Mỗi tuần một chuyên đề

Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
casablanca_dumus nói:
Cũng tội cho anh kế toan già
Sức không còn nhưng vấn ham hoa
Đáng ra cái tuổi xưa nay hiếm
Tu thân dưỡng tánh chốn quê nhà
Ha..ha.... lão gia ra đây mà coi Casa tăng thơ cho bác đây này "Sức không còn nhưng vẫn ham hoa"....ha...ha..haa
VIMI xin tặng một slogan cho bác nhé "Gừng càng già càng cay"

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

newworld

Guest
6/7/04
106
2
0
Hanoi
Thật là hoành tráng, thật là tưng bừng, nhộn nhịp. Các bác đều có chiến lược vận động hay quá. Tiếc là em chỉ bỏ được một phiếu đã hết quyền mất rồi. Mà sao em thấy có nhiều bác bỏ nhiều phiếu (sau em) vẫn được vậy BTC ơi? Chúc tất cả các bác dồi dào sức khoẻ, niềm tin để CHIẾN THẮNG. Chúc cuộc thi THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP.

Nhân đây, em cũng xin đề nghị với BTC, ngoài Giải Đặc biệt giành cho đôi được nhiều phiếu bầu nhất, BTC có thể thiết kế thêm các giải phụ nữa như giải Đôi có Phong cách Ấn tượng Nhất, giải Đôi có Chiến lược Vận động Hoàng tráng Nhất, giải Đôi có Tiềm năng (Thành Đôi) Nhất, hay giải Đôi Già Nhất, Đôi Trẻ Nhất, v.v., kể cả Đôi Nhất...Từ Dưới lên (hehe)...trên tinh thần giống như cuộc thi vẫn hô hào - TẤT CẢ CÁC ĐÔI ĐỀU LÀ NGƯỜI CHIẾN THẮNG.

Cuối cùng, em xin hát bài Đường đến ngày vinh quang để cổ vũ cho cuộc thi. Lúc nào các bác thấy mệt, vào đây nghe hát để lấy tinh thần chiến đấu tiếp nhé:

http://www.hoathachthao.net/proddetail.php?prod=1duongdenngayvinhquang

ĐƯỜNG ÐẾN NGÀY VINH QUANG
-The Wall-

Cùng trèo lên đỉnh núi cao vời vợi
Để ta khắc tên mình trên đời
Dù ta biết gian nan đang chờ đón
Và trái tim vẫn âm thầm
Ta bước đi hướng tới muôn vì sao

Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng
Bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai
Đường vinh quang đi qua muôn ngàn sóng gió
Lời hứa ghi trong tim mình
Vẫn bước đi hiên ngang đầu ngẩng cao

Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai
Niềm vinh quang ta chia sẻ cùng nhau

Ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi
Và chúng ta là người chiến thắng

Và ta biết dẫu lắm thác ghềnh cheo leo trên đường xa
Vượt gian nan ta vươn tới những đỉnh cao

Đường đến những ngày vinh quang không còn xa
Dù khó khăn vẫn còn

Và mặt trời rực sáng trên cao vời
Ban sức sống huy hoàng khắp muôn nơi
Cài vinh quang lên vai những người chiến thắng
Khoảnh khắc ghi trong tim hồng
Bao khó khăn ta cũng sẽ vượt qua

Và con tim ta đã ước nguyện cùng nhau vai kề vai
Niềm vinh quang ta chia sẻ cùng nhau

Đường đến những ngày vinh quang không còn xa...
Đường đến những ngày vinh quang
Con đường chúng ta đã chọn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Kinh!!! Mới có buổi chiều mà đã sắp đuổi kịp mình rồi, hix

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hộp thư 19003535

Kính thưa các web-cờ-te !

Ngay sau khi chiến dịch tranh cử của đôi VIMI bắt đầu, hộp thư thoại của chúng tôi 19003535 đã nhận được hàng ngàn thư của các bạn xa gần gởi về. Trong những cánh thư ấy chất chứa tất cả hỷ nộ ái ố của tất cả mọi người. Thật là xúc động lắm thay !

Do đó, sau khi bàn bạc đến 23h đêm qua (còn một giờ để làm chuyện khác), đôi VIMI quyết định đúng ngọ hôm nay, chúng tôi sẽ có bài diễn văn phúc đáp lại những tình cảm, những thắc mắc và những tò mò của các bạn đã gởi thư.

Mời các bạn đón xem bài trả lời của VIMI nhé !

PS:tính đến giờ này, VIMI đã nhận được 29 phiếu ( tăng được 8 phiếu so với ngày hôm qua). VIMI đang cần đến sự ủng hộ của các bạn để có thể đuổi kịp các đôi dẫn đầu. Mời các bạn hãy tiếp sức cho VIMI.

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
casablanca_dumus nói:
Thôi bác casa đừng nói như vậy nhé, hôm qua có ngồi tâm sự với bác KTG, thấy bác ý buồn buồn nhưng sau một hồi khuyên giải thì bác cũng đỡ buồn và lấy làm yêu đời hơn và thổ lộ với cam_to rằng :
Già thì già tóc già râu
Tuy già nhưng cái cần câu không già
Thôi em ứ nói nữa đâu !​

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
casablanca_dumus nói:

Trâu già vẫn thế, thích cỏ non
Dẫu cho năm tháng khiến hao mòn
Tiến lên đi anh! chậm mà ... trễ!!!
Cứ thế làm gương cho cháu con.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
nang

nang

Guest
To OverAC:

Những điều anh làm thật nhiều ý nghĩa. Cảm ơn anh vì tất cả. Nắng tự hào về anh!!!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
nang nói:
To OverAC:

Những điều anh làm thật nhiều ý nghĩa. Cảm ơn anh vì tất cả. Nắng tự hào về anh!!!
Được câu này, anh OverAC nhà ta được hả lòng hả dạ....
Anh ới, nhớ công em đề cử đôi này nhé!!!
Có gửi quà gì ra HN, nhớ có quà cho em đấy!! :))

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
nang nói:
To OverAC:

Lòe... hix hix, cặp này "sến" pa` cố luôn.... hi hi hi.... Chắc là muốn gây sự chú ý đây....
To Mina: hi hi hi, anh Virgin cũng biết "đưa đẩy" thật chị ạ, chiến lược Marketing thật hiệu quả.
Bọn em đang xài chiến lược khác chị ạ: "án binh bất động", xem mọi người oánh nhau, làm ngư ông đắc lợi.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
tranvanhung nói:
Chắc là kiểu này phải thành lập 1 box "thay lời muốn nói quá". Không biết ý bà con thế nào nhỉ ?
BTC lên chương trình rồi mà. Sau thread bình chọn, có thread hậu bình chọn, dùng để phỏng vấn cảm tưởng của các đôi tham gia cuộc bình chọn "độc nhất vô nhị" này, cũng như ấn tượng của người đứng ngoài theo dõi...!!

Hãy bầu cho đôi:
tranvanhung & XiangQiang

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ối lên nhất rồi, BTC ơi, đóng poll lại ngay thôi, he he he, nhanh nhanh lên nào....

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Cương lĩnh tranh cử giờ chót của đôi tranvanhung & XiangQiang.

"Mọi người sinh ra đều có quyền đi bầu"

Bạn đã làm gì để thể hiện quyền được đi bầu của mình ? Chắc rằng nhiều mem sẽ trả lời là "tôi sẽ đi bầu". Không hẳn là như vậy nếu bạn chỉ đơn thuần là click chuột của mình vào các ô lựa chọn mà không có sự tính toán kỹ lưỡng.

Ông bà ta đã từng nói rằng phải biết chọn mặt gởi vàng đúng không các bạn ? Vậy thì ưu tiên số 1 của bạn khi bình chọn là gì ? Có thể bạn còn đắn đo, suy nghĩ không biết nên chọn cho đôi nào trong số các đôi ứng cử ở trên. Vâng, tôi sẽ giúp cho các bạn có được 1 sự lựa chọn đúng đắn trước khi quyết định bỏ lá phiếu của mình. Hãy bình chọn cho đôi tranvanhung & XiangQiang, và tôi biết các bạn sẽ hỏi tại sao các bạn nên bình chọn cho đôi này nhỉ ? Thật đơn gỉan bởi vì:

1,Đây là sự kết hợp tuyệt vời giữa CFC Miền Nam và CFC Miền Bắc. Một sự kết hợp không gì có thể hơn được phải không các mem của CFC hai miền.

2,Hai chúng tôi đã có sự gặp gỡ trực tiếp với nhau (chứ không phải chỉ biết nhau qua diễn đàn như các đôi khác) nên sẽ có sự hiểu nhau hơn, đồng cảm hơn (chính vì vậy mới đăng ký ứng cử đấy)

3,Điều quan trọng nhất đối với các bạn khi bầu cho đôi này là các bạn sẽ được cung cấp miễn phí tất cả các văn bản pháp luật, biểu mẫu khi có yêu cầu (24/24). Tôi tin chắc rằng chỉ có đôi này mới làm được điều này.

Các bạn còn đắn đo gì nữa mà không bỏ phiếu cho đôi này nhỉ, cơ hội để các bạn thể hiện sự đúng đắn của mình đấy.

Hãy nhớ Click vào đôi: tranvanhung & XiangQiang

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ôi, budget 2005, không đi đám cưới được, không đi sớm trong ngày thứ 7 được, thế mà viết được 1 bài vận động ......dài thoòng.......:p... bleu....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Ơ, sao bài vận động này giống ý tưởng thế nhỉ nhưng mà mấy đôi trong miền Nam là có lợi thế đều biết nhau và thường xuyên gặp nhau nữa mà (nói nhỏ nghe, romooc của Hùng có biết vụ vận động này không vậy!!!), nàng mà biết được thì e là Hùng còn ốm hơn bây giờ nữa đó.....

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
MINA nói:
(nói nhỏ nghe, romooc của Hùng có biết vụ vận động này không vậy!!!), nàng mà biết được thì e là Hùng còn ốm hơn bây giờ nữa đó.....
Chị ơi, tụi em xin phép đàng hoàng rùi, chị không phải lo giùm anh ấy ốm hơn "hộ em" đâu....

Hãy nhớ Click vào đôi: tranvanhung & XiangQiang

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
tranvanhung nói:

Bác Hùng ơi, thiếu slogan rồi ! Để VIMI tặng cho bác cái xờ-lo-gân nha:

"Mọi người sinh ra đều có quyền có bầu"

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
nang nói:
To OverAC:

để đọc được rỏ những dòng bên dưới phải tô chọn nó

Gởi Nang.

Ngày mai là ngày đóng Poll, tất cả những gì có thể làm thì anh đã làm. Diển biến tình hình tranh cử thật phức tạp và nằm ngoài tầm kiểm soát của anh. Đã hơn 3 ngày top Poll đã làm cho anh vui sướng. Và vui hơn khi anh cũng cảm nhận được niềm vui đó ở em. Đó là tất cả những gì anh muốn. 1700 Km là quãng đường khá xa phải không em nhưng có xa gì vì anh biết trong suy nghĩ của em có anh và trong suy nghĩ của anh có em. Nếu có một điều ước ngay bây giờ thì anh ước là có thể bay ra Hà Nội để gặp em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA