Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
T

Tuyenmeotn

Trung cấp
17/5/13
104
0
0
37
Thái Nguyên
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Bạn này chắc lần đầu thi công chức. Cho bạn dở tài liệu cũng chưa chắc đã đỗ chứ đừng có nói nguyền rủa ai. Dù họ dở tl nhưng đỗ thì họ hơn bạn rồi. Mình là dân đen chính gốc đấy. Nhưng mình thấy bình luận của bạn khó coi quá
Đúng là nếu dở tl thì bất công cho người miệt mài học, nhung chaces gì cho dở đã chép đc đúng để đỗ chứ? B

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xuantieu

Guest
17/7/13
3
0
0
Ha Noi

Tặng các bạn bộ phần mềm TN tin học vp
www.mediafire.com/?p5lprwp3pa123yc

M

minhtam2208

Sơ cấp
15/5/13
46
0
0
tùm lum

vậy đối tượng cán bộ không chuyên trách cấp xã thì đóng theo LTT hay TL, TC nhỉ?

done, bạn check mail đi nhé
cán bộ không chuyên trách đóng theo mức lương tối thiểu bạn ah

T

tramnguyenqn

Sơ cấp
5/9/11
26
0
1
Quảng Nam

mình thuộc bài nên làm hết tất cả các môn theo tài liệu của BHXH Tỉnh mình cho nhưng mình dò lại tài liệu cũng còn sai sót 1 vài ý nhỏ nên cũng k bit là có cơ hội đậu k, AVan thì làm hết phần trắc nghiệm và dịch dc 3 câu. mấy phòng khác mình k bit sao chứ phòng mình mấy bạn đang làm BHXH mình thấy cũng làm trật n và quay bài nhưng k làm kịp

bạn ơi hơi đâu mà bùn chi cho mệt, dù sao mình cũng cố gắng hết sức bằng khả năng mình rồi, mình thi xong ra ngoài nghe một số bạn thi nói là phòng thi cho quay bài, giám thị canh lun mà cũng k chép kịp, bạn làm bài dc thì cứ hy vọng đi

Bạn cho mình xin tài liệu môn quản lý nhà nước mà bạn học dc k, mình cảm ơn bạn nhiều lắm, mình đang rất cần, mail của mình là tramnguyenqn@gmail.com

2

298969

Sơ cấp
19/7/13
15
0
0
vn

Hành trang là sự quyết tâm cố gắng hết sức và hy vọng may mắn mỉm cười :)

L

ly161188

Sơ cấp
10/6/13
12
0
0
35
kontum

Bạn ơi gửi cho mình một bản song ngữ nha, mình cảm ơn

P

Petocxu

Sơ cấp
5/7/13
13
0
0
Hcm

Bạn này chắc lần đầu thi công chức. Cho bạn dở tài liệu cũng chưa chắc đã đỗ chứ đừng có nói nguyền rủa ai. Dù họ dở tl nhưng đỗ thì họ hơn bạn rồi. Mình là dân đen chính gốc đấy. Nhưng mình thấy bình luận của bạn khó coi quá
Mình cũng đồng quan điểm với bạn. Bạn kia bình luận đọc nghe khong thiện cảm tí nào. Ngừoi ta cũng dùng hết thực lực của ngta mà. Hươn thua nhau là bạn đi bằng con đường nào về đích thôi

T

tramnguyenqn

Sơ cấp
5/9/11
26
0
1
Quảng Nam

mình gửi rồi đó bạn xem mail lại nha
cảm ơn bạn,mà sao môn QLNN có nhiều đáp án vậy nhỉ,mình k biết theo cái nào nữa, chán thật, chắc mình học theo bạn thôi.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA