Mỗi tuần một chuyên đề

Buổi Seminar tuyệt vời cho WKT-Miền Nam!!

• Thread starter casablanca_dumus
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Để đảm bảo ng.tắc thận trọng trong kế toán, chắc phải lập Dự phòng nợ phải thu khó đòi. hihih, fải ko anh Hùng.??

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mina nhớ hôm đó Mina cũng bị mất tiền vì hát tệ quá! (xin hứa từ nay về sau sẽ không hát Karaoke bị phạt tiền nữa Huhuhu.. tự nhiên không mất 10.000 đồng). Hình như Bác Sunf hôm đó còn bị phạt 20.000 đồng vì hát 3 bài dưới 100 điểm thì phải ...

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Với live show "Bác Sunf và những người bạn" thì 20.000VND là quá ít rồi

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Hôm đó là một ngày đáng nhớ . Thế nhưng là buổi đầu tiên có vẻ bà con chưa chuẩn bị tinh thần cho ngày hôm đấy , cho nên chỉ nghe là chính chứ ít ai trút cái vướng mắc của mình . Cũng đúng thôi, chưa quen lắm nên mọi thứ cứ để lòng mình và tự hứa với mình . Nếu như có nhiều câu phản biện hơn thì buổi hôm đấy sẽ sôi nổi biết nhưởng nào ! Mà chẳng phải tiếc đâu bà con. Chúng ta còn có cơ hội nữa mà . Nghe anh SUNF nói chủ đề sắp tới thì cực hay. Nghe thoang thoảng là Nghệ thuật lắng nghe và chuyện hấp dẫn nhất là "Tình yêu đôi lứa"~~> cái này có vẻ hay đây. Mong rằng bà con ta chuẩn bị cực hay cho ngày hôm đấy nhé! Anh SÙN còn ở đây dài dài .

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
casablanca_dumus nói:
Hôm đó là một ngày đáng nhớ . Thế nhưng là buổi đầu tiên có vẻ bà con chưa chuẩn bị tinh thần cho ngày hôm đấy , cho nên chỉ nghe là chính chứ ít ai trút cái vướng mắc của mình . Cũng đúng thôi, chưa quen lắm nên mọi thứ cứ để lòng mình và tự hứa với mình . Nếu như có nhiều câu phản biện hơn thì buổi hôm đấy sẽ sôi nổi biết nhưởng nào ! Mà chẳng phải tiếc đâu bà con. Chúng ta còn có cơ hội nữa mà . Nghe anh SUNF nói chủ đề sắp tới thì cực hay. Nghe thoang thoảng là Nghệ thuật lắng nghe và chuyện hấp dẫn nhất là "Tình yêu đôi lứa"~~> cái này có vẻ hay đây. Mong rằng bà con ta chuẩn bị cực hay cho ngày hôm đấy nhé! Anh SÙN còn ở đây dài dài .
Cũng mong được ở với bà con dài dài. Nhưng chỉ tiếc là hôm nay đã ở HN mất rồi :(

Hẹn bà con dịp khác nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA