Mỗi tuần một chuyên đề

"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Quangteo nói:
chà chà, bê xình này được mấy anh nào luyện thế nhỉ? ai mà co diễm phúc quá vậy. cô bé này thật may mắn, chứ không như letmyh... không được ai .... nên chỉ suốt ngày chạy lăn quăn và tám ..............
:rotfl: :rotfl: :rotfl:
uh vậy mà cứ tưởng là Tèo cơ đấy! Hic... Kính lão đắc thọ Tèo ơi!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
bexinh nói:
Hôm wa vui thật, mấy chị nhỉ??Bé vui lắm, khi chị em mình...đều vui, và khi bé được mọi người quan tâm, yêu thương.
Dạo này bé bị làm sao đó, mấy chị à.Bé chẳng bít bé đang làm gì nữa, tại sao lại làm thế, bé đang nghĩ gì vậy??Hình như bé thấy bé thật sự ngốc nghếch!!Hay tại bé hay nghĩ ngợi vẩn vơ, hay suy diễn lung tung??Gía mà....bé bít chính xác việc gì đang đến với bé, bé bít được bé nên làm gì, bé bít được thật sự bé và người ta...đang nghĩ gì nhỉ??

Chị xinh lỗi bé nha. Hôm qua về, giữa đường nhỏ hỏi mới nhớ ra là quên mất bé, hổng biết ai đưa bé về ? :wall: . May mà bé về nhà bình yên. Cố gắng lên nha bé. Nhìn bé xanh xao như vậy, chị xương lắm!:1luvu:

@TG: Cám ơn Út nhiều, Út cũng có công mà!

@CC & SN: Hit, hôm nay định nói chuyện với 2 người mà sao "bà chị" với "bà em" iu dấu về sớm vậy?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Hic mém chút xíu nữa quên nhiệm vụ rồi. Hì phải nhanh chân cho xe chạy đi xử lý hậu quả thôi. Hic

be_xinh

be_xinh

Guest
Chán ghê!!Bạn lại giận mình nữa rồi.Sao dạo này bạn hay giận thế nhỉ??Bạn cứ giận hoài, nhìu lúc mình thấy mệt mỏi ghê!!
Bạn bít là tuần vừa rồi mình rất bận mà, bạn bít là mình chẳng còn đầu óc, tâm trí nghĩ đến chuyện khác (mình là vậy, cứ tập trung vào cái gì là quên mất tiêu những cái khác :wall: ).Mình mệt mỏi đến độ cứ về nhà là chỉ muốn lăn đùng ra ngủ, chẳng còn thời gian nhắn tin cho bạn, 8 với bạn như mọi khi nữa!!Bạn giận khi bạn gọi mà mình ko nói chuyện nhìu như trước.Bạn ơi, thật sự mình ko muốn vậy đâu mà.Hiểu giùm mình đi mà, đừng giận nữa, bạn nhé!!

be_xinh

be_xinh

Guest
letmyha nói:
Mới lăng quăng.....với mấy anh vài tháng mà bé đã biết mộng mơ rồi àh. Lại còn không biết chính xác việc mình đang làm nữa chứ. Hic mấy anh này "luyện" bé bê nhà mình hay nhờ!

Cố lên nhá bé bê nhưng.....đừng có cố mà nghĩ......người ta đang nghĩ gì nữa mà hãy nghĩ là bé đang nghĩ gì và.... chị không biết hì hì
Hix, chị đừng đổ tội cho mấy anh nhà mình chị ạ, tội nghiệp mấy anh ý. Ko phải mấy anh ý "luyện" bé đâu!!Nếu là mấy anh ý thì bé đã ...than thở từ sớm rùi, đâu phải đợi đến lúc này, chị nhỉ??:biggrinda

be_xinh

be_xinh

Guest
Tigon-ETC nói:
Nhớ người ta à? Người ta đang nghĩ cái điều mà bé... cũng đang nghĩ hi hi

Bé thử không suy nghĩ xem bé đang nghĩ gì và người ta đang nghĩ gì nào, bé thấy điều gì?
Chị ơi, lúc trưa ,đọc tin nhắn của chị, thấy thương chị ghê. Mai bé học AV, làm sao đi học với chị đây.Lại thất hứa nữa rồi, chị đừng giận nghen.Chiều thứ 4 bé sẽ qua đi học với chị nha:two: .(mà bé có được vô lớp ko vậy chị??))

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
be_xinh nói:
Hôm wa vui thật, mấy chị nhỉ??Bé vui lắm, khi chị em mình...đều vui, và khi bé được mọi người quan tâm, yêu thương.:biggrinda
Dạo này bé bị làm sao đó, mấy chị à.Bé chẳng bít bé đang làm gì nữa, tại sao lại làm thế, bé đang nghĩ gì vậy??Hình như bé thấy bé thật sự ngốc nghếch!!Hay tại bé hay nghĩ ngợi vẩn vơ, hay suy diễn lung tung??Gía mà....bé bít chính xác việc gì đang đến với bé, bé bít được bé nên làm gì, bé bít được thật sự bé đang nghĩ gì nhỉ??:sad:
Bé ơi! Suy nghĩ nhiều làm gì cho khổ thân bé nhé!Hãy cố gắng lên như bé cũng đã từng nói với chị mà, đúng không nào?Bé nhớ chuyện hôm qua bé nói với chị không?Bé cứ sơ cứ lo, cứ nghĩ rằng khong biết chị nói sẽ gặp bé ấy không biết là thật hay giả ấy, nhớ không?Không biết bé có còn sức để đi tiếp với chị không nào?Vì chị cũng đang như bé nè!Hôm nào bé không đi học thì cho chị biết nhé! Để.....sẽ nói cho bé sau.Hihihi

be_xinh

be_xinh

Guest
Bé thi giữa kỳ xong thì 2 chị em mình tha hồ mà...đi loanh quanh cho đời bớt mệt ,chị nhỉ?:two:
Chị à, tối nay nhớ ngủ sớm nha.Ko là vài bữa nữa, bé...ko cho chị đi chung với bé áh:biggrinda !!Cố lên chị nha!!Chị em mình sẽ cố gắng như đã nói với nhau, chị nhỉ??AJA!!AJA!!FIGHTING!!!!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
be_xinh nói:
Chị ơi, lúc trưa ,đọc tin nhắn của chị, thấy thương chị ghê. Mai bé học AV, làm sao đi học với chị đây.Lại thất hứa nữa rồi, chị đừng giận nghen.Chiều thứ 4 bé sẽ qua đi học với chị nha:two: .(mà bé có được vô lớp ko vậy chị??))

Hix hix :cool2:

:sick:

:coffee: :sleep: :a_ok_d: :hexe1: :dog1: Lêu Lêu

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
be_xinh nói:
Hôm qua mon men lên lớp định bụng học, nhưng mà môn này chị lại học ở ngoài kia rùi, chỉ chưa thi thôi. Thế là lon ton lên xin cô nghỉ. Đến chủ nhật này thì thi nè. Bé cũng cố lên nhé. Cảm ơn bé nhiều.

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
be_xinh nói:
Hôm wa vui thật, mấy chị nhỉ??Bé vui lắm, khi chị em mình...đều vui, và khi bé được mọi người quan tâm, yêu thương.:biggrinda
Dạo này bé bị làm sao đó, mấy chị à.Bé chẳng bít bé đang làm gì nữa, tại sao lại làm thế, bé đang nghĩ gì vậy??Hình như bé thấy bé thật sự ngốc nghếch!!Hay tại bé hay nghĩ ngợi vẩn vơ, hay suy diễn lung tung??Gía mà....bé bít chính xác việc gì đang đến với bé, bé bít được bé nên làm gì, bé bít được thật sự bé đang nghĩ gì nhỉ??:sad:
Ha ha thông báo với mọi người em "bò con" của chúng ta đang "in love" mà theo triệu chứng của em thì anh đoán em đang "tương tư" nặng rồi bé con...

be_xinh

be_xinh

Guest
dangkhoaquan nói:
Ha ha thông báo với mọi người em "bò con" của chúng ta đang "in love" mà theo triệu chứng của em thì anh đoán em đang "tương tư" nặng rồi bé con...
Em xin trịnh trọng thông báo : NHẦM rùi anh ui!!!:biggrinda Chắc tại bữa đó xỉn nên...ko nghĩ đc gì, cũng ko bít làm gì (xỉn mà), bữa nay tỉnh lại rùi!!Lại tiếp tục công cuộc chọc phá thiên hạ thui!!!:drummer:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
be_xinh nói:
Em xin trịnh trọng thông báo : NHẦM rùi anh ui!!!:biggrinda Chắc tại bữa đó xỉn nên...ko nghĩ đc gì, cũng ko bít làm gì (xỉn mà), bữa nay tỉnh lại rùi!!Lại tiếp tục công cuộc chọc phá thiên hạ thui!!!:drummer:
Chắc chắn là nhầm rồi.
Vì em Be_xinh của chúng ta mới "fall" thôi chứ chưa "in" love. :inlove: :inlove: :inlove:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
be_xinh nói:

Bêthui ơi....em viết lấp lửng thế này làm hàng trăm anh trong wkt có mà...:wall:
Sáng giờ anh trở thành thám tử Sơlốc HÔm rồi, các anh cứ nhắn tin hỏi anh ai là người được lên giàn hoả với....Bêthui. HIx...hàng trăm anh cứ đoì...nhảy qua lửa với em kià:inlove:

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
Virgin nói:
Bêthui ơi....em viết lấp lửng thế này làm hàng trăm anh trong wkt có mà...:wall:
Sáng giờ anh trở thành thám tử Sơlốc HÔm rồi, các anh cứ nhắn tin hỏi anh ai là người được lên giàn hoả với....Bêthui. HIx...hàng trăm anh cứ đoì...nhảy qua lửa với em kià:inlove:
Không hiểu gì cả!coa thể cho em biết với nghe thắc mắc quá.hồi hộp qua đây

be_xinh

be_xinh

Guest
Virgin nói:
Sáng giờ anh trở thành thám tử Sơlốc HÔm rồi, các anh cứ nhắn tin hỏi anh ai là người được lên giàn hoả với....Bêthui. HIx...hàng trăm anh cứ đoì...nhảy qua lửa với em kià
He..h.e.Thật hả anh.Vậy là mỗi lần nhậu web sẽ có thêm sự lựa chọn mới, ngoài bê thui thì còn...gì gì đó thui nữa!!:dzo: Mà sao ko ntin cho em mà lại ntin cho anh nhỉ??:alcon:
Ah, mà anh vẫn còn nhớ nhiệm vụ nặng nề, trọng trách wan trọng em ...giao phó hôm trước đấy chứ??:friend:

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
Biển hát nhà mình bữa nay đông vui ghê!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Em thì chỉ nghe biển vỗ thôi, chứ hát thì chưa!

Ngày xưa, biển không có cát như bây giờ
Ngày xưa, biển không có sóng vỗ bờ ...
Và gió, gió hát thật êm
Và mây, mây trôi thật hiền
Biển ngây thơ, và biển không như bây giờ ...

Bây giờ mới nghe:

Rồi một ngày em đến, biển hát em nghe
bài hát có đôi câu chuyện buồn
Rồi một ngày em đến, biển hát em nghe
bài hát có những niềm vui thật vui
Rồi một ngày em vắng, làn gió nhớ tóc ai,
bờ cát nhớ chân ai, để sóng hát ru miệt mài
Rôì một ngày em vắng, biển nhớ mong ai
biển thức đã bao đêm, biển thấy trong mình có một trái tim...

Ôi ngày xưa ngày xưa, lặng nghe tôi kể chuyện ngày xưa...

Ôi tình yêu tình yêu, tình yêu... lỗi tại tình yêu!
Nếu em không biết gì về chuyện tình của biển
Nếu thật em không biết gì, tôi sẽ kể ... em ... nghe

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA