"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SweetNovember

Guest
Bien hat

Alo..
Lâu rồi ko về thăm "nhà". Nhớ nhà quá! :inlove:

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Tháng tư, gió mùa lại đến. Thời tiết này làm mình lười đi ra ngoài quá. Muốn nằm một chỗ đọc sách thôi.

Bà chị của em ơi, bận rộn quá rồi nhỉ?

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tháng tư, gió mùa lại đến. Thời tiết này làm mình lười đi ra ngoài quá. Muốn nằm một chỗ đọc sách thôi.

Bà chị của em ơi, bận rộn quá rồi nhỉ?

Hôm nay, Hà nội lạnh ! Thời tiết dễ chịu lắm, đi ra ngoài đê. Sorry hôm trước không tới được.

@chị Ba: Hum nào nghĩ ra cái vụ hôm qua em hỏi thì nhắn cho em nhé. Thks

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
"Camchuong ieu dau, sang mai day som di som cho khoi nang nha em. Truoc khi di chi goi".

Hì, em vẫn lưu tin nhắn của chị và cả những tin nhắn yêu thương, quan tâm khác trong máy mình. Dù máy hỏng và đổi sang máy khác, nhưng chẳng hiểu sao những tin nhắn quan trọng lại không mất đi. Em vẫn luôn tin phía cuối chân trời còn nắng sau những ngày mưa ảm đạm. Vẫn yêu người và yêu cuộc sống chị nhỉ. Chúc chị của em mãi hạnh phúc.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tự dưng thèm được nghe tiếng sóng biển, thèm được cảm nhận cái vị mằn mặn của biển thế.
Chân trời rất xanh gọi nắng xôn xao...

Hà nội bỗng dưng chuyển gió mùa, mưa và lạnh. Nhớ, một nỗi nhớ nao nao

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest

:flower:
Congratulation on my sister's wedding!!!
:flower:

May your special day become a wonderful memory.

Ngược dòng thời gian, xem lịch sử những tháng ngày lonely của của bà chị em chút xíu ha!!!.:angel:

Thanh Nam nói:
Tháng 11 ngọt ngào ơi, em là ai mà sao nhiều tâm sự thế ???
Anh ấy có ở trong wkt không vậy em ? Nói để các mem wkt nam còn mừng chứ

SweetNovember nói:
Tối nay, nhỏ bạn thân sau khi biết chuyện buồn của Nov đã ra sức help Nov bằng cách giới thiệu cho Nov gặp mặt 1 người mà theo nhỏ "hiền lành, biết hy sinh". Ban đầu Nov cũng vui vẻ nhận lời, nhưng gần đến giờ hẹn Nov lại thấy sao sao ấy, chắc phải từ chối thôi.

SweetNovember nói:
Tao chẳng biết có phải do số phận
Khiến tao mày đến giờ mãi lênh đênh
Tình duyên không, tiền tài lại cũng không
Chẳng biết đợi đến khi nào sẽ đủ

Ngày cuối tuần, Valentine hay lễ tết
Tao với mày chỉ biết tám với nhau
Uống cafe hay lên net giải sầu
Hay rảnh rỗi chở tao ăn chè sữa

Hì hì, vậy là từ nay Nov không còn than như thế này nữa ha. Câu hỏi của anh Virgin giờ đây đã chị đã có câu trả lời rồi!. Chúc mừng chị!. :mrstraetz :inlove:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc mừng chị Hai. Chúc anh chị hạnh phúc mãi mãi
Tiếc là Út k có mặt ở sì gòn để chúc mừng chị được.

@Chị Ba, chị Tư: Liệu liệu để Út cũng gửi lời chúc mừng thế này nhá :D

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chà, chúc mừng SweetNovember.

Hôm nay, "chân trời rất xanh gọi nắng xôn xao" đã khác rồi, biển đang chở một cánh buồm đỏ thắm có cô Xờ-quýt của wkt trên đó :1luvu:

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Đúng là hôm nay chân trời có vẻ rất xanh và nắng xôn xao rồi. Tối qua nhìn thấy niềm vui và sự hạnh phúc hiện lên trên guơng mặt chị, em thấy vui cho chị nhiều. Chị qua cầm tay em, 2 chị em thì thầm to nhỏ. Chúc chị mãi mãi hạnh phúc

@Út: Ừ, rồi sẽ đến ngày đó thôi mà. Ngày đó sẽ đến, sẽ đến. D:

dragon76

dragon76

Cao cấp
12/3/04
257
2
18
Chúc Swe giã từ cuộc chơi thật dzui dzẽ :) và có một cuộc sống mới thật hạnh phúc và như ý!!!!

A

act

Guest
29/11/05
85
1
0
TP Hồ Chí Minh
Chúc chị Sweet trước tiên là cô dâu thật xinh đẹp nè. Tiếp nữa act chúc chị sẽ có cuộc sống hạnh phúc và tràn đầy niềm vui.

To all các chị còn lại : hihihi, thế các chị còn lại khi nào cho nhỏ ăn kẹo hồng đây?

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Chưa gặp chị Sweet November lần nào, nhưng nghe nick của chị là em mê rùi, hihhi...vì đúng thật, tháng 11 luôn là tháng ngọt ngào với em mà:)
Chúc hai anh chị sống hạnh phúc, bên nhau dài lâu, và sớm cho ..hơ hơ...chuột!:)

maitrinh

maitrinh

Cao cấp
14/11/06
313
0
16
TPHCM
Chúc anh chị trăm năm hạnh phúc.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
To all các chị còn lại : hihihi, thế các chị còn lại khi nào cho nhỏ ăn kẹo hồng đây?

Rùi sẽ tới ngày đó thôi, nhỏ ráng đợi nhé. Chị ba, rùi tới chị tư he he

Rồi sẽ tới thôi mùa hạ
Cỏ ngọt ngào đón sương sớm mai

S

SweetNovember

Guest
Hic..hic...xúc động quá!!! Cảm ơn mọi người, cảm ơn các em.
Các em của chị, nghe chị dặn nè, chị đi lấy chồng rồi, các em ở nhà nhớ đoàn kết, thương yêu lẫn nhau, nhớ vào mà chăm sóc nhà của chúng mình nha, để váng nhện giăng đầy là chị đánh đòn đấy, nghe chưa!!! Hihi :1luvu: :1luvu:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hic..hic...xúc động quá!!! Cảm ơn mọi người, cảm ơn các em.
Các em của chị, nghe chị dặn nè, chị đi lấy chồng rồi, các em ở nhà nhớ đoàn kết, thương yêu lẫn nhau, nhớ vào mà chăm sóc nhà của chúng mình nha, để váng nhện giăng đầy là chị đánh đòn đấy, nghe chưa!!! Hihi :1luvu: :1luvu:

Chị ba, chị tư nghe chị hai dặn dò đấy nhé. Không được để váng nhện giăng đầy nè. Nhà cửa và phải gọn gàng, sạch sẽ nè. Út sẽ phụ các chị... trông nhà hơ hơ (công nhận út ngoan thiệt, chị hai nhỉ? hi hi :p)

S

SweetNovember

Guest
Bòn bon được sinh ra rồi! Haha nghe nói giống Nấm lắm (tay chân ngắn ngủn) hehe chiều nay đi thăm mẹ con Bòn bon thử xem hihi...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA