NOEL 2004 - Miền Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi

Ngày tổ chức cà phê Noel !

• Ngày 25/12 (Tối thứ 7)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Ngày 23/12 (Tối thứ 5)

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey, anh SUNF đợt này và vào trong đó, thì bà con trong đó sẽ có quà miền Bắc đấy!!!

(Nhưng đáng tiếc là... anh hổng có vào...:D)

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Này Cothant sao tớ không có tên vậy. Thế có nghĩa là tớ tới mà không cần đóng tiền đúng không?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
Này Cothant sao tớ không có tên vậy. Thế có nghĩa là tớ tới mà không cần đóng tiền đúng không?
Ờ... cậu không có tên là tại vì... cậu đâu có lên tiếng bữa tới giờ...
Còn chuyện tiền nong hả.... e hèm... vầy ha..... để được có tên, chắc cậu phải đóng thêm 1 khoản "phụ phí" nho nhỏ nữa đó cho...... tớ (cái này gọi là công chỉnh sữa, bổ sung bài)....hi hi hi...:p....
OK
20/ OverAC

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Cothant lên chương trình luôn đi! Hôm đó chắc anh tới trễ "một chút". Coi như anh bỏ qua phần đọc diễn văn và phần ăn uống gì gì đó...

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Đâu có, chỉ muốn kêu gọi anh tham gia CFC, hôm sau khi đám cưới anh Thìn nói sau này CFC sẽ tham gia đủ hết (không tin hỏi Cothant kìa)...

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
casablanca_dumus nói:
Nếu tổ chức tại gia Casa sẽ mang theo cây đàn chơi cho vui ! Casa đóng góp tinh thần rồi đấy hehe. Cothant cho Add cụ thể nhé. Casa đăng ký 2 suất!
Vậy Casa mang đàn qua nhà Cothant chơi luôn. Tối thứ 7 4mat ko sure lắm, nên đăng kí 1,5 suất. hihih

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Đề nghị Cothant lên cái Pro thử tý. Nói rõ kế hoạch và chi phí thế nào để anh em chuẩn bị thần kinh. To: ketoan4 mắt (chột). Ngày đó sẽ đưa đi ! KHông biết có bà con nào biết chơi không nhẩy. Casa chơi tèm lắm. hơn nữa dạo này dơ quá cắn hết móng tay rồi không classic được! chỉ to accompany and to sing thôi!

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
CÓ Em Tham Gia NỮa ? ĐỂ Danh Cho Em MỘt XuẤt NhÉ ! NhƯng Ma Đi MỘt MÌnh ĐỰƠc KhÔng VÂy . MẤy Anh ChỊ CẦn Em PhỤ GÌ KhÔng Em Đi LẢm VỀ Đi Ngang GhÉ SỚm PhỤ Nha CÓ ĐƯỢc KhÔng , NẾu Cho Em PhỤ ThigÒi ĐiỆn Cho Em :8497772 GiỜ HÀnh ChÁnh NhÉ.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Hic hic, các anh chị thì vui vẻ rùi, còn em thì ,,, có một Noel ở tận Tiền Giang lận! Hổng phải đi chơi mà đi thăm thằng bạn nằm viện đã 7 tháng rồi. Còn nhớ Noel năm ngoái nó còn vui vẻ, vậy mà bây giờ nó nằm trơ trơ như người mất hồn vậy hic hic..Mấy ông bác sỹ đè đầu nó mổ xẻ gì trong đó bây giờ nó bất tỉnh nhân sự luôn rồi! Tự nhiên lớp 80 thành viên tròn trĩnh vậy mà bây giờ còn 79! Hổng biết Noel sang năm có nó không,,,
Dù sao có vài người bạn cũng vui, em đi thăm nó đây.
Chúc mấy anh chị có một Noel thật sự vui vẻ, hy vọng Noel năm sau em và nó cùng đi (nó cũng học kế toán)
Còn gặp nhau lâu dài, sợ gì không có cơ hội!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
casablanca_dumus nói:
Đề nghị Cothant lên cái Pro thử tý. Nói rõ kế hoạch và chi phí thế nào để anh em chuẩn bị thần kinh.
Hi hi, Casa muốn "Pro" cỡ nào đây? Ok, nội dung chương trình sẽ như sau:

9h sáng - 5h chiều: dọn dẹp, trang trí (kêu gọi lòng "hảo tâm" của mọi người)

6h30-7h30: tập trung, ca hát (casa phụ trách.... bleu), chơi trò chơi nho nhỏ

7h30-7h45: Tuyên bố lý do, trao quà cho "Đôi trai tài gái sắc" (cái này chắc không lọt ra khỏi miền Nam rồi, tuy nhiên, nếu đôi hạng nhất không có mặt thì quà sẽ được... trao cho đôi hạng nhì...:p...)

7h45-8h45: ăn uống (mục này quyết định chi phí của các bạn....:p....lúc đầu cothant tính 1 người đóng chừng 20.000 như các lần trước, tuy nhiên lại nghe loáng thoáng có mùi..... beer....hix chắc 20 hỏng ổn)

8h45-9h30: game (made by Khoqua đàng hoàng đó, mặc dù anh khoqua bận, không đến được).

9h30- hết: xuống đường, đi.... 1 vòng....

Chương trình tổng quan là vậy, còn chi tiết hơn? BÍ MẬT....:p....

(Dạo này cũng hơi bận, chỉ nghĩ được bấy nhiêu thôi, mọi người có góp ý gì thêm không ạ?)

Chi phí: 50.000/người.

To 4mat: không sure cho her chứ cậu thì sure chứ hả?

To Mina: em đã nhắn cho anh Thìn, hỏi thăm...."tình hình" rồi chị ạ, lúc sáng nay, hix, nhưng vẫn "chưa thấy hồi âm"

To phantuannam: ok, bạn còn 1 suất.

To minh phuong: mai mình sẽ gọi cho bạn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Người con xứ núi: chúc bạn và người bạn kia 1 Giáng Sinh an lành, hạnh phúc, thật lòng mong người bạn kia mau khỏi bệnh để cùng tham gia với mọi người, bạn nhé.

Cũng như câu bạn nói: "Còn gặp nhau lâu dài, sợ gì không có cơ hội", hy vọng Noel năm sau sẽ có cả 2 bạn tham gia nhé. Thân.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
casablanca_dumus nói:
Đề nghị Cothant lên cái Pro thử tý. Nói rõ kế hoạch và chi phí thế nào để anh em chuẩn bị thần kinh. To: ketoan4 mắt (chột). Ngày đó sẽ đưa đi ! KHông biết có bà con nào biết chơi không nhẩy. Casa chơi tèm lắm. hơn nữa dạo này dơ quá cắn hết móng tay rồi không classic được! chỉ to accompany and to sing thôi!
Mình choi ghita cung dduoc
To Cothant: ddung roi, I'm sure, she is not sure

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Merry Chistmas!

Bình loạn chút!

cothant nói:
9h sáng - 5h chiều: dọn dẹp, trang trí (kêu gọi lòng "hảo tâm" của mọi người)
Híc, sao cậu em tương lai của mình lại để nhà cửa ... thế??? dọn nhà những 7 tiếng đồng hồ... (đáng xấu hổ thay!)

cothant nói:
7h30-7h45: Tuyên bố lý do, trao quà cho "Đôi trai tài gái sắc" (cái này chắc không lọt ra khỏi miền Nam rồi, tuy nhiên, nếu đôi hạng nhất không có mặt thì quà sẽ được... trao cho đôi hạng nhì...:p...)

Này, sao chắc chắn đến vậy? BTC có ăn gian gì không thế? Thế đôi Co-Me thắng thì sao nhỉ?

cothant nói:
7h45-8h45: ăn uống (mục này quyết định chi phí của các bạn....:p....lúc đầu cothant tính 1 người đóng chừng 20.000 như các lần trước, tuy nhiên lại nghe loáng thoáng có mùi..... beer....hix chắc 20 hỏng ổn)

Cứ mỗi lần nói đến chi phí là ... đau đầu....

cothant nói:
9h30- hết: xuống đường, đi.... 1 vòng....

Mài đường luôn là biện pháp hay khi không biết làm gì...

Just kidding!

Chúc dân WKT miền Nam ăn một Noel vui vẻ, hạnh phúc và bình an!

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Meggie: này, "em" đi đâu lạc vào đây thế? "Anh" có chuyện muốn hỏi "em" này:
- Nếu đôi Co-Me thắng thì sao nhỉ?
À, đính chính cái nhá, bọn "anh" không đi "mài" đường lung tung đâu, đi có tổ chức đường hoàng đấy. Tối nay "anh" và Khoa mới đi 1 vòng "tiền trạm" xong đấy, cũng không tệ lắm đâu.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To tất cả các bạn !

Noel năm nay cũng là năm đầu tiên CFC có được sự tổ chức chu đáo như thế này và hứa hẹn số lượng thành viên tham gia đông đảo. Đây có thể coi như buổi đoàn tụ cuối năm của CFC miền Nam và nhân tiện tại buổi họp mặt này BTC sẽ làm 1 bài tổng kết nho nhỏ về các hoạt động của CFC trong năm nay và nêu ra phương hướng hoạt động cho năm tới.

Kính mong tất cả các bạn thu xếp thời gian để tham dự ngay từ đầu (vì có nhiều nội dung mà).

P/s: Có 1 nội dung nhỏ cần các bạn chuẩn bị trước đó là ghi lời chúc vào thiệp, ai có lời chúc hay và dí dỏm nhất sẽ có quà của BTC.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ, anh Hùng này làm lộ hết rồi, chuẩn bị, suy nghĩ trước rồi ai cũng viết hay hết thì sao anh, hix, em đang lo đây, chẳng biết viết cái gì cả...

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA