Chào các thành viên WKT

• Thread starter Anhchuot
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
chiprock126

chiprock126

When u say nothing at all
5/5/08
123
0
16
loading...
Chào mừng em đến webkt - giới thiệu vài đường nét cơ bản đi em hiiiiiii

T

thanhtanloan

Guest
1/1/09
1
0
1
BienHoa
xin chào bạn đã đến với cộn đồng chung minh.

T

Tiger Princess

Guest
2/1/09
14
0
0
HN
Mình là thành viên mới. Xin chào các bạn.

N

ngoisaobang87

Guest
8/12/08
7
0
0
Tp.HCM
xin chào các bạn! mình rất vui khi được làm quen với các bạn, hy vọng là các bạn giúp đỡ mình nhé vì mình là thành viên mới của webketoan nên còn nhiều bỡ ngỡ hii..hii

N

Nguyenthaiacc

Sơ cấp
5/2/09
22
0
1
Đồng Nai
Mình là thành viên mới. Mình rất mong được tham gia cùng các bạn. Chúc WKT mình ngày càng có nhiều bạn tham gia và chia sẻ

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Mình là thành viên mới. Mình rất mong được tham gia cùng các bạn. Chúc WKT mình ngày càng có nhiều bạn tham gia và chia sẻ

Chúc mừng bạn tham gia vào web, Thành viên cũ hay mới đều rất thân thiện và thoái mái. Bạn hãy cứ từ từ mà tìm hiểu, hi vọng webketoan sẽ mang lại cho bạn nhiều bổ ích và niềm vui

G

goldfish2760

Guest
3/2/09
0
0
0
haiphong
Khi tình cờ phát hiện ra wkt,GF đã thấy rất vui^.^ Mọi người biết không,từ nhỏ GF đã mơ ước trở thành 1 kế toán giỏi & giờ GF đang nỗ lực hết sức để biến ước mơ thành hiện thực. Đối với GF,WKT như 1 người bạn, 1 gia sư tuyệt vời:banana:
Rất vui được làm quen với các bạn và các anh chị trên diễn đàn WKT.

Ngọc Quyên

Ngọc Quyên

Guest
25/1/07
35
0
0
39
TP HCM
Um , bạn viết chữ gì thế hả , tớ chẳng đọc được .
Rất vui khi được trao đổi cùng bạn.

hado86

hado86

Trung cấp
30/10/08
66
0
0
ha noi
Nhanh thật! vậy là đã mấy tháng là thành viên của Web kế toán! Từ ngày đó tới giờ mình thấy học hỏi đc mọi ng nhièu điều! Cám ơn các thành viên Web kế toán! Chúc Web kế toán luôn thành công!

D

deptraionline

Guest
23/4/09
0
0
0
VN
chỉ có chúc thôi à. Có ai mời mình đi uống cafe ko nhỉ?

L

lainguyenbich

Guest
Mình gia nhập vào WKT cũng được mấy tháng rồi mà chưa làm quen với anh em WKT, giờ mình xin ra mắt với anh em WKT đây.Chào cả nhà, chúc cả nhà luôn luôn hạnh phúc và thành đạt trong mọi lĩnh vực. Riêng WKT ngày càng hùng mạnh và thành công
Xin cảm ơn!

T

tlv

Sơ cấp
11/5/09
7
0
0
Tuy Hoà
Chào các bạn!
Mình là thành viên mới mong các Pác giúp để?:welcome_2

T

tranhoangan

Guest
6/5/09
0
0
0
41
285/125/41 cmt8,f12,q10
Xin chào cả nhà!

Mình tên:Trần Hoàng Ân đang học trung cấp kế toán tháng 6 nay mới tốt nghiệp.Lần đầu tiên tham gia vào diễn đàn rất mong được các anh chị chỉ giáo thêm!Chúc ca nhà luôn zui zẻ hòa thuận và kiếm được nhiều tiền!:021::021::021::021:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA