Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Chú thumper nhanh chân quá, anh đang định vào kêu gọi mọi thành viên đây.
Tiện đây xin mời các thành viên (mới và cũ) đến cổ vũ cho giải bóng đá WKT mở rộng 2008 chào mừng SN lần thứ 6 của WKT.

Điệu này mà kéo cả dân WKT đất Hà Thành đi cổ vũ thì chỉ có mà giựt giải.
:banana::banana::banana:
Nào chúng ta những hậu phương ở xa chỉ biết vào đây để khích lệ tinh thần thui, cố lên, cố lên:boldred::boldred::boldred::028:

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

brown eyes

Guest
26/10/08
1
0
0
36
ha noi
em mới tham gia.mong mọi người giúp đỡ!hi:D

S

sinhvienketoan

Guest
29/10/08
18
0
0
Tp.HCM
em là mem mới

em hiện là sv năm 2 chuyên ngành Kế toán doanh nghiệp, em đang nhập môn các môn chuyên ngành gặp rất nhiều khó khăn. Hi vọng qua WKT em học hỏi đc nhiều kiến thức nghiệp vụ của các anh chị. Và cũng mong các anh chị giúp đỡ em nhiệt tình :015:

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Chào bạn
Rất vui vì bạn đã ghé thăm diễn đàn nhé, chúc bạn gặt hái được nhiều điều bổ ích nhé.

Trinhtaythi

Trinhtaythi

Badico.info
29/9/08
185
0
16
Ha Noi
badico.info
em hiện là sv năm 2 chuyên ngành Kế toán doanh nghiệp, em đang nhập môn các môn chuyên ngành gặp rất nhiều khó khăn. Hi vọng qua WKT em học hỏi đc nhiều kiến thức nghiệp vụ của các anh chị. Và cũng mong các anh chị giúp đỡ em nhiệt tình :015:
WKT nhà ta không phân biệt già trẻ gái trai, không phân biệt thành viên mới cũ. Đã giúp đỡ là giúp đỡ nhiệt tình và hết mình à. Yên tâm đi em.

S

sinhvienketoan

Guest
29/10/08
18
0
0
Tp.HCM
hihi, rất vui khi nhận đc hồi âm của 2 anh chị :)

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Hoan ngênh bạn gia nhập WKT. Hy vọng với diễn đàn này, bạn sẽ có nhiều cơ hội cọ sát và trải nghiệm những gì mình đã được học với thực tiễn công việc của bạn sau này.:a_ok_u:

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Em mới tham gia diễn đàn. mong các bác giúp đỡ em với.

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Chào các bạn, MuaHue giờ mới biết gõ lạch cạch hả, sao chậm thế, bao giờ thì mới có thể thi gõ 10 ngón với HyperVN đây.

Hyper tinh tướng quá đi thôi, Hôm nào thử thi tài xem sao nhé.:065:

M

Miu Khoang

Guest
10/12/08
40
0
6
ẩn
Miu Khoang chào cả nhà

Chào cả nhà, hôm nay mình xin gia nhập gia đình kế toán mong được giao lưu và học tập từ các bạn.

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Chào cả nhà, hôm nay mình xin gia nhập gia đình kế toán mong được giao lưu và học tập từ các bạn.
Chúc mưng bạn ra nhâp webketoan:028:

N

nganlt

Guest
15/12/08
0
0
0
Thủ đô
Hi all!
Em vừa mới chập chững vào nghề kế toán, cũng vừa mới lon ton vào diễn đàn này. Rất mong được làm quen và học hỏi từ các anh chị và các bạn. Thank so much!

H

huynhnhan152003

Guest
17/12/08
2
0
0
39
Hai duong
Huynhnhan152003 xin chào cả nhà Kế!

Cả nhà không thể tưởng tưởng em vui thế nào khi được tham gia vào Đại gia đình nhà mình đâu!?
Đầu tiên cho em gửi lời chào đến cả nhà và sau đó cho em được tâm sự vài lời cùng mọi người nhé!! Bởi lẻ em là người xa nhà mà vì điều kiện gia đình em phải chuyển từ Nam ra Bắc (quê hương bánh đậu xanh!!) (con gái miền Nam chính gốc nha!).Xa gia đình và bạn bè buồn buồn lắm lắm!!:011:Em lại là dân mới tốt nghiệp và đang phải làm quen dần môi trường nơi này vì thế công việc ở đây của em cũng gặp vài khó khăn!!Đang buồn bã vì công việc :wall: nên lang thang internet và được biết đến WKT thế là em rụt rè vào đây mong được sự giúp đỡ tận tình và chia sẻ của các anh chị và các bạn!! Đó là những lời nói từ đáy lòng,mọi người đừng cười em nhé! Em có bệnh hay mắc cỡ và "mít ướt" lắm lắm!!!:022:

meocung

meocung

Guest
20/11/06
330
0
0
Đà Nẵng
Cả nhà không thể tưởng tưởng em vui thế nào khi được tham gia vào Đại gia đình nhà mình đâu!?
Đầu tiên cho em gửi lời chào đến cả nhà và sau đó cho em được tâm sự vài lời cùng mọi người nhé!! Bởi lẻ em là người xa nhà mà vì điều kiện gia đình em phải chuyển từ Nam ra Bắc (quê hương bánh đậu xanh!!) (con gái miền Nam chính gốc nha!).Xa gia đình và bạn bè buồn buồn lắm lắm!!:011:Em lại là dân mới tốt nghiệp và đang phải làm quen dần môi trường nơi này vì thế công việc ở đây của em cũng gặp vài khó khăn!!Đang buồn bã vì công việc :wall: nên lang thang internet và được biết đến WKT thế là em rụt rè vào đây mong được sự giúp đỡ tận tình và chia sẻ của các anh chị và các bạn!! Đó là những lời nói từ đáy lòng,mọi người đừng cười em nhé! Em có bệnh hay mắc cỡ và "mít ướt" lắm lắm!!!:022:

thế này mà gặp các anh nhà mình thì tiêu òi em ơi!!:biggrinda:biggrinda

tranvanquyen

tranvanquyen

Tổ bán báo xa người yêu..
ac ac. Bạn làm ở Hải Dương ah?
he he, tương ngộ tương ngộ, mong được làm wen

N

ntnhungkt166

Guest
25/12/08
2
0
0
bac bang duong
hi đại gia đình nhà ta!

chào cả nhà! em đã theo dõi web nhà mình lâu rùi nhưng bữa nay mới đăng ký thành công. Sang năm tới em ra trường chắc là sẽ theo cái nghiệp này như các bậc tiền bối. Mong các bậc tiền bối giúp đỡ em nhé. em xin thanks mọi người!

vuongthu

vuongthu

Nobi
12/11/08
246
0
16
Nam Định
Hì giờ mới vào đến đây. Hà hà...dân KT nhà mình đông vui nhỉ. Cho em góp 1 chân với các bác. Em mới đi làm nên mong các bác giúp đỡ và có gì vui vui thì ới em 1 câu với.:043: :043:nhớ nhà quá.
vuongthu86@gmail.com==> Chúc cả nhà năm mới vui vẻ nhé!

P

pepsidethuong

Guest
2/1/09
0
0
0
ninh thuan
Mem mới xin làm quen

Minh la thanh vien moi, mong s­u giup do cua cac ban...va lam quen voi cac ban nhe !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA