Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
C

clover83

Guest
9/9/08
0
0
0
41
Hai Bà Trưng
Em là thành viên mới xin ra mắt toàn thể anh chị em naz'!!!!!cho em tham gia với naz' hjhjhj

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

t2tkisses

Guest
30/4/08
0
0
0
35
HCMC
Em là mem mới!!^^

Hello các anh chị ...
Em là Mem mới vô , hiện vẫn còn đang trên ghế nhà trường , mới gia nhập vào hội , nên mong các anh chị giúp đỡ em út..hhihi
Em tên là : Thảo Trang
Hiện là sinh viên năm cuối trường : Cd Kinh tế Đối ngoại...
Tất nhiên em cũng là dân " KT " rồi...
Rất mong anh chị nhiệt liệt chào đón em...hihihi...
Cho em nó 1 tràn pháo tay đi...Bộp ... Bộp...
Hân hạnh làm quen ạ!!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Cả nhà ...bộp bộp....chào đón Thảo Trang tham gia diễn đàn

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Mùng Thảo Trang là thành viên mới :friend:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Xin hân hạnh chào đón Thảo Trang tham gia diễn đàn.
Em đã tìm đúng chỗ và gia nhập đúng nơi roài đó.
Mong em tham gia tích cực vào các hoạt động của diễn đàn.

R

rubixanh

Guest
16/9/08
0
0
0
43
Dong Thap
Chào mọi người, mình là người mới vào nên cần sự giúp đỡ của mọi người. Mình đang làm kế toán.Cám ơn mọi người nhé.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Xin chào rubixanh! Chào mừng đến với WKT
Mọi người cùng chia sẻ những kinh nghiệm với nhau nhé.

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
To kinhcan: chỗ nào cũng thấy mẹt
To rubixanh : có gì bạn cứ hỏi tất cả mọi người trên dd , nhất là kinhcan

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
To SN: SN này chỗ nào cũng "bắc loa đài" kêu gọi nhưng khi đi thực tế thì chẳng thấy mẹt đâu.
To rubixanh: Mọi người sẵn sàng chia sẻ cùng rubixanh

V

viiviann

Guest
19/9/08
1
0
0
TP HCM
Hi everybody! Em đang còn ngồi ghế nhà trường và thiếu nhiều kinh nghiệm, em mong các anh chị giúp đỡ. Cám ơn anh chị nhìu nhìu:wavey::wavey:

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Chào mừng em đến với diễn đàn kế toán.
Sẵn sàng sẻ chia cùng em những điều em cần.

V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Xin chào tất cả các thành viên webketoan, mình gia nhập đại gia đình webkt cũng được gần tháng nhưng hôm nay mới bit có mục này. Nhân đây xin gửi lời chào và lời chúc tốt đẹp nhất tới tất cả các thành viên webkt. Tuổi đời mình thì ko đến mức non trẻ nhưng tuổi nghề thì chưa đầy 1 tuổi. Rất mong sự chỉ giáo của tất cả các anh chi và các bạn.
Mình mới tham gia wkt nhưng đã lĩnh hội được rất nhiều kiến thức bổ ích từ web. Xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới WEBKETOAN đã cho mình có cơ hội được học hỏi kinh nghiệm và kiến thức về ktoán.
TB: Các bài viết hay câu hỏi của mình nhiều khi còn ngớ ngẩn hay khó hiểu do chưa có kinh nghiệm. Rất mong sự phê phán, chỉ bảo của các anh chị và các bạn.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Sẽ không ai phê phán bạn, những câu hỏi dù có lúc ngớ ngẩn cũng vì mình chưa biết nên bạn yên tâm, anh em thành viên sẽ luôn sát cánh cùng nhau mang lại cho mọi người những kinh nghiệm và kiến thức quý báu.
Xin chào mừng tất cả mọi thành viên gia nhập WMT.

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Tất cả những người đi trước như chúng ta, nên có những lời chào đón và động viên các thành viên mới tham gia diễn đàn mà SN nhỉ?
Chúng ta là CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH

chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Tất cả những người đi trước như chúng ta, nên có những lời chào đón và động viên các thành viên mới tham gia diễn đàn mà SN nhỉ?
Chúng ta là CỘNG ĐỒNG TẠO NÊN SỨC MẠNH

Ý kiến của kinhcan007 rất hay ! như Chip cũng là thành viên mới ( cách đây 05 tháng hiiiiiii ). Nhân dịp sinh nhật webkt chúng ta làm luôn. :flowersun

V

vinhphong

Guest
12/9/08
1
0
0
36
quan 8
ây da, trước tiên cho em giới thiệu, em là thành viên mới ... em đọc bài viết của anh thấy vui vui ... nhưng anh ơi, thành viên mới thì còn nhiều bỡ ngỡ nhiều lạ lẫm và với 1 sinh viên thì kinh nghiệm hiểu biết còn rất ít ( có thể nói là không có ), ý em là nếu như có ai đó ( các ma cũ ý ) quan tâm đến những thành viên mới , để ý đến họ và giúp đỡ họ từng tí tứng tí , chỉ họ từng cái từng cái thì hay bít mấy ... hìhì ...
:cheesebur:flower1::flower1:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Dzoo Dzooo.....Per thui xin Thân mời các mem mới và mem cũ tham gia cổ vũ cho đội bóng WKT chúng ta..... mời các bạn vào đây nhé
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?t=53159

Chủ Nhật tuần sau ngày 12/10/2008 mời các bạn ghé qua sân Thượng Đình vào lúc 9h30 để chung vui cổ động cho đội bóng.....

Các bạn nếu ko biết đường xin liên lạc với Per tui theo số ..098.5445.268 nhé

kinhcan007

kinhcan007

Cao cấp
15/8/07
539
4
0
Ha noi
Chú thumper nhanh chân quá, anh đang định vào kêu gọi mọi thành viên đây.
Tiện đây xin mời các thành viên (mới và cũ) đến cổ vũ cho giải bóng đá WKT mở rộng 2008 chào mừng SN lần thứ 6 của WKT.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA