Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
phantuannam nói:
Hic, chào tất cả mọi người... Vào lâu rồi mà chưa có dịp chào mọi người

(keke spem spam)

Dạo này chồng nhí em rãnh ghê.

Tạm biệt mọi người nhé. Bye bye. Lâu mà không thấy em post bài thì đừng xóa nick em nhé. Xin cảm ơn ạ. :thanx: :byebye: :byebye:

B

BIENMAN76

Guest
23/9/06
8
0
0
Ha Noi
Chào mọi người!
Mình mới tham gia WKT. Tính mình hay đùa dai và thích chọc phá. Vì mình quan niệm tiếng cười là liều thuốc bổ tốt nhất cho cuộc sống.
Nếu bạn không biết đùa như món ăn thiếu gia vị.
Nếu có đùa quá mong mọi người thông cảm nhé

D

Dương Nhung

Guest
1/11/06
1
0
0
Hà Nội
Chào Webketoan

Mình là Dương Nhung!
Mình là thành viên mới, mình xin gửi lời chào đến tất cả các thành viên trong webketoan,rất mong mọi người sẽ giúp mình trong nghiệp vụ kế toán cũng như trong mọi lĩnh vực.Mình xin cảm ơn!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
814
6
0
43
The land of the living
Chào mừng bạn đã đến với wkt và trở thành thành viên của wkt. Chúc bạn luôn tìm được niềm vui trong công việc và trong cuộc sống từ diễn đàn wkt này nhé.
thân,

D

duc193

Trung cấp
24/8/05
82
0
6
41
Ho Chi Minh City
Chào tất cả Các bạn trong webke toan, mình vào được 2 năm rồi nhưng hôm nay mới có dịp chào tát cả mọi người

P

PhamHoaiBao

Guest
10/8/06
5
0
0
hcm
RAT MONG DUOC LAM QUEN VOI CAC BAN XA GAN.
EMAIL: phamhoaibaohht@yahoo.com

Mãi còn gặp nhau …
Tôn Nữ Hỷ Khương

Còn gặp nhau thì hãy cứ vui
Chuyện đời như nước chảy hoa trôi
Lợi danh như bóng mây chìm nổi
Chỉ có tình thương để lại đời

Còn gặp nhau thì hãy cứ thương
Tình người muôn thuở vẫn còn vương
Chắt chiu một chút tình thương ấy
Gửi khắp muôn phương vạn nẻo đường

Còn gặp nhau thì hãy cứ chơi
Bao nhiêu thú vị ở trên đời
Vui chơi trong ý tình cao nhã
Cuộc sống càng thêm nét tuyệt vời

Còn gặp nhau thì hãy cứ cười
Cho tình thêm thắm, ý thêm tươi
Cho hương thơm ngát, đời thêm vị
Cho đẹp lòng tất cả mọi người

Còn gặp nhau thì hãy cứ chào
Giữa miền đất rộng với trời cao
Vui câu nhân nghĩa tròn sau trước
Lấy chữ chân tình gửi tặng nhau

Còn gặp nhau thì hãy cứ say
Say tình, say nghĩa bấy lâu nay
Say thơ, say nhạc, say bè bạn
Quên cả không gian lẫn tháng ngày

Còn gặp nhau thì hãy cứ đi
Đi tìm chân lý, lẽ huyền vi
An nhiên, tự tại – lòng thanh thản
Đời sống tâm linh thật diệu kỳ

N

Nguyễn Ái Dung

Guest
18/12/06
0
0
0
45
Hà nội
Chào các bác, các anh các chị và các bạn,
Em là dân mới toe vừa gia nhập vào trang WEBKETOAN nên còn đang loay hoay không biết làm thế nào để có thể tham gia diễn đàn,giao lưu học hỏi kinh nghiệm, được tư vấn về nghiêp vụ....Tóm lại là em đang muốn trở thành thành viên của trang web giống như các bác nên rất mong nhận được sự chỉ giáo của các bác, các anh các chị và các bạn.
Chân thành cảm ơn

V

vnmarser

Guest
18/12/06
12
0
1
45
USA
chào các bác:beer:
Em mới tham gia, rất mong được giúp đỡ:D

====Chữ ký====================

Q

Quỳnh Mai

Guest
16/12/06
4
0
0
39
TP.HCM
Chào các anh chị!
Cũng là dân mới chào sân, em cũng mong được sự chỉ dẫn của các anh chị đấy ah.

G

giangdoan

Guest
23/12/06
7
0
0
46
DONGNAI
em là thành viên mới và là lần đầu vào diễn đàn, rất vui được làm quen với các anh chị.

M

mai_huyen

Guest
19/12/06
14
3
3
Hà nội
Ui.Sao vui quá.Chào mọi người.

M

minhthu1984

Guest
5/1/07
8
0
1
40
Bắc Giang
Chào các anh chị, cùng các bạn!
Em vừa gia nhập vào ngày hôm qua, rất muốn đáp lại lời chào mừng của diễn đàn nhưng mà loay hoay cả buổi chiều vẫn chưa tìm hiểu được nguyên lý hoạt động một cách cụ thể nó là như thế nào nên em chưa chào được cả nhà. Mong mọi người thông cảm. Tình hình là em vẫn đang rất loay hoay ko hiểu về cách tham gia như thế nào để được gọi là thành viên theo đúng nghĩa. Em bắt đầu từ đây mong mọi người bớt chút thời gian chỉ giáo cho em ah. Em xin chân thành cảm ơn cả nhà. Hy vọng em sẽ trở thành một thành viên theo đúng nghĩa của cả nhà.
Hòm thư của em là: htpforyou973@yahoo.com
Chúc cả nhà một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc.

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Ô la la, chào mọi người,hihi:)
Thiệt ra là thu6 tuy tham gia web từ cuối tháng 6, nhưng đến tháng 9 mới coi là biết về web ấy chứ. Trước đây khi tham gia, thu6 chả cần biết ai, và cũng chả cần ai biết mình...nên khi tham gia diển đàn cứ thấy box nghiệp vụ là lao vào,hì hì.
Lâu dần cũng quen, tự nhiên lại thấy mình biết luật hơn tý xíu...nên post bài cũng quy củ hơn. Anyway, có mem mới cũng thắc mắc như mình, thu6 cũng welcome vô cùng, ai như lúc trước, tham gia mỏi mòn mà còn chả thấy ai giúp đỡ,xí.:)

N

nuketoan

Guest
4/5/06
39
0
8
40
Hà Nội
Chào mình là Lan Anh. Mình là thành viên từ hồi tháng tư kia nhưng giờ đang thất nghiệp nên mới rỗi rãi lên web.Mình biết web từ một người bạn. Và giờ thì coi web như một người bạn. Mình thấy các thành viên rất dễ thương, diễn đàn rất có văn hóa. Chúc webketoan càng ngày càng phát triển.

Ngọc Quyên

Ngọc Quyên

Guest
25/1/07
35
0
0
39
TP HCM
anh chuot ah .
em mới là thành viên của webketoan. thế là mỗi lần đi làm về em lại lọ mọ lên web , vì em có mấy cái vưỡng mắc mà mãi chả thấy ai bóc thư mình ra để giải quyết giùm . túm lại em thấy webketoan rất rất hay

G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
Chào các anh chị và các bạn! Em là thành viên mới, mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị và các bạn đi trước. Xin cám ơn!

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Chà chà, càng ngày web kế toán càng có nhiều hội viên tham gia ha. Nhớ ngày đầu nhaque cũng bỡ ngỡ như các bạn, vô 1 thời gian mày mò rồi cũng tìm ra đường. Bây giờ thì cũng bít khá khá rùi.CHúc các bạn tích lũy thêm được nhiều kinh nghiệm bổ ích nhé!^_^

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA