Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

minhuong83

Sơ cấp
6/10/09
26
0
1
40
Ha Noi
Bạn đã được gọi pv rùi à, mình tưởng sau tết mới pv chứ, có ai pv phân tích tín dụng hay PFC chưa nhỉ?

Mình thi GDV hôm 22.01, thấy các a/c ấy bảo 1tháng 15 ngày mới có kết quả mà, yên tâm là sau Tết bạn ah.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Q

qhuong228

Guest
12/5/08
13
0
0
Hanoi
Chào bạn, mình thi dịch vụ khách hàng acb ngày 20/1, 3/02 được gọi phỏng vấn, các bạn cho mình hỏi có bạn nào phỏng vấn dịch vụ khách hàng acb được gọi chưa vậy?

Bạn mình sáng phỏng vấn dịch vụ khách hàng, chiều được gọi luôn, thấy ACB toàn vậy, sáng phỏng vấn, nếu ok, chiều gọi luôn.

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
Chào bạn, mình thi dịch vụ khách hàng acb ngày 20/1, 3/02 được gọi phỏng vấn, các bạn cho mình hỏi có bạn nào phỏng vấn dịch vụ khách hàng acb được gọi chưa vậy?

Bạn ơi ACB pv hỏi những gì vậy bạn chia sẻ được không?

V

vivian87

Guest
19/1/10
3
0
0
37
hn
Bạn mình sáng phỏng vấn dịch vụ khách hàng, chiều được gọi luôn, thấy ACB toàn vậy, sáng phỏng vấn, nếu ok, chiều gọi luôn.

hichic, vay minh out rui sao, buon wa :wall:

V

vivian87

Guest
19/1/10
3
0
0
37
hn
Bạn ơi ACB pv hỏi những gì vậy bạn chia sẻ được không?
Hôm mình phỏng vấn gặp 2chị, chị phòng nhân sự hỏi về bản thân, điểm mạnh yếu, các phẩm chất cần có đối với vị trí dịch vụ khách hàng với hỏi là mình thích bao nhiêu phần trăm được hoạt động không phải ngồi một chỗ trong công việc, còn chị đại diện phòng ban chỉ hỏi theo em yếu tố cần thiết của một khoản tiền vay là gì, chúc bạn pv may mắn hơn mình nhé!

N

ngoctoan1810

Guest
2/10/09
73
0
0
Hà Nội
Lại 1 cái Tết nữa đã đến.mình lại nỗi hẹn với ngân hàng.mùa xuân đã đến mà lòng mình vẫn đóng băng vì cái nghiệp thi ngân hàng,hy vọng năm mới sẽ may mắn với bản thân và các bạn nhé!May mắn sẽ mỉm cười với những ai hy vọng
Good luck,happy new year.
hẹn các bạn sang năm nhé!

B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
mong sang năm tất cả mọi người đều thi đỗ nha, năm cũ sắp qua cùng với bao nhiêu chuyện buồn. Quá khứ dù sao đã qua rồi, không nên nhớ lại làm gì nữa, giờ đây mục đích của chúng ta là các cơ hội phía trước.
Chúc mọi người ăn tết vui vẻ

T

tspro25

Guest
22/8/09
39
0
0
37
Hà Nội
Đừng buồn em ạ.Mọi việc đều sẽ ổn thôi. Chị cũng đã từng chiến đấu như em cách đây 2 năm. Vấn đề cốt lõi là mình thích hợp với nhịp sống ở đâu và có đủ quyết tâm cho quyết định của mình không?Cố lên nhé chiaki!hihi!Cứ ăn tết thoải mái rồi ra tết lên chiến đấu tiếp cũng ok mà phải không?Em nghe câu keep away chưa?
ôi, giá như mẹ em cũng nghĩ được như chị, hì, cám ơn chị nhiều, chúc chị năm mới an khang thịnh vượng

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
hom nay da la 24 rui^^, sap den tet, hic, tet nam nay chac dap chan o nha mat cac bac a, em moi thi BTC ve, chan':(

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
Lại 1 cái Tết nữa đã đến.mình lại nỗi hẹn với ngân hàng.mùa xuân đã đến mà lòng mình vẫn đóng băng vì cái nghiệp thi ngân hàng,hy vọng năm mới sẽ may mắn với bản thân và các bạn nhé!May mắn sẽ mỉm cười với những ai hy vọng
Good luck,happy new year.
hẹn các bạn sang năm nhé!

hi vong the', sang dau nam moi cac bac va ca em nua se tim duoc viec o 1 bank nao do:015:

T

tspro25

Guest
22/8/09
39
0
0
37
Hà Nội
Bạn đã được gọi pv rùi à, mình tưởng sau tết mới pv chứ, có ai pv phân tích tín dụng hay PFC chưa nhỉ?
mình cũng thi PFC hôm 25 nè, chị coi thi bảo ra tết mới có kết quả mà những 2000 người thi lận chả biết lấy được mấy người, đã thế hôm thi ngồi cạnh 1 chị bảo bạn chị có chân hết rùi không còn cơ hội đâu nhưng chị cứ đi thi cho có kinh nghiệm --> làm mình giảm 1 nửa nhiệt tình làm bài thi. Có bạn nào biết ACB đợt này lấy bn nhân không? Mình thấy chị coi thi bảo năm tới ACB sẽ không thi tuyển nữa nên đợt này chắc cũng phải lấy kha khá chứ nhỉ.

A

alaala

Guest
30/9/09
34
0
0
Ha Noi
mình cũng thi PFC hôm 25 nè, chị coi thi bảo ra tết mới có kết quả mà những 2000 người thi lận chả biết lấy được mấy người, đã thế hôm thi ngồi cạnh 1 chị bảo bạn chị có chân hết rùi không còn cơ hội đâu nhưng chị cứ đi thi cho có kinh nghiệm --> làm mình giảm 1 nửa nhiệt tình làm bài thi. Có bạn nào biết ACB đợt này lấy bn nhân không? Mình thấy chị coi thi bảo năm tới ACB sẽ không thi tuyển nữa nên đợt này chắc cũng phải lấy kha khá chứ nhỉ.

Bạn ơi mình cũng thi vào ACB đợt tháng 10 nè, cũng có 1000 hs và thi 500 ng đi thi mà, cuối cùng tớ cũng chiến đấu vào được PFC, bạn cố lên, lấy nhiều thì chấn rết cũng chỉ một vài người thôi mà. Chúc bạn may mắn

M

meogarfield88

Guest
9/5/09
24
0
0
36
Ha Noi
Co bac nao chieu mai di pv vi tri GDV o ACB ko vay? Po Tay, 27 tet rui van con pai di pv. hic hic! :wall: Bac nao co kinh nghiem pv ACB chia se em voi! Thank you so much!

B

bestinme

Guest
9/1/10
20
0
0
ha noi
Co bac nao chieu mai di pv vi tri GDV o ACB ko vay? Po Tay, 27 tet rui van con pai di pv. hic hic! :wall: Bac nao co kinh nghiem pv ACB chia se em voi! Thank you so much!
Thích thế, phỏng vấn bây giờ ra tết đi làm luôn
Tớ thì đang chờ dài cổ mà vẫn chưa thấy gọi gì.
1 số ngân hàng tuyển chậm lắm
hix
Ra tết còn chưa biết đi đâu về đâu

S

seabirds

Guest
12/9/09
2
0
0
hà nội
Bạn nào có biết cách thức thi tuyển trong trường hợp đã làm việc trong hệ thống của BIDV được gần 1 năm, năm nay tiếp tục thi lên HSC của BIDV như thế nào không?

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA