Lập nhóm ôn thi công chức bhxh 2013

• Thread starter truongvucanh
  • Ngày gửi
D

doanh89

Trung cấp
12/8/11
72
0
6
Việt Nam
Ðề: Lập nhóm ôn thi công chức BHXH 2013

Nói thật chứ mình thề là mình chỉ choáng COCC + các bạn lo lót rồi thôi, nghe nói là có mà mình k biết có thật k, chứ nếu thật thì cơ hội mong manh thật! Nói ra mọi ng đừng cho ăn gạch nhé! nhưng thật sự đó là điều mà trong suy nghĩ của ai cũng sợ, thế nên toàn thấy 1 chỉ tiêu chả dám nộp luôn

COCC + lo lót chắc chắn là có nhất là thất nghiệp nhiều như hiện nay mà gd nhà ai cũng có tiền

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoancau2008

Sơ cấp
7/12/09
17
0
1
35
ho chi minh

bảo hiểm xã hội có nhận hồ sơ của đại học Ngân hàng ko mọi người?
nghe nói ở QNgai~ ko nhận. Có ai bik số đt để khiếu nại hok?
tks

H

hoancau2008

Sơ cấp
7/12/09
17
0
1
35
ho chi minh

bảo hiểm xã hội có nhận hồ sơ của đại học Ngân hàng ko mọi người?
nghe nói ở QNgai~ ko nhận. Có ai bik số đt để khiếu nại hok?
tks

C

caicon90

Sơ cấp
4/5/13
9
0
0
33
Nghe an

tớ nữa nè.rất vui được làm quen.hi hi

H

hoancau2008

Sơ cấp
7/12/09
17
0
1
35
ho chi minh

Trong đơn đăng ký dự tuyển viên chức có mục này
Bản chụp các văn bằng, chứng chỉ và kết quả học tập, gồm:
là gì thế các bác nhỉ? @@

C

caicon90

Sơ cấp
4/5/13
9
0
0
33
Nghe an

hi hi!tớ cung thi bạn ah!rất vui được làm quen với các bạn thi ở bình dương

D

dhcntt

Trung cấp
7/4/13
122
5
18
Hà Nội

Có bạn nào thi ở hưng yên ko.hóng mãi ko có chỉ tiêu hưng yên nên chưa ôn được.chán quá,có ai biết thông tin gì của hưng yên share mình với

T

thuthuy94

Sơ cấp
22/12/10
22
0
0
38
Quang Nam

Trình độ chuyên môn (Tốt nghiệp đại học các chuyên ngành ); Kinh tế..... Kinh tế đó bao gồm gì ......... Quan trị Marketing có được k/. Cac bác giúp e với, nộp vào không được thì thì phí quá....mất thời gian học nữa...

T

thamdung201290

Sơ cấp
12/4/13
26
0
0
ha noi

Nói thật chứ mình thề là mình chỉ choáng COCC + các bạn lo lót rồi thôi, nghe nói là có mà mình k biết có thật k, chứ nếu thật thì cơ hội mong manh thật! Nói ra mọi ng đừng cho ăn gạch nhé! nhưng thật sự đó là điều mà trong suy nghĩ của ai cũng sợ, thế nên toàn thấy 1 chỉ tiêu chả dám nộp luôn
cho co 1 voi 2 chi tieu co hoi mong manh lam. Kha nang cocc va dac cach het roi la rat cao. Thi tu do nhu bon minh neu muon co co hoi thi nen dang ki cho dong chi tieu. Du sao thi nhieu van chac hon it ban ah

M

maianhsd

Trung cấp
4/9/12
135
0
0
hà nội

Mình cũng định nộp hồ sơ thi năm nay nhưng cũng tình trạng như bạn, không khá khẩm hơn.
bạn cũng định thi sở nv giống mình à . mình có tìm hiểu rùi . như năm 2010 họ cũng tổ chức thi. bây giờ họ mới đnag thông báo tuyển dụng thui. mấy nữa sẽ đăng thêm thông tin về việc ôn thi. hình như họ tổ chức cho ôn thi thì phải . cho cả tài liệu nữa. còn chỉ tiêu tuyên dụng bạn vào trang sở nội vụ tp hà nội. họ đang up dần bạn a.mình chỉ bít vậy thui.có gì trao đổi nhé. có ai bít thời gian họ tổ chức thi không?

H

homai153

Guest
15/4/13
4
0
0
33
nghệ an

mọi người ơi, mình hỏi chút xíu. trong thông báo tuyển dụng mình đọc mãi mà không thấy cái yêu cầu phải đăng ký cụ thể vào 1 phòng, ban của quận/huyện nào cả? ai đó chỉ giùm mình vs đc k?tks!

T

trainoitrull

Cao cấp
6/11/09
299
0
16
HN

......................................

Sửa lần cuối:
P

pazuzi

Guest
19/5/13
1
0
0
Thái Bình

có bác nào cho em hỏi là chỉ tiêu mà các tỉnh thông báo là đã bao gồm chỉ tiêu xét tuyển đặc cách chưa ạ.

K

khuathang

Sơ cấp
18/5/13
8
0
0
Quang Ninh

chào cả nhà^^
tài liệu, hồ sơ đủ cả rồi mà ko thấy có chỉ tiêu cua Quảng Ninh
ngày mai bắt đầu nộp hồ sơ rồi

V

vietanhluu

Trung cấp
5/11/11
68
0
0
Việt Nam

mọi người ơi, mình hỏi chút xíu. trong thông báo tuyển dụng mình đọc mãi mà không thấy cái yêu cầu phải đăng ký cụ thể vào 1 phòng, ban của quận/huyện nào cả? ai đó chỉ giùm mình vs đc k?tks!

Trong đơn đăng ký dự tuyển có phần để bạn điền vị trí tuyển dụng và chức danh dự tuyển. Đó chính là việc bạn phải đăng ký cụ thể vào phòng/ban, quận/huyện đấy.

tocngandethuong

tocngandethuong

Sơ cấp
3/7/10
21
0
1
HT

có bác nào cho em hỏi là chỉ tiêu mà các tỉnh thông báo là đã bao gồm chỉ tiêu xét tuyển đặc cách chưa ạ.
.
Chỉ tiêu mà các tỉnh thông báo bao gồm cả chỉ tiêu đặc cách bạn nhé.ai trúng tuyển đặc cách thì sẽ trừ vào số chỉ tiêu đơn vị cần tuyển;((.

N

Nhung 91

Sơ cấp
30/3/13
9
0
0
Da Nang

mọi người tư vấn giúp em với, nên chọn thi 1. chuyên viên tiếp nhận, quản lí hồ sơ hay 2. chuyên viên quản lí cấp sổ BHXH, thẻ BHYT. Em định thi một trong hai. Ai biết nên chọn vị trí nào, cơ hội thăng tiến ra sao và công việc cụ thể chỉ giúp em với. Thank cả nhà!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA