Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
K

kemdhkt

Sơ cấp
18/7/13
10
0
0
33
quang binh
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Câu 1 môn QLNN bản chất của nhà nước,trả lời theo như nào các bạn.có tài liệu là NN của dân,do dân,vì dân.có tài liệu là mang bản chất gcap công nhân,....Mong các bạn chỉ giùm.thank all!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tramnguyenqn

Sơ cấp
5/9/11
26
0
1
Quảng Nam

Mình đã gửi mail hết cho các bạn rồi nhé

N

nguyenvule

Sơ cấp
1/10/11
6
0
1
36
Hà Nội

Thật sự mình cũng học rất vất vả và lo lắng nữa, từ bữa ôn thi đến giờ sút mất 5kg roài. Hy vọng cụm 1 làm nghiêm túc coi chặt không cho giở tài liệu, chứ nhỡ mình không coi nhưng đối thủ của mình được trong phòng cho coi thoải mái thì cũng nản lắm.
chính xác lun bạn, mình học thuộc tất cả lun, một môn học đi học lại 3,4 lần mình làm bài cũng dc nhưng ít nhiều gì cũng k bằng nhựng ng giở tài liệu từ đầu đến cuối nên đang rất lo

đừng nghĩ ai cũng như bạn, mình chả chém gió gì ai cả, cho quay mình cũng chẳng thèm quay vì mình thuộc bài, phòng mình thi giám thị cho quay đó nhưng có ai làm kịp đâu. Bạn tham gia diễn đàn này nếu để giúp đỡ nhau học tập để cùng nhau tiến bộ thì mình hoan nghênh, và cũng mong bạn vui lòng tôn trọng người khác và dùng lời lẽ lịch sự vì ít nhiều gì bạn cũng là người có học.

Bạn ơi có thể cho mình xin tài liệu ôn tập của bạn vào email của mình được không? Mình thi ở cụm 1 mà cũng lo quá đi mất thôi.
Email của mình là: vuthanhthuyhp2204@gmail.com
Cảm ơn bạn nhiều. Lo môn tiếng anh quá. Hx hx.

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Câu 1 môn QLNN bản chất của nhà nước,trả lời theo như nào các bạn.có tài liệu là NN của dân,do dân,vì dân.có tài liệu là mang bản chất gcap công nhân,....Mong các bạn chỉ giùm.thank all!

1. NNCHXHCNVN mang bản chất của GCCN, dựa trên nền tảng liên minh giữa GCCN, giai cấp nông dân và đội ngũ trí thức, được dẫn dắt bởi CN Mác lênin và tư tưởng HCM
2 Thể hiện tính đại đoàn kết toàn dân
3. Mang tính nhân dân sâu sắc
4 Thể hiện tính thời đại

T

thaoct266

Guest
23/7/13
4
0
0
37
Bắc Giang

Bạn nào thi phòng 33 trường LĐXH thì PM có gì giúp đỡ nhau nhé. thaoct266@gmail.com. mình ở Bắc Giang.

T

tramnguyenqn

Sơ cấp
5/9/11
26
0
1
Quảng Nam

Thật sự mình đang rất là lo lắng, k biết học theo đáp án nào của môn QLNN nữa, bạn nào cho mình ý kiến với, mình cảm ơn các bạn nhiều

N

nguyenvule

Sơ cấp
1/10/11
6
0
1
36
Hà Nội

cảm ơn bạn,mà sao môn QLNN có nhiều đáp án vậy nhỉ,mình k biết theo cái nào nữa, chán thật, chắc mình học theo bạn thôi.

Bạn tramnguyenqn ơi. Bạn có thể cho mình xin 1 bản tài liệu bạn minhtam2208 gửi cho bạn được ko? Cảm ơn bạn nhiều.

Email của mình: vuthanhthuyhp2204@gmail.com

T

thaitran841990

Sơ cấp
14/6/13
15
0
0
34
Dak Lak

Mình cũng sụt 4 kí, ăn k được mà ngủ cũng k ngon.
Haizz, đúng là may ra thì chỉ có kì thi ĐH là tử tế chứ còn lại thì .... Lúc xác định đi thi đã biết là sẽ gặp phải tình trạng này rồi mà vẫn khó chịu ghê.
Nhưng mà đã cố thì phải cố đến cùng, giờ k phải là lúc nản hay bàn lùi. Chưa thi mà đã lo thua thì k được, trên này cũng có nhiều bạn đi trước đỗ hoàn toàn bằng thực lực mà :'D
Mọi người gắng lên nha, đừng bàn chuyện COCC nữa làm j, mấy cụm còn lại thì cũng vài ngày nữa là thi rồi, để đầu óc đó tập trung học thì hơn.
khâm phục mấy bạn ghê! mình giờ còn chưa nhúng tay vô QLNN, luật BH đọc chưa xong, chả nhớ gì, đi thi coi như xả xì chét thôi. dạo này làm việc căng thẳng quá! ko biết sang năm thi nữa ko? sang năm mà thi nhất định phải học hành tử tế và mang vinh quang về. kỳ này thi xong chắc chẳng dám coi điểm, hehe

I

iamhivv

Trung cấp
17/8/11
188
0
0
36
Thái Nguyên

Câu căn cứ đóng BHYT tự nguyện đc trả lời như nào nhỉ? mình thấy k hợp lý tý nào

anzo

anzo

Trung cấp
9/4/13
156
2
18
36
bac giang

Bạn số báo danh bao nhiêu phòng 59 LĐXH thế,

có tơ 3440 nè, tớ BG, làm bài chung đê, 01687452988, có j liên lạc nhá, ĐHLĐXH

P

phuongdongland

Sơ cấp
21/2/13
34
0
0
hà nội

Mình dốt đặc môn TA, xem xong đề TA của các bạn cụm 2 mình muốn bỏ cuộc luôn. :(

T

trangmeomeo

Trung cấp
28/8/12
58
0
0
35
Bắc Ninh

Các bạn ơi.mình ở nam định.
mình cjjjgjgfan

được rồi đó bạn ơi, check đi
bạn iamhivv ơi, bạn có thể đẩy tài liệu lên mediafile rùi gửi link lên đây cho mọi người tự tải về được không? Vì thế này mỗi một người xin, mỗi lúc bạn lại phải gửi mail cho từng người. Vậy sẽ mất rất nhiều thời gian của bạn. Thanks bạn nhìu nhé :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA