Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
ui, lại còn sáng nay nữa cơ à ấy, khip khủng thía, t tg GDV là cuối cùng ùi chứ! =.= các vị trí khác t thấy xong hết ùi seo í, chăk kế toán là cuối cùg đoá. năm ngoái t thi kế toán bên SHB bị quay ngvụ làm t khip mãi, h hok dám đký kế toán nữa, chỉ GDV thui!:005:hi, bạn cứ chờ đợi đi, điểm viết cao là có hi vọng đó, chứ k phải cứ pvấn suôn sẻ là uki đâu!^^ t đầy lần pvấn cảm thấy uki mà vẫn tạch đều đều nè! :016:

hic2, t thấy hopeless lắm , nghe chị ý bẩu cảm ơn e đã tới tham gia pvan mà lòng đau như cắt, thấy c ý cũng chẳng hỏi gì chiện lương lậu cả....:wall::wall::wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
Mọi người ơi tớ đang có điều này phân vân muốn hỏi mọi người là nếu trong quá trình phỏng vấn mà họ hỏi nếu làm với mức lương thấp hơn mức lương yêu cầu thì có làm ko thì trả lời làm sao cho ổn nhỉ? Vì nếu chỉ trả lời có sợ họ lại đánh giá là ko tự tin vào bản thân, trả lời sao cho ổn vậy? Giúp mình tình huống này nhé. Có bạn nào đã phỏng vấn PGBank cho mình chút kinh no nhé. Thanks

theo mình thì bạn cứ cười thật tươi và bảo rằng là e tin tưởng ngân hàng sẽ có chính sách lương phù hợp để nhân viên yên tâm công tác nên vấn đề lương e không làm e cản thấy là vấn đề đáng bận tâm

N

nuca

Guest
30/3/10
19
0
0
Hà Nội
4 em GDV mới nhan sắc tuyệt trần không vạy bạn :005:

xinh lắm! ha ha
Tớ đùa bạn thui, nhìn mặt mũi sáng sủa, tính tình thì vui vẻ. phòng tớ mọi ng vui tính lắm bạn ạ. bọn tớ thử việc ở tận 3 PGD cơ, ko rõ các phòng khác thế nào.

N

nuca

Guest
30/3/10
19
0
0
Hà Nội

hic, hội sở thay đổi time tuyển dụng 15.05 cơ các bạn nhé

Không phải thay đổi đâu bạn ạ. mà đây là thông tin tuyển dụng mới đấy, thông tin hôm trước bạn đăng đúng là hạn ngày 10/4 mà. hihi

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội

hic, hội sở thay đổi time tuyển dụng 15.05 cơ các bạn nhé
seo lần này chẳng thấy vị trí GDV đâu nữa vậy ấy, HD k tuyển GDV ngoài HN nữa à?! hay chỉ gia hạn thêm các vị trí kia thui, còn GDV vẫn hạn cũ?

R

reginaze

Guest
20/7/09
33
0
0
36
hp
có ai thi mb không, chưa thấy thông báo kết quả gì , suốt ruột quá!:wall:

V

vuchithang

Guest
20/5/09
10
0
0
hải phòng
theo mình thì bạn cứ cười thật tươi và bảo rằng là e tin tưởng ngân hàng sẽ có chính sách lương phù hợp để nhân viên yên tâm công tác nên vấn đề lương e không làm e cản thấy là vấn đề đáng bận tâm

cảm ơn bạn nhiều nhé. Thế có thành viên nào đã từng phỏng vấn ở PGBank chưa vậy, cho mình ít kinh nghiệm với.

C

chuotcon252

Sơ cấp
24/2/10
4
0
1
ha noi
Gia đình ơi, có ai biết tải các báo cáo tài chính của các công ty ko chỉ cho minh với. mình cảm ơn trước nha.

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi
seo lần này chẳng thấy vị trí GDV đâu nữa vậy ấy, HD k tuyển GDV ngoài HN nữa à?! hay chỉ gia hạn thêm các vị trí kia thui, còn GDV vẫn hạn cũ?

mình có mail vào hội sở hỏi phòng nhân sự, bên trong đó trả lời hồ sơ GDV trong vài ngày đầu tháng 4 đã có vài trăm bộ gửi tới, đã đủ nên thông báo lại cắt vị trí GDV đi, để các bạn ko nộp nữa đỡ phí hồ sơ, còn vị trí tín dụng thì còn nhiều slot, các bạn cứ tiếp tục nộp nhé, thời gian đã lui về tận 15.05. Các bạn GDV nộp hồ sơ trước ngày 10.04 vẫn nhận và sẽ chôt list.

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Híc đang ở nhà ăn cưới thằng bạn thì sáng nay có chị gọi tớ mai lên PV Maritime. chiều lại vội vàng lên HN. các bạn có kinh nghiệm j PV Maritime ko chia sẻ cho mình với. các mem miền nam vừa PV xong có j vào chỉ bảo mình chút T_T

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Mà sao họ hẹn mình 12h15' nhỉ . ko bít mình có nghe lầm ko hả các bạn :mad:)

N

ngameo

Guest
11/9/09
8
0
0
quảng ninh
Cậu ơi, cậu thi vị trí gì ở MSB đấy. Mình chuẩn bị GDV ở đấy, nhưng mình chưa thì ngân hàng bao jo nên không biết họ hỏi những gì. Bạn có thể tư vấn cho mình được ko? Mình lo quá!

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
sau 1 ngày dài chờ đợi cuối cùng mình đã PV xong NH HH.vì mình là người cuối cùng trong danh sách nên phải đợi đến cuối ngày ( chỉ đợi có 5 tiếng thôi, vì họ hẹn mình 12h15 mà đến 5h20pm mới đến lượt )
Nói chung pv ở Mar mình cảm thấy các anh chị rất thoải mái. có 4 người củ hành mình , 1 anh hỏi về bản thân, sở thích, linh tinh, còn 1 anh 1 chị hỏi về nghiệp vụ, còn 1 chị thì chủ yếu ngồi cười duyên thôi.Thấy bảo trong vòng 1 tuần sẽ có kq , chúc mọi người may mắn nha :D

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
mình có mail vào hội sở hỏi phòng nhân sự, bên trong đó trả lời hồ sơ GDV trong vài ngày đầu tháng 4 đã có vài trăm bộ gửi tới, đã đủ nên thông báo lại cắt vị trí GDV đi, để các bạn ko nộp nữa đỡ phí hồ sơ, còn vị trí tín dụng thì còn nhiều slot, các bạn cứ tiếp tục nộp nhé, thời gian đã lui về tận 15.05. Các bạn GDV nộp hồ sơ trước ngày 10.04 vẫn nhận và sẽ chôt list.

hợ hợ, tưk là GDV đã chốt list nhưg phải chờ deadline của những vị trí kia xong mới đc thi cùng à ấy, hix hix! T.T

M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Cậu ơi, cậu thi vị trí gì ở MSB đấy. Mình chuẩn bị GDV ở đấy, nhưng mình chưa thì ngân hàng bao jo nên không biết họ hỏi những gì. Bạn có thể tư vấn cho mình được ko? Mình lo quá!

Mình thi NVTD bạn à. thế hôm nay Nga pv chưa. kết quả có đc ko?

N

ngameo

Guest
11/9/09
8
0
0
quảng ninh
Mình thi NVTD bạn à. thế hôm nay Nga pv chưa. kết quả có đc ko?

hixx:005:T mới chỉ được xét qua vòng hồ sơ thôi, còn chưa thấy gọi đi làm bài test nữa kìa. T muốn hỏi cậu để học hỏi chút kinh nghiệm thi cử :015:. T thì chỉ đăng ký thi giao dịch viên thôi cậu à, nhưng lo vì không biết ở đấy thi khó không nữa:015:, cả tiếng anh nữa cậu à. Ko biết TA có nhẹ nhàng ko hay là lại kiểu IQ thì t chít mất. Dốt mà :005:. Có gì cậu tư vấn cho t với nhé :015:.

N

nguyenthuydungnh

Cao cấp
7/9/09
281
0
0
Hà Nội
cha thay VPbank dong tinh ji` nhi? sao web thong bao la 12/4 la co danh sach thi nhi?:066:

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
cảm ơn bạn nhiều nhé. Thế có thành viên nào đã từng phỏng vấn ở PGBank chưa vậy, cho mình ít kinh nghiệm với.[/QUOTt từng phỏng vấn ở nh này, chủ yếu giới thiệu bản thân thôi cậu ah, nhg phải ăn mặc và trang điểm thật đẹp vào,nh này rất coi trọng ngoại hình,:016 nếu ng ta hỏi về lương nghĩa là rất có hi vọng đấy, còn cảm ơn dã tới pvan thì cioi như tạch òi:005:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA