"Biển hát chiều nay"

• Thread starter SweetNovember
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

SweetNovember

Guest
Hình như, chị hai và út sắp gặp nhau. Phải thế không nhỉ?

Ui, cảm ơn Út đã "tình nguyện" chở chị đi ngày hôm ấy nhé. Đi chơi vui ko? Có "quà" ko? Hehe..

S

SweetNovember

Guest
Nếu bạn cười, cả thế giới sẽ cười với bạn.
Nếu bạn khóc, bạn chỉ khóc một mình.

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
TT nghe nói biển hát chiều nay là thế giới của riêng "Hội quán Romantic girls" trong WKT?!

S

SweetNovember

Guest
Sợ thật... Sợ nhất là người hai mặt!!!!
Kinh tởm là đúng hơn!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
TT nghe nói biển hát chiều nay là thế giới của riêng "Hội quán Romantic girls" trong WKT?!

ừh, mà... có gì không em? sao bữa nay lại vào hỏi thế?

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Khi biết được những điều lẽ ra không biết Thật lòng rất buồn. Nhưng rồi lại thấy mình có quyết tâm hơn. Hy vọng thời gian tới, mọi thứ sẽ tốt đẹp với chị em nhà mình.

S

SweetNovember

Guest
Chán ơi chán... chán ơi là chán.
Thật là phí phạm thời gian và sức lực. Có sáng ngủ dậy, chẳng muốn đến cty nữa. A...............a..........a..........a.........
Ko chịu nổi với người sống 2 mặt, trước mặt thì ngọt ngào, sau lưng thì nói xấu đủ điều. Ko hiểu nổi!
Điên mất thôi!!!!!!!!!!!!!!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Xác định được "insight" của mình tương đối rồi. Thấy vui vẻ. Cảm ơn những buổi tối bắt mình phải miệt mài và mệt nhưng thoải mái thế này.D:

S

SweetNovember

Guest
Xì.xì... Sợ thì nói sợ, ko dám đụng đến cọng tóc của nó thì nói, sao lại bắt ép người khác làm công việc mà người ta ko hề hưởng đồng lương nào thế. Thề! Từ nay việc ai nấy làm, khó chịu cũng được, ghét cũng được. Cứ theo nguyên tắc mà làm, chẳng để tình cảm riêng tư xen vào nữa.
Sau giờ làm việc ta về với gia đình của ta, chẳng bận tâm. Chán.
Trời hỡi, mau giải thoát cho con khỏi cái khổ này đi :pepsi:

S

SweetNovember

Guest
Tớ đi làm diễn viên đây!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm qua xem ảnh cưới của chị Hai, có 1 cái chị hai bảo đấy là số 10 yêu thương. Uh, giá mà có Út ở đó nữa nhỉ? hì hì.

Lâu quá rùi chẳng được nói chuyện với chị ba. Nghe nói bận lắm. Đấy, biết mà nhà cửa vắng vẻ hoài, chả thấy ai chăm sóc

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Yêu và nhớ !

S

SweetNovember

Guest
Hôm qua xem ảnh cưới của chị Hai, có 1 cái chị hai bảo đấy là số 10 yêu thương. Uh, giá mà có Út ở đó nữa nhỉ? hì hì.

Lâu quá rùi chẳng được nói chuyện với chị ba. Nghe nói bận lắm. Đấy, biết mà nhà cửa vắng vẻ hoài, chả thấy ai chăm sóc

Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Yêu và nhớ !

Út hư! Đáng đánh đòn! Xem ảnh cưới của chị mà ko thấy khen cô dâu.

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Phải gọi điện lại về cho bố mẹ. Kế hoạch thế là phải thay đổi rồi. Mình cũng không rõ mấy ngày nghỉ sắp tới, không về nhà thì sẽ đi đâu nữa. Tự nhiên cứ thấy ấm ức, vì rõ ràng là mọi chuyện như trong lòng bàn tay, mà cuối cùng lại phải thay đổi.

vn999vn

vn999vn

Guest
9/3/07
80
0
0
Em Mờ Tê-Tê Rê
Phải gọi điện lại về cho bố mẹ. Kế hoạch thế là phải thay đổi rồi. Mình cũng không rõ mấy ngày nghỉ sắp tới, không về nhà thì sẽ đi đâu nữa. Tự nhiên cứ thấy ấm ức, vì rõ ràng là mọi chuyện như trong lòng bàn tay, mà cuối cùng lại phải thay đổi.

Lực bất tòng tâm đấy bạn à...Đôi khi mình cũng bị như thế...:(

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Chiều nay định rủ chị đi ăn, mà chị lại bận rồi, nên thôi.

Nghỉ lễ xong là mỗi lần đến công ty sẽ không nhìn thấy chị ngồi chỗ đó nữa. Không có cái thời "ngây thơ" hồi xưa nữa nhỉ, em mỗi khi có chuyện vui gì, chạy qua chỗ chị, ôm chị một cái rồi cười. Không có những lần chị cau mặt làm em chẳng dám nhìn, tự nhiên mặt cũng lạnh tanh dù trong lòng không hề như thế. Tại em sợ chị... giận nhiều. D:

Nghĩ lại cũng thật nhiều kỉ niệm. Nhưng thôi, cất nó lại vào một góc chị nhỉ. Sau này kể cho con cháu nghe.

Nhớ mãi lần sang nhà chị, xem bộ phim "Sweet November". Cảm động thật. Cuộc sống là vậy, có nhiều khi có những hiểu lầm, có nhiều khi có những giận hờn trách móc, nhưng chỉ cần sống thật lòng, có tình cảm thật lòng, thì sẽ luôn còn ở trong tim của nhau.

Chúc chị cuộc sống hạnh phúc nhé.

Sang năm lại có đứa bé gọi em là "dì" rồi.!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
....Như một tia nắng không thể tách khỏi mặt trời và một con sóng không thể tách khỏi đại dương, tất cả chúng ta không thể tách rời khỏi nhau được, Bởi chúng ta là thành phần của một biển lớn Tình bạn - Tình yêu, của một tâm hồn lớn mà chẳng thể nào phân chia được....

CS là những nỗ lực cố gắng không ngừng và cũng là cuộc kiếm tìm vô vọng cho những ai không có đam mê, không có niềm tin, không có tình yêu và không có 1 chút lãng mạn? mình đang ở trong tình trạng đó...1 cuộc kiếm tìm vô vọng!
....
--------
Có thêm 1 người bạn là có thêm 1 niềm vui, có thêm 1 người bạn là có thêm 1 nỗi lòng.
[FONT=.VnTime][/FONT]

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
"Hỏi: Làm thế nào để giải thoát?
Thiền sư đáp: Ai trói buộc con?"

Xem nhiều