Thông báo MOD mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Theo đề nghị của Letrans, BQT đã "bổ nhiệm" thành viên thanhkien78 tham gia điều hành mục này. thanhkien78 sẽ đảm nhiệm công việc điều hành ở mức "thử việc" trước khi BQT xem xét quyết định trở thành MOD chính thức.

Trân trọng cảm ơn sự nhiệt tình tham gia của thanhkien78 trong thời gian qua. BQT hy vọng bạn tiếp tục nhiệt tình hỗ trợ thành viên nhiều hơn nữa khi nhận "trọng trách" mới.

Khóa học Quản trị dòng tiền
thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Maritime Bank - Ninh Bình
Cảm ơn sự tín nhiệm của BQT WebKT và tất cả mọi người, tôi xin cố gắng để hoàn thành thật tốt công việc, rất mong được sự ủng hộ của các thành viên trong mục này để chúng ta cùng chia sẻ, học hỏi, cùng nâng cao kiến thức của mình.

Cảm ơn tất cả mọi người.

T

Tommy Lee

Guest
6/5/08
5
0
0
Sài Gòn
Congratulations to new Mod :flower1: Chúc bạn vượt qua thời gian "thử việc" 1 cách xuất sắc. Sau này chắc mình sẽ phải sinh hoạt dài dài ở chuyên mục này. Rất mong lúc đó sẽ nhận được sự giúp đỡ cần thiết từ Mod và tất cả các bạn. Xin cám ơn!

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Cảm ơn sự tín nhiệm của BQT WebKT và tất cả mọi người, tôi xin cố gắng để hoàn thành thật tốt công việc, rất mong được sự ủng hộ của các thành viên trong mục này để chúng ta cùng chia sẻ, học hỏi, cùng nâng cao kiến thức của mình.

Cảm ơn tất cả mọi người.
Chúc mừng anh!haha.MOD NINH BÌNH- cùng quê rồi, hay quá!:atom:

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Chào taoxanh bạn quên Ninh Bình thật hả?, vui ghê, nhưng bạn là nam hay nữ vậy?
(không biết hỏi có hơi vô duyên không nhỉ?).Hì!

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Chào taoxanh bạn quên Ninh Bình thật hả?, vui ghê, nhưng bạn là nam hay nữ vậy?
(không biết hỏi có hơi vô duyên không nhỉ?).Hì!

taoxanh là nam đấy bác!!!!:052:

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
taoxanh là nam đấy bác!!!!:052:
nam = not me!
Em là girl nguyên chất!hìhì.
Sorry 8!
Em gốc Nình Bình (Gần nhà thờ ĐÁ PD ạ)- Giờ em đang làm ở HN.:cool2:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ham ăn, ham chơi, ít vô box nghiệp vụ nên mới bít bác thanhkien78 từ cái hôm tham gia hoạt động CTXH với CLB AET hi hi.

Chúc mừng bác lên MOD. Hi vọng bác sẽ đem đến làn gió mới cho box quản lý nói riêng và wkt nói chung. Luôn gắn bó cùng wkt nhé.

P/s: taoxanh mới đi Thái về hử?e he he

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
nam = not me!
Em là girl nguyên chất!hìhì.
Sorry 8!
Em gốc Nình Bình (Gần nhà thờ ĐÁ PD ạ)- Giờ em đang làm ở HN.:cool2:
ủa vậy hả taoxanh, sorry taoxanh nhiều nha, tại hôm mình hỏi kunkun thì kunkun nói taoxanh là nam đấy ạ, em nói taoxanh là nữ nhưng kunkun nói không phải.... chắc bác kunkun chơi em quá. hix.:025:

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
taoxanh gioi thế, mình rất ngưỡng mộ đấy, tự hào về người Ninh Bình ghê. Rất cám ơn các bạn đã tín nhiệm mình, lúc nào lên HO họp định kỳ mình phải đến thăm mọi người mới được, để tận mắt thấy Web kế toán nói chung và các Mod nói riêng. Hihi

L
Letrans vừa đi công tác về, nhận được tin này rất mừng!

Chúc mừng Thanhkien nhé! Hy vọng rằng Box kế toán TCTD sẽ khởi sắc hơn trong thời gian vừa qua!

H

hongson04101

Guest
mình muốn là thành viên của một nhóm nào đấy thì phải làm như thế nào?

mình đã đăng ký là thành viên của WKT.Nhưng mình không biết làm thế nào để làm thành viên của một nhóm nào đấy.Có ai biêt thì chỉ cho mình với.thankss
mail cho minh đến:hongson208@gmail.com nhé

P

phuonglinh83kt

Guest
9/5/08
25
0
0
Đà Nẵng
Chúc mừng thanhkien78. Mình có xem qua nhiều bài đóng góp của thanhkien78. Thật sự rất hữu ích. Phát huy nha new mod. ^_^

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình, mình sẽ cố gắng phát huy hơn nữa!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Mod mới cũng chịu khó vào đây xem có bài nào của box do mình quản lý thì dọn dẹp hộ nhé.

Thanks!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Đằng sau những lời chúc tụng thì câu này hay nhất :rotfl:
Mod mới cũng chịu khó vào đây xem có bài nào của box do mình quản lý thì dọn dẹp hộ nhé.

Thanks!
Ngó đến ngó lui hóa ra Mod có chức năng cao cả là ... dọn nhà, hà hà hà... ớ ớ quên, suỵt.......... :quiet:

E

elephant

Guest
5/5/08
18
0
0
hoàng hôn màu đỏ
khổ thân mod mới quá.mới làm mod mấy ngày mà phải đi dọc dẹp rùi.đề nghị mod khác không bắt nạt mod mới nhé.

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Híc híc, 1 tuần nay làm MOD mà vẫn chưa phát hiện ra "quyền" của mình, hôm nay thì biết rồi. Có lẽ phải làm thử nghiệm với .. elephant xem sao?. Xin lỗi nhé không tìm được ai khác!
Hi hi ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA