Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

chuotghe189

Sơ cấp
17/10/12
21
0
1
Nghệ An
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Ai còn nhớ mấy câu dịch Tiếng Anh post lên cho mọi người tham khảo với . Lo lắng quá .hưc hức ...

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Tớ bị tẩu hỏa nhập ma vì đọc cái đó.,híc.mất mấy tuần k biết,cứ nghĩ giống thuế.học chuyên nghành cntt lòi mắt.điên quá.sắp thi rồi.giờ thì chắc hết cơ hội.

Meo meo ơi.bạn có tài liệu chuyên nghành trác nhiệm không.gửi cho mình với mail mình là:ganglyeol@gmail.com
hix, cái tội gà tồ. không chịu để ý thông báo gì cả. hix, thôi cố gắng ôn thi đi.
Tớ còn đang đau đầu đây,đấu đá với đúng thằng bạn học cùng đại học. Và đấu với chính mình. :(

B

bhxhna

Sơ cấp
22/6/13
5
0
0
nghệ an

Các bạn ơi.cho mình biết dạng đề tiếng anh với

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Tớ bị tẩu hỏa nhập ma vì đọc cái đó.,híc.mất mấy tuần k biết,cứ nghĩ giống thuế.học chuyên nghành cntt lòi mắt.điên quá.sắp thi rồi.giờ thì chắc hết cơ hội.

Meo meo ơi.bạn có tài liệu chuyên nghành trác nhiệm không.gửi cho mình với mail mình là:ganglyeol@gmail.com
Tớ có tài liệu giấy do bà chị làm bên bhxh kiếm đâu ra ý. Chắc của ai đi ôn,thấy có câu như bạn nào trên diễn đàn post:" I/not like/TV,but/like reading very much". Không thấy nhắc tới dịch đoạn văn. hix, lo ghê, cái môn T.a này sao mình ghét quá mà lúc nào nó cũng dính lấy mình :(. Các bác cụm 2 ơi! Giúp mọi các bạn cụm 3, 4, và 1 ôn thi với :(. Ai nhớ gì post lên thứ đấy để cho mọi người cùng tổng hợp kiến thức cái

bọn mình đâu có được lợi như bạn nói đâu nói thế oan wa' Trangmeomeo ah`? môn QLNN cũng làm gì có học trong trường, chỉ có mấy môn vè triết, Chủ nghĩa mác ... thui mà các môn đó các bạn cũng học còn gi còn BH thì có trường có có trường ko có với lại môn BH chỉ là môn kiến thức chung chứ không phải BHXH hầu như là BH thương mại mà với lại chỉ có điểm wa thui
hì hì, Thùy Trang ko được lợi chứ một số bạn đang đi làm phải sử dụng kiến thức về BHYT và BHXH nhiều mà ;). Mà Thùy Trang tiếng anh tốt không, giúp đỡ bạn bè chút đi. Mà face của bạn là gì? https://www.facebook.com/ditimhanhphuc988. add face mình nhé. có gì trao đổi cho tiện :)

Bạn nào có tl trắc nghiệm chuyên ngành cho mình xin với, sắp đến ngày thi rồi mà chưa đâu với đâu, hic
tớ có ít tài liệu trắc nghiệm nè. Gửi địa chỉ mail tớ gửi cho

G

ganglyeol

Trung cấp
25/9/12
68
0
0
35
Hà Nội

Gửi luôn cho tớ nữa nhé trắc nghiệm chuyên nghành ý mail tớ là ganglyeol@gmail.com
Tớ có tài liệu giấy do bà chị làm bên bhxh kiếm đâu ra ý. Chắc của ai đi ôn,thấy có câu như bạn nào trên diễn đàn post:" I/not like/TV,but/like reading very much". Không thấy nhắc tới dịch đoạn văn. hix, lo ghê, cái môn T.a này sao mình ghét quá mà lúc nào nó cũng dính lấy mình :(. Các bác cụm 2 ơi! Giúp mọi các bạn cụm 3, 4, và 1 ôn thi với :(. Ai nhớ gì post lên thứ đấy để cho mọi người cùng tổng hợp kiến thức cái

hì hì, Thùy Trang ko được lợi chứ một số bạn đang đi làm phải sử dụng kiến thức về BHYT và BHXH nhiều mà ;). Mà Thùy Trang tiếng anh tốt không, giúp đỡ bạn bè chút đi. Mà face của bạn là gì? https://www.facebook.com/ditimhanhphuc988. add face mình nhé. có gì trao đổi cho tiện :)

T

tevolh1

Sơ cấp
6/6/13
6
0
0
35
yen bai

Bạn nào có tài liệu ôn thi tiếng anh k? Share cho mình với. Thanks

P

phuongmitHY

Sơ cấp
2/7/13
23
0
0
36
Hung yen

Mình cũng mới thi về. Tình hình là k công bằng roài. :|

Cho to xin nhe dia chi mail phuongmit1988@gmail.com.thank nha

P

Petocxu

Sơ cấp
5/7/13
13
0
0
Hcm

Mình thấy tiếng anh mọi người không cần ôn gì đâu. Bạn nào vốn từ mới nhiều thì sẽ làm được thôi. Không có ngữ pháp nên các bạn ko phải lo. Thi đọc hiểu và dịch từ tiếng anh sang việt và ngược lại

B

bhxhna

Sơ cấp
22/6/13
5
0
0
nghệ an

Ai cụm 4 phòng 9 ko?

H

hugo1212

Sơ cấp
27/6/11
45
0
0
eahleo-đaklak

Bạn ơi gởi đề trắc nghiệm nghiệp vụ cho mình với nhé, có nhớ j về câu dịch ta gởi cho mình với. cảm ơn bạn nhìu
mail mình là : ntq_kt2008@yahoo.com

Y

Yorke

Trung cấp
1/7/13
57
0
0
Thanh Hóa

Mình thấy tiếng anh mọi người không cần ôn gì đâu. Bạn nào vốn từ mới nhiều thì sẽ làm được thôi. Không có ngữ pháp nên các bạn ko phải lo. Thi đọc hiểu và dịch từ tiếng anh sang việt và ngược lại
bạn Petocxu , bạn cho tụi mình biết đề dịch từ tiếng Viet sang tiếng Anh được không. có thể đề thi sẽ không giống nhau nhưng tụi mình hy vọng biết được cấu trúc câu ntn. với lại những cụm thi về sau, đề lúc nào cũng khó hơn cụm trước hết.
Thanks bạn !

H

hugo1212

Sơ cấp
27/6/11
45
0
0
eahleo-đaklak

Bạn ơi gởi đề trắc nghiệm nghiệp vụ cho mình với nhé, có nhớ j về câu dịch ta gởi cho mình với. cảm ơn bạn nhìu
mail mình là : ntq_kt2008@yahoo.com

P

phuongmitHY

Sơ cấp
2/7/13
23
0
0
36
Hung yen

Tớ có ít tài liệu trắc nghiệm nè. Gửi địa chỉ mail tớ gửi cho[/QUOTE]
Cho to xin nhe mail to la phuongmit1988@gmail.com
Thank nha

M

marianguyen

Sơ cấp
31/5/10
31
0
0
34
tp hoc chi minh

Chán ghê,
quản lý nhà nước làm không được gì hết. ngày đầu học bài thì coi dễ, ngày thứ hai không học thì lại coi khó, giám thị lục túi giày dép ngay cả bạn nữ bị sờ áo ngực nữa nên không đem tài liệu vô được đem vô được thi không coi được huhu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA