot, ma ban thi vi tri j the? t cung thi dot y nhung chua thay goi j.

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
t cung ko bit nua, nghe noi cung tot, ma ban thi vi tri j the? t cung thi dot y nhung chua thay goi j.

Tớ thi tín dụng bạn ạ. Hôm pv các anh ấy hỏi "bao giờ đi làm đc", hoá ra là đi làm thật. Nhưng mà chắc tớ ở lại msb. ấy chờ thử xem, ít ra có thêm 1 suất của tớ rùi, hi hi.

N

Neo11

Guest
9/9/09
73
0
0
ha noi
Có ai biết làm ở phòng dịch vụ và marketing (về thẻ, market..) chủ yếu làm gì không?

Sửa lần cuối:
T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
Bạn vankhoa ơi, cho tớ hỏi, bt bên bạn phỏng vấn xong khoảng bao lâu thì có kết quả. Hôm nay tớ đi PV, nhưng không biết có kết quả gì tốt không? CHỉ chốt lại cho tớ một câu là khi nào có thể nghỉ việc ở công ty hện tại. Tớ là tớ ngại đi thi lắm rồi.:026::026::026:

T

thanhvan1006

Trung cấp
21/10/09
56
0
6
Dong Thap
Chào tất cả mọi người trong Box nhé!Chúc mọi người một năm mới nhiều may mắn.Tớ đã theo dõi Box nay lâu lắm rùi nhưng chưa có cơ hội tham gia.Tớ cũng mong muốn có một cv ở Bank nhưng đi thi nhiều lắm rồi nhưng chưa lần nào thành công.Nhiều lúc thấy nản lắm nhưng đọc những lời động viên của các bạn trong Box rồi thấy có nhiều bạn sau bao lần thất bại đã co được những thành công nên tớ lại cố gắng.Hi vong sang năm mới thành công sẽ mỉm cười với tớ.

Cám ơn bạn. Chúc bạn một năm mới thành công và nhiều may mắn!

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Bạn vankhoa ơi, cho tớ hỏi, bt bên bạn phỏng vấn xong khoảng bao lâu thì có kết quả. Hôm nay tớ đi PV, nhưng không biết có kết quả gì tốt không? CHỉ chốt lại cho tớ một câu là khi nào có thể nghỉ việc ở công ty hện tại. Tớ là tớ ngại đi thi lắm rồi.:026::026::026:

Bên tớ thường là 2 tuần bạn ạ. Đợt này cũng đang mở rộng cá nhân đấy, vì bên msb từ trước tới giờ chú trọng phát triển mảng doanh nghiệp mà. Yên tâm chờ nhé, chúc bạn năm mới gặp nhiều may mắn nhé. Đừng nản, có bạn trong box mình còn thi 40 nơi rùi mới đỗ mà. ( tớ thi có 4 nơi mà đỗ 3, he ):004::004:

T

tamhoangle

Trung cấp
17/9/09
76
0
0
36
hà nội
hic. Cảm ơn bạn vankhoa nhiều nhé. Hy vọng là may mắn sẽ mỉm cười với mình.:015:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA