Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
XIANGQIANG nói:
Hey, dân tình nhà ta chuẩn bị có cái để cười chảy nước mắt đây!!! "Phá đi bà con ơi!!!"
okie! He he ... toi gi ma khong pha nhi :p. Minh chua duoc bau ma :D ;) ( Ca nha thong cam vi may cua tui khong danh duoc dau tieng Viet :( ).

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Quảng cáo tận răng

Kính thưa các gen-tơ và la-dy kính mến !

Sau một khoảng thời gian bầu chọn rất dài, cuộc thi traitàigáisắc đã sắp bước sang giai đoạn quyết định. Chúng ta cùng hồi hộp chờ đợi những bất ngờ ở phút 89. Ai sẽ giành trái cóc xanh kỳ này ?

VIMI một lần nửa xin chân thành cảm tạ tấm thịnh tình của quý bà con, quý bằng hữu gần xa đã bầu chọn và ủng hộ nhiệt tình cho chúng tôi . Không biết gì hơn đành phải khắc cốt ghi xương tấm lòng của quý vị.

VIMI đã hội ý tung ra đòn quyết định trong chiến dịch tranh cử tratàigáisac năm nay. Đợt 3 nay có tên là "quảng cáo tận răng".

Mời các bạn đón xem quảng cáo của VIMI !

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Tui cũng xin tham gia bình bầu với nhé, tôi bầu cho cặp tranvanhung & XiangQiang. Ai ý kiến ý cò gì thì tới gặp tôi nhé ;):D.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Dạ, em xin có ý kiến.

Xin chân thành cảm ơn bác anhvp đã bình chọn cho đôi tranvanhung & XiangQiang. Mời bác vài ly bia nhé. Chúc bác giáng sinh vui vẻ, anh lành và hạnh phúc.

"Mọi người sinh ra đều có quyền đi bầu"

Hãy nhớ Click vào đôi: tranvanhung & XiangQiang

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix cuộc đua càng về cuối càng khốc liệt nhỉ...nào, các đôi cùng CỐ LÊN, vận động tranh cử liên tục đi nào....hi hi hi....

1

19001221

Guest
Cố lên. nhưng cố vào đừng cố ra nhé, mà ai vừa xoá bài của mình đi ấy nhỉ, đang định vote cái mà... làm bay cả hứng thú rồi, bye

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ui, anh anhvp quả là người cương quyết, nói bầu cho đôi tranvanghung & Xiangqiang là bầu luôn... cám ơn nhiều nghen (em cũng nhận được mail của anh rồi...) gặp sẽ có tạ hậu...

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
cam_to_80 nói:
Thôi bác casa đừng nói như vậy nhé, hôm qua có ngồi tâm sự với bác KTG, thấy bác ý buồn buồn nhưng sau một hồi khuyên giải thì bác cũng đỡ buồn và lấy làm yêu đời hơn và thổ lộ với cam_to rằng :

Già thì già tóc già râu

Tuy già nhưng cái cần câu không già

Thôi em ứ nói nữa đâu !
Hế hế ...

Mấy hôm nay Lão gia và thao bận thảo luận một chút việc về chuyện chuẩn bị tổ chức ăn mừng nếu thắng cử, không ngờ mọi người "ưu ái" với Lão gia quá. Tấm thịnh tình này Lão gia quyết khắc cốt ghi tâm.

Hê hê, đừng nói là "trâu già khoái gặm cỏ non" nha, cỏ này cũng già lắm đó, phải không thao

Nói vậy thôi, Lão vốn yêu đời mà, tâm hồn còn trẻ trung lắm, chỉ có tội hơi sống lâu năm thôi.

Thời hạn kiểm phiếu sắp hết rồi:

Hãy bầu cho đôi Ketoangiachat & thao
"Mọi người sinh ra đều được quyền có bầu", à quên, có quyền có được lá phiếu bầu!!!!
Hãy bầu cho đôi Ketoangiachat & thao

Sửa lần cuối:
C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Ủa, cái gì kỳ dzậy ta, sao bài vận động của Lão già lại xuất hiện với 2 cái tên luôn vậy ta?
"Hãy bầu cho đôi Ketoangiachat & thao

À, cho em hỏi cái, sao em vào lâu rồi mà chưa thấy mail kích hoạt cũng như em không thể nào gửi kèm file nên đành dùng cách này vậy, các bác thông cảm nha.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air

Bạn đã làm gì để thể hiện quyền được đi bầu của mình ? Chắc rằng nhiều mem sẽ trả lời là "tôi sẽ đi bầu". Không hẳn là như vậy nếu bạn chỉ đơn thuần là click chuột của mình vào các ô lựa chọn mà không có sự tính toán kỹ lưỡng.

Ông bà ta đã từng nói rằng phải biết chọn mặt gởi vàng đúng không các bạn ? Vậy thì ưu tiên số 1 của bạn khi bình chọn là gì ? Có thể bạn còn đắn đo, suy nghĩ không biết nên chọn cho đôi nào trong số các đôi ứng cử ở trên. Vâng, tôi sẽ giúp cho các bạn có được 1 sự lựa chọn đúng đắn trước khi quyết định bỏ lá phiếu của mình. Hãy bình chọn cho đôi tranvanhung & XiangQiang, và tôi biết các bạn sẽ hỏi tại sao các bạn nên bình chọn cho đôi này nhỉ ? Thật đơn gỉan bởi vì:

1,Đây là sự kết hợp tuyệt vời giữa CFC Miền Nam và CFC Miền Bắc. Một sự kết hợp không gì có thể hơn được phải không các mem của CFC hai miền.

2,Hai chúng tôi đã có sự gặp gỡ trực tiếp với nhau (chứ không phải chỉ biết nhau qua diễn đàn như các đôi khác) nên sẽ có sự hiểu nhau hơn, đồng cảm hơn (chính vì vậy mới đăng ký ứng cử đấy)

3,Điều quan trọng nhất đối với các bạn khi bầu cho đôi này là các bạn sẽ được cung cấp miễn phí tất cả các văn bản pháp luật, biểu mẫu khi có yêu cầu (24/24). Tôi tin chắc rằng chỉ có đôi này mới làm được điều này.

Các bạn còn đắn đo gì nữa mà không bỏ phiếu cho đôi này nhỉ, cơ hội để các bạn thể hiện sự đúng đắn của mình đấy.

He he, càng đọc, càng thấy hay...

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Spam bài nhiều quá đấy em loăngquăng ơi!!!

9.10am ngày mai là đóng poll rồi... Cothant chuẩn bị gọi Meg là chị gái đi nhé... vì có vẻ đôi VIMI là tiềm năng thắng nhất đấy!!!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ơ Meg ơi, cothant nói: nếu thắng: Meg kêu cothant bằng ....anh và nếu thua, cothant kêu Meg bằng....em mà, đâu có chổ nào nói kêu bằng chị đâu???

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
L

lanhuong2201

Guest
13/8/04
33
0
0
Ui da!!! Cac Pac' van dong tranh cu ghe qua ah`! Ta biet bau` cho ai bay chu` chi??? Chac la bau` cho nguoi co kha nang thuyet' trinh` tranh cu cao nhat thui. XiangQiang & Tranvanung co' len nha!

Sửa lần cuối:
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Quảo cắng ! Quảo cắng ! Quẳng cáo !

Người ta thường nói, quảng cáo chính là sự sáng tạo. Một chiến dịch quảng cáo có thắng hay không là phải nhờ những ý tưởng táo bạo. VIMI hoàn toàn đồng ý và luôn tìm tòi những ý tưởng mới lạ.

Theo thống kê của các của các nha` quảng cáo chuyên nghiệp trên thế giới, nơi mà mọi người có thể enjoy, có thể relax, có thể trút bầu tâm sự, có thể....... chính là toalet. Nhưng xin các bạn đừng hiểu lầm, VIMI không có ý định đăng quảng cáo ở đây. Chúng tôi đã chọn được một nơi riêng trên webketoan, rất độc quyền, không đụng hàng và không vi phạm nội quy wkt.

Xin cac ban hay click va`o đây.

http://210.10.49.100/webketoan/forum/showthread.php?p=42363#post42363

Sửa lần cuối:
nang

nang

Guest
Ui, lanhuong2201! Thêm 1 phiếu cho Nang va OverAC chắc cũng không vấn đề gì ha?
Thanks nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều ....................

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Lan hương ơi, bạn chưa xem bài của VIMI a`, hãy xem va` quyết định nhé bạn !

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Oái, có gì sai xót ở đây, sao có người bị mất 3 phiếu rồi? Hơ hơ, em hỏng muốn dẫn đầu đâu....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA