Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Hô hào nhiều thế mà sao ko thấy ai hết nhỉ?:freddy:

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
hic hic, mình tham gia WKT mà cũng không để ý, ngày sinh WKT là bao giờ?
Phũ phàng
Tổ chức giao lưu đi
hiiiiiiiiii

Vodka có nhớ mai đi CLH ko đấy?tớ cũng làm việc ở HN,có tổ chức giao lưu gọi tớ câu nhé.vod Đừng có quên đấy.
thanh kiu nhiều nhiều trước.

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
hic hic, mình tham gia WKT mà cũng không để ý, ngày sinh WKT là bao giờ?
Phũ phàng
Tổ chức giao lưu đi
hiiiiiiiiii

Tận tháng 11 cơ pác ạh. Chính xác là 04/11.:friend:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
03/11
Mấy cô này chả biết cái gì

B

Be Ty

Guest
11/9/07
14
0
0
Hochiminh city
nhân đọc bài của Anh Chuột,em cũng xin tự giới thiệu. em là Bé Tý, SV năm 4 chuyên ngành kế toán. em rất muốn được làm quen với các anh chị và các bạn. địa chị mail của em là bety20042006@yahoo.com

T

trancamtu

Guest
5/7/07
4
0
0
quang nam
Mình là thành viên mới của Webketoan .Nhưng mình rất muốn học hỏi nhiều ở các bạn
Mong các bạn và các anh chị giúp đở
Mình huy vọng khi vào Web rồi sẽ giúp mình tự tin hơn trong lĩnh vưc kế toán hơn

N

NgocTramAnh87

Guest
27/9/07
22
0
1
37
HCM
Xin chào các anh chị!
Em là thành viên mới, em nghe nói về diễn đàn webketoan này lâu lắm rồi, Nay em mới có dịp ra mắt. Em kính chúc các anh các chị lời chúc sức khỏe và thành đạt

H

hoathanhlong

Guest
4/10/07
1
0
0
Tp.HCM
Phí tàu

:freddy::dzo: chào các bạn
Mình là hoa thanh long
lần đầu tiên vào diễn đàn.
Có bạn nào biết cách tính phí tàu già hay debit note không?
Chỉ mình với nha.
Cám ơn nhiều nhiều.

L

lam hieu mi

Guest
2/3/07
0
0
0
binh phuoc
chào các bác! em vừa mới ra trường, đang làm ở công ty phần mềm. Nhưng mà lương chán wa, bác nào biết chỗ nào đang tuyển kế toán mà lương cao một tí thì giới thiệu cho em với. cảm ơn nhìu nhìu
mail của em là thaonguyen_huong86@yahoo.com.vn

Nguyen Minh Kha

Nguyen Minh Kha

...Tổng hợp tùm lum...
hìhì, đây là mục báo danh của các mem trong WKT à? Thế mà em ko bít. Tới tận hôm ni mở ra mới đế ý thấy. Thôi thì báo danh lại cho các bác rõ nhá.

Nem của em là Nguyễn Minh Kha (đầy đủ lun rồi):1luvu::1luvu:
Bớt-đê của em là 8/12 (xém xíu nữa là được sinh ngay Noel rồi)

Em gia nhập vào WKT này từ tháng 3 rồi cơ, nhưng mãi tận bi giờ mới vào báo danh. Đúng là thiếu sót, thiếu sót..... :alcon::alcon:

S

sweet_heart

Guest
24/10/06
3
0
0
Hanoi
Em sinh viên năm 3. Kính chào các bác, các anh, các chị:)

H

halun

Guest
8/11/07
1
0
0
Hải phòng
Chào mọi người em là sinh viên năm thứ nhất, em không học về kế toán và không biết tí gì về kế toán cả! Em mới gia nhập cách đây mấy ngày, em muốn tìm hiểu về ACCA nhưng thấy mục báo danh---->phải vào đây đã! CHÀO MỌI NGƯỜI!

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Dạo này mình bận wa ko lên thăm WKT đc. Hôm nay lên thấy vui wa ra chào mọi ng cái.Nhớ WKT thật.HUHU

D

dang diem trang

Guest
28/11/07
0
0
0
37
Long An
kính chào mọi người !!!

Xin chào các cô, chú, và các anh chị kính mến !!!:1luvu:
TRang hiện là sinh viền năm cuối cao đẳng_chuyên ngành kế toán, có lẽ kiến thức học tập trên lớp chưa đủ để giúp Trang trên con đường sư nghiệp sau này. Trang rất mong sự tận tình chỉ dạy của các cô, chú, anh, chị giúp cho Trang.
Trang vô cùng cám ơn !!!
À, có câu hỏi này Trang cần sự giúp đỡ của mọi người.xin hãy trả lời sớm cho Trang nha.
" việc mua bán trên mạng có đủ có đủ cơ sở hạch toán hay không, đâu là chứng cứ pháp lý(văn bản nào, điều nào, quy định gì ,...). Có an toàn không? Lợi ích hay bất lợi khi tham gia mua bán trên mạng"
và xin mọi người có thể chỉ cho Trang những website có chức năng thực hiện thương mại điện tử.
cám ơn mọi người nhiều nhiều!!! :1luvu:

Sửa lần cuối:
D

dang diem trang

Guest
28/11/07
0
0
0
37
Long An
Xin chào các cô, chú, và các anh chị kính mến !!!
TRang hiện là sinh viền năm cuối cao đẳng_chuyên ngành kế toán, có lẽ kiến thức học tập trên lớp chưa đủ để giúp Trang trên con đường sư nghiệp sau này. Trang rất mong sự tận tình chỉ dạy của các cô, chú, anh, chị giúp cho Trang.
Trang vô cùng cám ơn !!!
À, có câu hỏi này Trang cần sự giúp đỡ của mọi người.xin hãy trả lời sớm cho Trang nha.
" việc mua bán trên mạng có đủ có đủ cơ sở hạch toán hay không, đâu là chứng cứ pháp lý(văn bản nào, điều nào, quy định gì ,...). Có an toàn không? Lợi ích hay bất lợi khi tham gia mua bán trên mạng"
và xin mọi người có thể chỉ cho Trang những website có chức năng thực hiện thương mại điện tử.
cám ơn mọi người nhiều nhiều!!!

C

conmeotobeo

Guest
29/11/07
3
1
0
41
cau giay
chào các anh chị

Đây là lần đầu tiên em ghé qua trang web này thấy có vẻ hay nhưng em thì o phải là dân kế toán mà làm văn phòng nên cũng dùng nhiều tới vi tính, mà cũng hay gặp vấn đề rắc rối nữa. Em thấy trong diễn đàn có cả mục vi tính nên em đăng ký để khi nào có vấn đề gì thì nhờ anh chị giúp đỡ em, và nếu em biết cũng sẵn sàng tham gia. Hôm nay định hỏi các bác mấy câu nhưng mới ra mắt nên em o hỏi, hihi. Thanks a lot.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA