Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Chào mọi người ngày nào mình cũng lên webketoan để xem thấy web ngày càng phong phú về tin bài và thông tin kế toán cũng như kinh tế.Thật mừng.Chúc một ngày vui vẻ yahoo của mình là (than_mat_troi1980@yahoo.com)

Khóa học Quản trị dòng tiền
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
59
TP. Hồ Chí Minh
Chào mừng các bạn đến vơi wkt, lúc này các mem cũ bận quá nên không có lời welcome vơi các bạn.
Mong rằng các bạn sẽ cảm thây vui và học được nhiều điiều bổ ích khi gia nhập đồng này.

Thân mến

H

heocon83

Guest
23/1/07
1
0
0
41
TPHCM
Chào tất cả các anh, chị thành viên wkt. Mình đã tham gia cũng hơn tháng nay. Nhưng hôm nay, đúng vào dịp sinh nhật, mình mới biết vào đây để chào hỏi mọi người.
Mình rất mong muốn trở thành thành viên chính thức, đúng nghĩa để từ bây giờ, mình như có thêm một cộng đồng bạn, giúp đỡ, chia sẽ với nhau mọi vấn đề trong cuộc sống.

Tên thật mình là Ngọc Hân - Y!M: haliloves@yahoo.com. Handphone: 095 860 0023.

Rất mong nhận được sự đón nhận nhiệt tình từ các thành viên của web.

N

nguyen thi phuo

Guest
9/7/06
0
0
0
37
Da Lat
ằm em là thành viên cũ rich của web ! Nhưng em luôn nằm án binh bất động?Hôm nay mọi người cho em ra mắt được không?

N

nguyen thi phuo

Guest
9/7/06
0
0
0
37
Da Lat
Darkmoon ơi!
Đằng ấy nói thế làm tớ chắc mai danh ẩn tích luôn quá?hổng dám tái xuất giang hồ nữa rùi?! :freddy:

F

Football

Guest
7/5/07
82
0
0
40
Nơi đâu cũng là nhà
Anh em tổ chức liên hoan nhậu nhẹt làm quen nhau một trận đi.
Em là thành viên mới
Em muốn chào sân nên mời tất cả các bác có lòng
Bác nào tham gia đăng ký ngay để em còn tổ chức

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Nhưng mỗi ng một nơi làm sao mà tổ chức đc.Chắc chỉ tổ chức gặp mặt những ng có địa bàn gần nhau thôi.Có gì nhớ rủ mình nhé^_^

F

Football

Guest
7/5/07
82
0
0
40
Nơi đâu cũng là nhà
Quên em giới thiệu em tên football, ở hà nội, cụ thể hơn là ở Minh Khai. Sống độc thân. Chưa biết gì, biết mỗi uống rượu, heheh. Chiến đi các pác WKT ơi.

M

Minh 2007

Guest
31/5/07
0
0
0
39
HCM
Chào các anh chị :cool2:
E là Minh :freddy: thành viên mới tham gia diễn đàn.
Em mời các anh chị một chén ra mắt :dzo:

H

hungvn20072007

Guest
13/6/07
2
0
0
38
TP.HCM
Chào các bạn ! Mình là thành viên mới gia nhập trang wep này, nên rất mong được sự giúp đỡ của các bạn. Minh đang đi làm nhân viên bán hàng trong siêu thị, đi làm ca nên giờ giấc ko ổn định. Mình rất thích học kế toán nên ko biết ở đâu có thể đăng ký học online, khi nào rảnh là có thể lên mạng học. Mình cũng ko biết học phí bao nhiêu, có bằng chứng chỉ ko ? Giúp mình với các bạn nhé ! Thanks a lot ! :friend:

M

mummi1

Guest
30/5/07
18
0
0
ha noi
tui mới tham gia WKT, thật là hay, cảm ơn BQT nha.hi vọng với sức còm sẽ đóng góp vào diễn đàn để WKT ngày càng phát triển

*****winer

*****winer

Bushido
Quên em giới thiệu em tên football, ở hà nội, cụ thể hơn là ở Minh Khai. Sống độc thân. Chưa biết gì, biết mỗi uống rượu, heheh. Chiến đi các pác WKT ơi.

Các bác Hà thành chiến có được ko nhỉ , Sài thành thì khỏi nói rùi rượu bia chỉ no ko biết say la gì - rất mong co ngày được hội ngộ

M

mumly

Trung cấp
9/3/07
179
2
16
38
Hải Phòng- Hà nội
chào các bác em mới tham gia có gì xin các bác chỉ giáo!

T

trinhphuong

Guest
22/5/07
42
0
0
hanoi
Sao tôi vào Boxcamnangthanhvien lại không đọc được nhỉ ai đó bảo giúp tôi với, hôm qua tôi cũng đọc bài có mục hướng dẫn 11 dấu hiệu nhận biết doanh nghiệp ma sao tôi click vào cũng không xem được, giúp tôi với.Thank!

H

Hoang Thi Tu

Guest
xin chao ca nha,em moi vao nghe va tinh co biet dc trang web nay, thay moi nguoi nhiet tinh va than thien em rạt vui,vao day thu vi lam.chac cu khi nao co thoi gian la em muon vao day chu ko muon lam gi khac nua.Hy vong se nhan dc su giup do tan tinh cua moi nguoi a.

M

MISSKETOAN

Guest
7/6/07
57
1
8
44
Vinh - Nghe An
Mình thấy nội dung diễn đàn thật la bổ ích. Từ khi biết diễn đàn này, có thời gian rõi là mình vào xem. Wa, tuyệt vời! vào đây mình học tập được nhiều thư. Và nhận ra một điều rằng, nhà Kế chúng ta rứt la lãng mạn

Cúc Hương

Cúc Hương

Trung cấp
5/4/07
179
0
0
39
vĩnh phúc
Các bác ơi.Chuẩn bị SN WKT rồi.Tổ chức giao lưu đi.^_^

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
W

wiskyvodka

Trung cấp
13/1/07
61
0
6
39
Hà nội
hic hic, mình tham gia WKT mà cũng không để ý, ngày sinh WKT là bao giờ?
Phũ phàng
Tổ chức giao lưu đi
hiiiiiiiiii

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA