Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
C

canhdongmuaha

Trung cấp
15/1/10
168
0
0
34
hà nội
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

ngồi đợi người nhà tới đón, vô tình nghe 1 giám thị nc với bạn đi thi bảo" a đã nói với nó rồi, thấy sbd của e thì lơ đi" hết cả niềm tin vào nhà nước.Uổng phí mấy tháng thức trắng học bài.

Bây giờ bạn mới thấy thực tế phũ ah, hihi cố gắng hết sức là vui rồi, nhưng mục tiêu La phải đỗ

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

octieuna

Sơ cấp
5/5/11
48
1
8
36
lam dong

Mượn nick bạn nói cái:
Mới thi ở cụm 2 xong, mình nằm trong số những người ôn và học bài nên thấy mọi người quay ầm ầm mà giám thị lơ nên ức chế thiệt.
Như môn Anh văn, lúc đầu giám thị thấy nghiêm nghiêm sau đó gần cuối giờ không biết vì lý do gì, chắc là biết tiếng anh cũng khá muốn chém gió với mọi người nên thèn cha giám thị (còn trẻ) hô to giữa phòng là dịch câu này như thế này, câu kia như thế kia ==> mợ thế những người tự làm thích như thế chắc, chém gió tưởng là giỏi tới đâu. phịt

Giờ chỉ chờ vào may mắn lúc chấm bài nữa thôi, chán 1 kì thi éo có nghiêm túc

H

huyendaiduong89

Sơ cấp
25/7/13
6
0
0
35
bac giang

Có bạn nào thi phòng 53 cụm 1 trường Am không? Làm quen nhé có gì vào phòng thi giúp đỡ nhau.hii. sdt mình 0975003516

D

depanh

Sơ cấp
22/7/13
6
0
0
tuyên quang

Có mình đây, bạn có yahoo ko? inbox nói chuyện.

T cũng p59 LĐXH đây, chúng mình inbox nói chuyện nhé, yahoo của t là: gỉlcatinh_tq@yahoo.com

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Thật là bất công mình học cho hộc mặt ra mà chẳng bằng mấy người quay bài. hix.
cuộc đời thật là bất công. hix. biết thế mình cũng mang tài liệu theo, bạn ngôif cùng bàn môn nào cũng dở được tài liệu. kinh thật. môn QLNN bị coi chặt đầy ng bị lập biên bản mà bạn ý cũng dở được đều chớ. ngưỡng mộ.
thui mình số khổ phải chịu thui.
chúc các bạn thi sau làm bài tốt nhá. cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

hic, chúng ta có thể tự an ủi mình là cũng có nhiều người học thật, thi thật và trươ... thật như chúng ta.

chuongmy2013

chuongmy2013

Sơ cấp
25/5/13
31
0
0
Ha noi

Nghe mọi ng nói mà chán ko muốn học nữa, mình nghĩ kiểu gì chả có tiêu cực thật, đi thi theo kiểu "trứng chọi đá" thì chán lém :(

H

huyendaiduong89

Sơ cấp
25/7/13
6
0
0
35
bac giang

Có bạn nào thi phòng 53 trương Am ko? làm quen nhé có gì vào phòng thi hỗ trợ nhau. sđt : 0975003516. Bạn ketoansaigon206 ơi coi chặt không? bắt lần đầu lập biên bản luôn ah>hiii

M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

Mượn nick bạn nói cái:
Mới thi ở cụm 2 xong, mình nằm trong số những người ôn và học bài nên thấy mọi người quay ầm ầm mà giám thị lơ nên ức chế thiệt.
Như môn Anh văn, lúc đầu giám thị thấy nghiêm nghiêm sau đó gần cuối giờ không biết vì lý do gì, chắc là biết tiếng anh cũng khá muốn chém gió với mọi người nên thèn cha giám thị (còn trẻ) hô to giữa phòng là dịch câu này như thế này, câu kia như thế kia ==> mợ thế những người tự làm thích như thế chắc, chém gió tưởng là giỏi tới đâu. phịt

Giờ chỉ chờ vào may mắn lúc chấm bài nữa thôi, chán 1 kì thi éo có nghiêm túc
mình thuộc bài viết tất cả theo như bài học nhưng còn tùy vào người chấm bài, có phòng giám thị gác khó, có phòng cho quay bài lun chỉ thấy không công bằng cho những ng thuộc bài, nhưng mà mình thấy đề ký này dài lắm, đa số mấy bạn phòng mình quay bài nhưng làm k kịp, đề cho 4 câu chỉ chép dc 3 câu.

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Có nhiều người post đáp án câu này, nưng các bạn thử nghĩ kỹ đề xem: Chọn câu sai: Tức là chọn những đối tượng cùng chi trả 20%: Như vậy có 3 đáp án; Còn nếu câu hỏi là chọn câu đúng thì mới có 1 đáp án D( Có thể kiểm tra đáp án tại điều 22 và điều 12 luật BHYT )

đề là chọn câu sai, mà a, b, c đều sai. không biết đi thi có cái kiểu củ chuối kiểu này ko? Mình chậm chạp, không nhanh nhẹn lắm nên dễ chết ở những vũng bùn kiểu này

H

huyendaiduong89

Sơ cấp
25/7/13
6
0
0
35
bac giang

Ban phòng 59 LĐ có cùng mình đâu nhỉ

M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

Có nhiều người post đáp án câu này, nưng các bạn thử nghĩ kỹ đề xem: Chọn câu sai: Tức là chọn những đối tượng cùng chi trả 20%: Như vậy có 3 đáp án; Còn nếu câu hỏi là chọn câu đúng thì mới có 1 đáp án D( Có thể kiểm tra đáp án tại điều 22 và điều 12 luật BHYT )
,
mình chọn đáp án C vì đề là chọn câu không đúng.

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Nghe mọi ng nói mà chán ko muốn học nữa, mình nghĩ kiểu gì chả có tiêu cực thật, đi thi theo kiểu "trứng chọi đá" thì chán lém :(

Bây giờ chỉ còn cách biến mình thành "Quả trứng thép" để chống tiêu cực thôi

K

kiemthanh21

Sơ cấp
11/3/10
7
0
0
36
ninh binh

đề là chọn câu sai, mà a, b, c đều sai. không biết đi thi có cái kiểu củ chuối kiểu này ko? Mình chậm chạp, không nhanh nhẹn lắm nên dễ chết ở những vũng bùn kiểu này

có mỗi vấn đề này mà mọi người bán tán nhiều wá. nói tóm lại là một câu không thể có nhiều đáp án đúng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA