Mỗi tuần một chuyên đề

"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:

Ôi ngày xưa ngày xưa, lặng nghe tôi kể chuyện ngày xưa...

Ôi tình yêu tình yêu, tình yêu... lỗi tại tình yêu!
Nếu em không biết gì về chuyện tình của biển
Nếu thật em không biết gì, tôi sẽ kể ... em ... nghe

Thế thì bác kể đi ạh! Em đang lắng nghe đây!

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SweetNovember

Guest
:wall: :wall: :wall: :atom:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
SweetNovember nói:
:wall: :wall: :wall: :atom:
Hôm nay SN không lo hát mà lo :wall: không là thế nào? Giọng ca đã xuống rồi ah?

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
tocdai_friendly nói:
Biển hát sắp thành biền nhậu

Hổng biết tocdai_fiendly là boy or girl mà phát biểu câu này ha?!

@SN: Nov ơi, nhớ Nov quá à. Nếu tối nay rảnh thì :talk: nha. Máy nhà em hết xiền rùi, nên hổng gọi cho Nov đc.:wall:

S

SweetNovember

Guest
letmyha nói:
Hôm nay SN không lo hát mà lo :wall: không là thế nào? Giọng ca đã xuống rồi ah?
SN đang tập thể dục đấy chứ! Thể dục để có giọng hát khỏe :biggrinda

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
letmyha nói:
Thế thì bác kể đi ạh! Em đang lắng nghe đây!

Let ơi...!
Có lắng nghe cũng không nghe được đâu!!! Chỉ nói rỉ vào tai mới nghe được thôi...

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
SweetNovember nói:

Hì, Nov ơi!!!!!!!.Vậy là em sắp được nghe giọng ca vàng của Nov rùi hả?. Vậy, chị em mình sắp gặp nhau hả Nov?:banana:

@CC: có người đòi em khao đó!:flower1:

S

SweetNovember

Guest
Secret_grasses nói:
Hì, Nov ơi!!!!!!!.Vậy là em sắp được nghe giọng ca vàng của Nov rùi hả?. Vậy, chị em mình sắp gặp nhau hả Nov?:banana:

@SG: Ham chơi quá đi, nhớ hứa gì với chị ko?:flower:

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Secret_grasses nói:

@Nov: - Đó là vì chị ấy nhớ chị quá đó thôi.
- Đó cũng là sự khác biệt giữa người có người yêu và chưa có, nên cuối tuần mới phải... SG nhỉ?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
SweetNovember nói:
Một kiểu tập thể dục... vũ....nữ. Hic SN tập thể dục gì mà cứ như là :wall: ý!
Để có giọng hát khỏe SN phải khổ công luyện... đầu thế kia àh!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:
Let ơi...!
Có lắng nghe cũng không nghe được đâu!!! Chỉ nói rỉ vào tai mới nghe được thôi...
Vậy thì phải nàm thế lào nhỉ!

Phải làm :talk: như thía lày mới được cơ àh. Hic chúng mình hẹn gặp nhau ở gốc cây mít gần nhà anh ao2day anh nhé! Hay là gốc cây đa ngõ nhà TC, hoặc là gốc cây mận nhà TD?! Anh thấy đâu tiện thì liên lạc lại với em nhé!

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
letmyha nói:

Phải làm :talk: như thía lày mới được cơ àh. Hic chúng mình hẹn gặp nhau ở gốc cây mít gần nhà anh ao2day anh nhé! Hay là gốc cây đa ngõ nhà TC, hoặc là gốc cây mận nhà TD?! Anh thấy đâu tiện thì liên lạc lại với em nhé!
tội nghiệp cho những cái cây đóa, thế nào cũng chết thôi, "xin lỗi chịu ko nỗi". ao2day, TC, TD cẩn thận nhé.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Quangteo nói:
tội nghiệp cho những cái cây đóa, thế nào cũng chết thôi, "xin lỗi chịu ko nỗi". ao2day, TC, TD cẩn thận nhé.
Sao dạo này tèo hay nghía let thế nhỉ?! Thế lày nà thế lào?! :wall: Có khi nào tèo......í ẹ :dogrun:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
letmyha nói:

Úi! Sướng quá! Let ơi! Vậy tối nay mình hẹn nhau ở cái lò gạch anh Chí nha! Nhớ nhé! :banana:

Quangteo

Quangteo

tình - tiền - tù - tội
10/10/04
180
1
18
TPHCM
letmyha nói:
Sao dạo này tèo hay nghía let thế nhỉ?! Thế lày nà thế lào?! :wall: Có khi nào tèo......í ẹ :dogrun:
ai gặp let cũng chạy dài, chỉ có ông hungh123 bị .... mới theo let thoai

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:
Úi! Sướng quá! Let ơi! Vậy tối nay mình hẹn nhau ở cái lò gạch anh Chí nha! Nhớ nhé! :banana:
Ư em ứ chịu! Cái lò gạch ấy cũ hèm rồi. em sợ... sợ gạch rơi trúng... chúng mình! Thôi ta gặp nhau ở ụ rơm nhà Quangtèo anh nhé! Gặp lại anh sau nhé

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Quangteo nói:
ai gặp let cũng chạy dài, chỉ có ông hungh123 bị .... mới theo let thoai
Ừ tèo nói đúng đó... ai gặp let cũng phải chạy....theo...giống......tèo lắm. Hic

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
SweetNovember nói:
@SG: Ham chơi quá đi, nhớ hứa gì với chị ko?:flower:

Em nhớ mà bà chị yêu dấu!. Em đang thực hiện nó đó. Khi nào thành công thì báo cho chị nha.:1luvu:

camchuong nói:
@Nov: - Đó là vì chị ấy nhớ chị quá đó thôi.
- Đó cũng là sự khác biệt giữa người có người yêu và chưa có, nên cuối tuần mới phải... SG nhỉ?

Bình tĩnh, bình tỉnh......CC ui, SN có ý tốt cho chị mà. Hãy chúc mừng cho hạnh phúc của chị hai, em đừng buồn nữa nha!. Dù chuyện gì có xảy ra đi nữa, thì tụi mình hãy cố gắng gìn giữ nhưng tình cảm tốt đẹp mà chị em mình đã có nha. :mrstraetz

Chúc bé CC mau chóng có người yêu, chúc chị hai yêu dấu luôn hạnh phúc trong vòng tay người ấy, chúc bé Út thành công trong công việc của mình!!! :flower:

Xương xương mọi người nhiều nhiều lắm!:ladiesman

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Secret_grasses nói:

Bình tĩnh, bình tỉnh......CC ui, SN có ý tốt cho chị mà. Hãy chúc mừng cho hạnh phúc của chị hai, em đừng buồn nữa nha!. Dù chuyện gì có xảy ra đi nữa, thì tụi mình hãy cố gắng gìn giữ nhưng tình cảm tốt đẹp mà chị em mình đã có nha. :mrstraetz

Chị này, em đâu có ý gì trong đó. Chỉ nói thế thôii mà. Em luôn chúc mừng hạnh phúc cho chị ấy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA