~~Happy Birthday to Vualua ~~

• Thread starter Margarita
  • Ngày gửi
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Nghe gió thổi đến tai là có sinh nhật của anh Vualua ngày 23/11/19xx - 23/11/2004. Hi`hi`, chả có hoa, chả có quà, chỉ có lời chúc mừng chân thành gửi đến anh!

Chúc anh 1 đại dương tình yêu, 1 núi sức khoẻ, 1 đỉnh thành công, con sông tự do, dòng suối niềm vui, mặt hồ thanh thản, ao nhỏ dại dột, 1 bồn đầy rượu sâm panh, một xô hoa hồng, 1 đĩa đầy chocolate và chỉ 1 sợi nhỏ nỗi buồn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ui, chị Mar chúc hay quá rùi,

Chúc anh Vualua nhanh nhanh chóng chóng chuyển câu từ: "vợ là một hàng xa xỉ" sang "vợ là một hàng thiết yếu" nhé!

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Tớ cũng chẳng có hoa cũng chẳng có lời chúc đẹp, có cái bánh gatô (gọi là net) tặng bác, hy vọng nhìn thấy nó bác sẽ cảm thấy khoẻ mạnh hơn, nhiệt tình hơn để tiếp tục đào tạo Acc cho các thành viên wkt.

Đính kèm

19.7 KB · Lượt xem: 90
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúc anh Vualua nhanh nhanh chóng chóng chuyển câu từ: "vợ là một hàng xa xỉ" sang "vợ là một hàng thiết yếu" nhé!
Mình bắt chước chúc giống như XIANGQIANG.

Thân chúc Vualua công việc suôn sẻ, sức khỏe đồi dào và hạnh phúc ... (không thể diễn tả). Nếu cuộc đời sang trang mới trong tuổi mới này thì mình sẽ chúc nhiều hơn.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Em chúc bác luôn luôn thành công và đặc biệt là sớm có tin đặc biệt để thông báo cho em nhé. Bác thấy sao nhỉ ?

P/s: Bánh của AC tặng bác ngon quá, một cái bánh rất đặc biệt.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Chúc bác sang năm có cháu bế nhé !

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Mọi người chúc vualua nhiều quá rồi. Trong lần sinh nhật này năm nay của vualua Chị Nhung chúc vualua cuối năm nay có tin vui nhất trong đời thông báo cho mọi người trong webketoan đến chia vui.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
ui thế ra là sinh nhật anh Vualua la hôm nay àh?
Thế thì phải chúc mới được. Chúc anh vua lừa được nhiều người chúc và các lời chúc đó thành sự thật nhé.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Ui, sinh nhật đông vui quá, @ giờ mới vào, cũng xin chúc anh vualua mọi điều tốt đẹp, nhiều niềm vui và thành công.

PS. còn vụ ảnh tống tiền kia, bác xem thế nào tha cho em nhé...... :). Mà lớp học của bác đến đâu rồi sắp đến chủ đề gì để hôm nào @ dự thính với.

N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Happy birthday to you, Vua Lua

Wish you a lot of happiness, success and above all
health for your whole life.
May YOUR dreams and wishes come true.

H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
Happy Birthday Bác Vualua!!! Chúc bác sinh nhật vui vẻ, và thành công.Sớm có tin vui để miền nam vào dự hihihihi.....

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
pnphuong nói:
Hơ hơ, Bác Vualua sinh nhật mà ứ biết, bây giờ mới biết, chưa thấy hẹn nhau đi uống bia nhẩy!!! Chúc ông anh một tuổi mới nhiều niềm vui mới và sẽ... thôi mọi người tự hiểu zậy!!
Không uống bia! Uổng rượu đi. Thằng Bờm nhé?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Nghe Thằng Bờm mà phát thèm ...

P

pink

Guest
Em là thành viên mới, được biết hôm nay là sinh nhật của bác Vualua. Em đã xem qua tất cả các lời chúc của mọi người đến bác nhưng xem ra có lời chúc của CHI NHUNG là thực tế nhất và mong rằng bác cố gắng đạt được điều đó để không phải là"đêm qua anh mơ thấy em mang mùa xuân yêu thương dịu êm ..."nữa mà là lúc nào, hôm qua, hôm nay, tuần này, tháng này, năm này, đời này..có "em mang mùa xuân yêu thương.."
Chúc bác những ngày tiếp theo thật hạnh phúc, tràn đầy niềm vui và thành công.
Pink

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Happy birthday anh Vualua nhé !
Chúc anh sức khỏe, vui vẻ , thành công và sớm giới thiệu cho mọi người biết " Hoanghaulua" anh nhé ! I wish best things to you !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA