Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
Vpbank là phỏng vấn chứ không phải thi à? tớ vừa xem lại lịch trên website ghi là:
Đối với các vị trí MS 01 đến MS 16, và vị trí MS 18:

- Thời gian thông báo kết quả sơ tuyển và danh sách ứng viên được dự thi: từ ngày 10-12/04/2010;

- Thời gian thi : 17/04/2010, thời gian thông báo kết quả thi và danh sách ứng viên vào vòng phỏng vấn: từ ngày 24-26/04/2010;

- Thời gian phỏng vấn: từ ngày 03-06/05/2010, thời gian thông báo danh sách ứng viên trúng tuyển: 10-12/05/2010;

- Thời gặp gỡ ứng viên trúng tuyển: 15/05/2010.

Vậy là không thi tuyển mà chỉ phỏng vấn thôi à?

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mrtung117

Guest
20/11/09
36
0
0
36
Hà Nội
Thế mà hôm nọ Mr Tùng bi quan thía!!! Mr Tùng SBD TD 90 pải ko???? Đừng sốt ruột quá, mình thấy mọi người bảo Mar tổ chức thi tuyển khá nhanh, ko lề mề quá as một số NH # đâu!!! Mà con trai as bọn Tùng thi TD đc ưu tiên lắm chứ không as bọn tớ!!! Chả bít nếu phỏng vấn họ có mở lối thoát cho thêm nguyện vọng sang làm kế toán ko???

híc tại hôm nọ làm tiếng anh chán quá . về buồn nên mới bi quan.May mà : vẫn đủ điểm qua ban cung thi TD hôm đó à. SBD bnhiu vầy . ừ mính TD90 . hôm nọ thi bạn có qua ko

N

nuca

Guest
30/3/10
19
0
0
Hà Nội
Hic, hôm nay mình có việc bận đột xuất nên ko đến được, mai mới lò dò đi được. Bạn làm ở phòng nào thế, có gì đến còn biết nhé

ủa. sao hnay vẫn chưa thấy bạn đến vậy? tớ làm ở 288 Lạc Trung. phòng mình có 4 GDV mới, có 3 bạn đén rùi, chỉ thiếu mình bạn thui đó.

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
shb thang long

nhà mìn ơi, TTQT bên CN Thăng Long SHB sáng thứ 2 pvấn hơn 20 chục bạn ùi đấy, nhà mìn ai đc gọi hok? còn các vị trí khác thì seo, ai thi GDV đc gọi chưa?=.=

thế à, hay là phỏng vân tùy vị trí, t thi kê toán thì chưa thấy gọi, amen!:005::005::005::005::005:

G

gakun

Guest
19/3/10
4
0
0
37
Hà Nội
ủa. sao hnay vẫn chưa thấy bạn đến vậy? tớ làm ở 288 Lạc Trung. phòng mình có 4 GDV mới, có 3 bạn đén rùi, chỉ thiếu mình bạn thui đó.

Mình làm ở phòng QHKH mà, làm trên tầng 4, giờ đang lên tầng 6 ngồi đọc tài liệu

L

linkmiu

Trung cấp
24/9/09
86
0
0
ha noi

4 em GDV mới nhan sắc tuyệt trần không vạy bạn :005:

P

phuongkimca

Guest
10/3/10
15
0
0
ha noi
Cả nhà ơi, có ai có kinh nghiệm phỏng vấn ở SCB ko, vị trí tín dụng đó. Mình sắp phải đi phỏng vấn rồi, cũng lo. Mong cả nhà ủng hộ, giúp đỡ.

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
Cả nhà ơi, có ai có kinh nghiệm phỏng vấn ở SCB ko, vị trí tín dụng đó. Mình sắp phải đi phỏng vấn rồi, cũng lo. Mong cả nhà ủng hộ, giúp đỡ.

NH nè toàn quay ngvụ vs tình huống thui chứ k chỉ nói chuyện linh tinh hỏi thăm các thứ đâu, nhìu bạn nghĩ đã thi ngvụ ùi thì pvấn sẽ k hỏi nữa nhưg k phải đâu nên cậu cứ chuẩn bị tinh thần ôn kĩ lại ngvụ vs tự vẽ và tham khảo thêm những tình huống vs TD xem! :) hồi t pvấn GDV mà cũng quay đến hơn nửa tiếng toàn hỏi ngvụ vs tình huống thui. nhưg k seo đâu, cậu mà vững ngvụ ùi thì chẳng lo đâu, cứ bĩnh tĩh tự tin mà tiến thui! cố lên ná, t nghe đồn SCB lương cao đoá!:004:

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
mọi người ơi! tớ đỗ vị trí GDV của Seabank Hải Dương rùi! vui quá!

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
mọi người ơi! tớ đỗ vị trí GDV của Seabank Hải Dương rùi! vui quá!

ui, thật à, chuk mừng cậu ná! ^^ bao công mài sắt h thành kim ùi đấy, phải khao to đấy ná, hok đc trốn đâu! :015:

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
hiii! khao chứ! mọi ng ra sức động viên thế thì pải khao chứ! tớ lại về Hd làm, nhưng vẫn cố chờ kì thi của Seabank trên này!Bảo có lịch mà vẫn thấy chưa có lịch thi cậu nhỉ?

M

meocontimviec

Guest
3/4/10
7
0
0
ht
co ai di pv acb ve khong?bao cao tinh hinh?he

G

Giang Le

Guest
25/2/10
8
0
0
Hà nội
Cả nhà ơi có ai nộp hồ sơ Techcombank không, ko biết lý lịch ứng viên download ở chỗ nào ấy nhỉ. Có ai biết tình hình lương lậu và chế độ nhân viên của Tech thế nào không???

T

trungthanh1985

Guest
14/10/09
21
0
0
39
ha nam
nộp tech làm gì bạn ơi. tớ có 2 đứa bạn đang làm GDV bên đấy kêu quá trời luôn, bọn này dã man lắm bóc lột khủng khiếp, bạn tớ đi làm lương tầm hơn 2 triệu gì đó. thử việc 2 tháng học việc 6 tháng. Hai đứa bạn tớ giờ muốn xin chỗ khác nhưng có được đâu bọn tech nó bắt bồi thường phí đào tạo là bao nhiêu ý tớ không rõ.

H

hailinh87

Trung cấp
20/8/09
97
0
6
36
Hà Nội
cả nhà ai đc SHB gọi pvấn GDV chưa? chìu nay họ gọi t sáng mai 10h pvấn tại HO 77 Trần Hưng Đạo đó, nhà mìn ai đc gọi hok?=.=
@ Giang Le: cậu apply Teck làm j`, phí công thui à, bạn trungthanh1985 nói đúng đó, bọn Teck nổi tiếng bóc lột và lương bèo bọt mà, đến luk vào ùi hối k kịp đâu bạn ạ, mún đi cũng hok xong cơ ==" t đây, thi NH đến mòn bút, pvấn bã cả mồm mép ùi mà t còn k bao h có ý định apply Teck nè, thiếu j` NH để mìn apply đâu bạn, suy nghĩ kĩ ná! :)

X

xirocam

Guest
25/9/09
76
0
0
vinh
SHB vị trí hỗ trợ tín dụng có pv ngày mai nữa k nhỉ?Web mình có ai pv vị trí này k?hôm nay chị Hằng phỏng vấn bảo vị trí này chỉ lấy 2người thôi :( tình hình chả biết là bao nhiêu người đc PV?kiểu này chắc lại tạch roài

H

hongmar

Guest
19/1/10
56
0
0
37
Hải Dương
trên web của seabank có lịch sơ tuyển rùi! Mọi ng xem chưa! hic! đông nhỉ?

C

caocaotre

Sơ cấp
12/11/09
20
0
0
Ha noi
cả nhà ai đc SHB gọi pvấn GDV chưa? chìu nay họ gọi t sáng mai 10h pvấn tại HO 77 Trần Hưng Đạo đó, nhà mìn ai đc gọi hok?=.=
@ Giang Le: cậu apply Teck làm j`, phí công thui à, bạn trungthanh1985 nói đúng đó, bọn Teck nổi tiếng bóc lột và lương bèo bọt mà, đến luk vào ùi hối k kịp đâu bạn ạ, mún đi cũng hok xong cơ ==" t đây, thi NH đến mòn bút, pvấn bã cả mồm mép ùi mà t còn k bao h có ý định apply Teck nè, thiếu j` NH để mìn apply đâu bạn, suy nghĩ kĩ ná! :)

hic2, thế ah, t oạch rùi:wall::wall::wall::wall::wall:

R

reginaze

Guest
20/7/09
33
0
0
36
hp
Vpbank là phỏng vấn chứ không phải thi à? tớ vừa xem lại lịch trên website ghi là:
Đối với các vị trí MS 01 đến MS 16, và vị trí MS 18:

- Thời gian thông báo kết quả sơ tuyển và danh sách ứng viên được dự thi: từ ngày 10-12/04/2010;

- Thời gian thi : 17/04/2010, thời gian thông báo kết quả thi và danh sách ứng viên vào vòng phỏng vấn: từ ngày 24-26/04/2010;

- Thời gian phỏng vấn: từ ngày 03-06/05/2010, thời gian thông báo danh sách ứng viên trúng tuyển: 10-12/05/2010;

- Thời gặp gỡ ứng viên trúng tuyển: 15/05/2010.

Vậy là không thi tuyển mà chỉ phỏng vấn thôi à?[/Q
có thi viết chứ.
đầu tiên là nộp hồ sơ, sau đó là một buổi phỏng vấn nhỏ nhỏ kiếu như bạn giới thiệu tên, tuôi, địa chỉ. sau đó là thi viết. cuối cùng là buổi phỏng vấn chính là hết. dạng bài thi trắc nhiệm.và có một câu bài tập và một câu lí thuyết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA