Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bomyeu2008

Guest
14/7/08
97
0
0
Dong da, ha noi
Hôm nay đến gặp mặt thôi, nói qua loa, mỗi người tự giới thiệu về bản thân mình. Mọi người chưa phân cụ thể về đâu đâu, nhưng chắc tớ ko đi làm bên SHB.
p/s: mà hình như bạn hồi trc cũng thi an bình cùng đợt với mình.

ờ chắc đúng rùi! thế đã nói chế độ lương bổng chưa cậu? sao cậu không làm?thế họ nói là khi nào bắt đầu đi làm chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoang Nguyen Ngoc

Trung cấp
27/8/09
185
0
0
Ha Noi
Hôm nay đến gặp mặt thôi, nói qua loa, mỗi người tự giới thiệu về bản thân mình. Mọi người chưa phân cụ thể về đâu đâu, nhưng chắc tớ ko đi làm bên SHB.
p/s: mà hình như bạn hồi trc cũng thi an bình cùng đợt với mình.

thằng cha này đỗ SHB nữa sao k nói j cả, dạo này bạn bận quá nên chả lắm rõ j cả:025:

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
ờ chắc đúng rùi! thế đã nói chế độ lương bổng chưa cậu? sao cậu không làm?thế họ nói là khi nào bắt đầu đi làm chưa?

Lương thì chắc cũng tầm hơn 5tr j đó. Tớ đang làm sở giao dịch MSB, phòng KHDN tớ mọi người sống tình cảm lắm, nên ko muốn đi. Bên SHB 12/1 là chính thức tính thời gian thử việc ấy ạ.

T

thanhvan1006

Trung cấp
21/10/09
56
0
6
Dong Thap
Thanks bạn thanhvan1006.

Mình muốn học một khóa kế toán Ngân Hàng ở TP HCM, hỏi Trường Kinh Tế thì chưa có khóa.
Các bạn có biết ở đâu có mở khóa dạy Kế Toán Ngân Hàng ở Q1, Q3, Bình Thạnh hay không, chỉ mình biết với.
:dance2:
Cám ơn rất nhiều.

Mình thấy trên website của ĐH Ngân hàng vừa khai giảng lớp mới vào hôm nay, bạn gọi vào số 08 38216096 trung tâm bồi dưỡng nghiệp vụ ngân hàng của trường ĐH Ngân Hàng hỏi xem có còn nhận học viên nữa không. Trước đây mình cũng học ở đó, một khóa khoảng một tháng. Địa chỉ 39 Hàm Nghi Q1.

Sửa lần cuối:
K

kusut

Guest
16/9/09
82
0
0
Ha Noi
Nhà mình có ai phỏng vấn ở MSB sáng nay không???Chia sẻ kinh nghiệm cho mọi người nha!

V

Violet0905

Trung cấp
6/2/09
50
0
0
Thu Duc
Mình thấy trên website của ĐH Ngân hàng vừa khai giảng lớp mới vào hôm nay, bạn gọi vào số 08 38216096 trung tâm bồi dưỡng nghiệp vụ ngân hàng của trường ĐH Ngân Hàng hỏi xem có còn nhận học viên nữa không. Trước đây mình cũng học ở đó, một khóa khoảng một tháng. Địa chỉ 39 Hàm Nghi Q1.

Cám ơn Bạn thanhvan1006

Mình đã hỏi thăm trung tâm và sẽ đến đó đăng ký học vào ngày mai.

Chúc bạn một ngày làm việc may mắn!

:015:

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
Thấy đợt này SHB lấy tín dụng cũng nhiều mình thấy tiếc quá lại đăng ký nguồn vốn, hic :wall:

Y

yenmeo

Guest
23/10/07
451
0
0
hanoi
Thấy đợt này SHB lấy tín dụng cũng nhiều mình thấy tiếc quá lại đăng ký nguồn vốn, hic :wall:

ui, bạn ơi, ở ngân hàng làm ở nguồn vốn vừa thích mà vừa "ngon" làm tín dụng nhiều chứ.:015::015::015:

M

meoiu87

Sơ cấp
26/6/09
28
0
0
haiphong
Lương thì chắc cũng tầm hơn 5tr j đó. Tớ đang làm sở giao dịch MSB, phòng KHDN tớ mọi người sống tình cảm lắm, nên ko muốn đi. Bên SHB 12/1 là chính thức tính thời gian thử việc ấy ạ.

hi,ban lam o MSB ha?t lam o chi nhanh Hai Phong.Toi chu nhat nay MSB to chuc dai nhac hoi. Ca chi nhanh to thue xe len do xem. Khong biet cho cau co hao huc nhu cho to khong nhi?hi

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
hi,ban lam o MSB ha?t lam o chi nhanh Hai Phong.Toi chu nhat nay MSB to chuc dai nhac hoi. Ca chi nhanh to thue xe len do xem. Khong biet cho cau co hao huc nhu cho to khong nhi?hi

Phòng tớ thì ai cũng nản. Bởi vì đợt trước thấy bảo cho vé Vip, hoặc khán đài A. Nhưng cuối cùng là toàn vé D. Chán chả buồn đi ( nhưng chẳng lẽ không đi ).

T

tinhcau10

Sơ cấp
21/8/09
35
0
0
ha noi
Mai minh` thi gdv ở ngân hàng Đại Á, kô biết dạng đề thế nào?
Bác nào có kinh nghiệm đi thi chia sẻ cho minh` với!
Thank trước nhé!!!

T

teenlibra2909

Guest
22/9/09
41
0
0
36
Ha Noi
ui, bạn ơi, ở ngân hàng làm ở nguồn vốn vừa thích mà vừa "ngon" làm tín dụng nhiều chứ.:015::015::015:

Tất nhiên tớ thích nguồn vốn mà nhg mà lần này lấy ít lắm hoặc phải có người quen í, nên tiếc thôi, nếu đăng ký tín dụng chắc đỗ rồi, tớ cũng nắm chắc mà.

V

vankhoa1209

Trung cấp
11/9/09
121
0
16
37
hà nội
Tất nhiên tớ thích nguồn vốn mà nhg mà lần này lấy ít lắm hoặc phải có người quen í, nên tiếc thôi, nếu đăng ký tín dụng chắc đỗ rồi, tớ cũng nắm chắc mà.

Tự tin thái quá. Nắm chắc thì chắc là thi đâu cũng đỗ rồi. Bạn đã đi làm đâu chưa?

L

LinhUsagi

Guest
21/11/09
7
0
0
37
Hà Nội
Mình chuẩn bị thi vị trí giao dịch viên tại VPBank có bạn nào biết đề cho trắc nghiệm hay tự luận không và có IQ và ngoại ngữ không?Cám ơn các bạn nhìu nhìu.

GDV ở VPBank có lịch thi zồi hả bạn :|

L

LinhUsagi

Guest
21/11/09
7
0
0
37
Hà Nội
Mai minh` thi gdv ở ngân hàng Đại Á, kô biết dạng đề thế nào?
Bác nào có kinh nghiệm đi thi chia sẻ cho minh` với!
Thank trước nhé!!!

bạn cũng thi gdv ở Đại Á àk :angel: chúc bạn mai thi tốt nhé :dance2:
... mình cũg nộp hs ở đó nhưng h0k đc gọi zồi :043: huhuhuhu

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
mai ai thi Đại á thì xem qua đề tham khảo ở đây nè, t mới kím đc! ^^ t k kịp làm hồ sơ, nên thui, hok nộp nữa! ^^
http://vn.myblog.yahoo.com/giang-tk/article?mid=4455&prev=4457&next=4449
thứ 7 nè t thi Tienphong, ai thi ở đoá ùi cho t ít kno vs, thi đủ gmat, iq, eng, nghvụ, nghe ớn quá! =.= mà seo SCB lâu có kết quả nhở, thi suốt từ 19 đến h, chờ đợi mòn mỏi, hok lẽ đi làm ngoài vài tháng chờ đợi lấy xiền tiêu tạm zậy, chứ ở nhà đã 2 tháng, nghe chừng pố má chướng tai gai mắt lém ùi, hix hix!:057: có pak nèo thi SCB mà họ báo kết quả vào mail chưa, em theo dõi trên web suốt mà coc có tin tưk j` cả, ngán ngẩm cuộc đời!:025:

M

Maianh238

Trung cấp
3/7/09
56
0
6
Hà Nội
Tớ là thành viên của web lâu rồi, nhưng chủ yếu nghe các bạn chén gió là chính.
GP bank lại có đợt tuyển ở HN đấy.
Nhạc hội ở MSB tớ cũng có vé, khán đài C nhé, được 1 Mr ở Hội sở cho :D (khách hàng của phòng tớ mà). Tớ thì không làm trong ngành ngân hàng mà làm tư vấn tài chính ở chứng khoán FPT.
Bạn nào có giao dịch mình mở tài khoản cho nhé :)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA