Tường thuật Họp Mặt Tất Niên Phía Nam

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn thì buổi tất niên nên tổ chức vào ngày nào ?

• Ngày 30/01/2005 tức ngày 21/12 âm lịch

Bình chọn: 0 0.0%
  • Ngày 06/02/2005 tức ngày 28/12 âm lịch.

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hongtien nói:
Thật là trên cả tuyệt vời!!
Buổi họp mặt thật lấm áp, mỗi người mỗi vẻ nhưng cứ như trong một đại gia đình đông con cháu về họp mặt. Vuuuuuuuuuuuuuuu...............iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii! wá trời làm cho hongtien ngây ngây ại ại( Vui wá thành ra như vậy đó). Cám ơn tất cả.
Xin cảm ơn và xin cảm ơn.
Cứ mong được gặp bác hongtien, hong an nhưng không biết có phải là hiệp 2 bác hongtien mới xuất hiện đúng không, tiếc là hết hiệp một là em phải chia tay rồi. Uổng quá nhỉ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Hiệp 2, 3 hongtien mới có mặt được thành ra vẫn chưa gặp được những thành viên khác. Thật là tiếc. xin hẹn lần sau vậy.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vâng, sau hàng loạt các trục trặc vớ vẩn của mạng công ty, cuối cùng cothant cũng đã chuyển được hình cho anh tranvanhung, có lẽ chiều nay chúng ta sẽ có hình tất niên để xem đấy, các bạn chờ xem nhé.... hi hi hi hi....

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Mừng quá trời khi nghe tin se co đăng hình têt niên. Trước đó mình không hiểu tại sao chụp hình thì nhiều mà không thấy đâu cả, hoá ra tại mạng của bác cothank có vấn đề. Vậy lúc nào hình mới được xem đây bác tranvanhung.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Chúng ta lại hẹn nhau đi chúc tết từng nhà đi chứ, lão ketoangiachat đâu rồi, hãy cho mọi người thời gian gặp mặt để được cùng nhau chúc tết chứ. Đúng không các thành viên của WKT miền nam. Hãy trả lời sớm và ấn định ngày vì chỉ còn vài ngày nữa thôi.

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
Buổi cà fê sáng hôm đấy cả WKT được chứng kiến cú bắt tay lịch sử và huyền thoại giữa ba nhà kình địch ở cuối vùng cận Nam . Hóng Hớt & CaSa & Ketoancon. Thật là một dip hiếm có, hiếm có !

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ủa anh Hùng ơi, hình như cái đường link Yousendit xài được có 1 tuần hà anh, và chỉ cho vài người down thôi mà...

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Vui quá, Ù mà vui thật nhưng phải trừng phạt tên Over AC . Hải Ân thằng này bỏ trốn lần sau offline Tân niên phạt nó 100 ngàn há.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Anh Thìn ơi, OverAC có hẹn với cô nàng nào đó anh, thôi tạm coi như lý do chính đáng đi anh (biết đâu nhờ vậy mà Wkt lại có thêm thành viên mới sao anh), hi hi hi hi...

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Vui quá, vui quá. Vậy mà SÙN không tham gia được. Uổng ghê. Thôi, lần sau các bác mà tổ chức hoành tráng cỡ chừng trên dưới trăm người thì nhớ gọi. SUNF cố bay vào với các bác.

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Nhìn hình thấy vui thiệt nhưng nếu có giải thích nữa cho các mem biết thêm thi` hay các bạn nhỉ!
Tự nhiên ai nghĩ ra cái chuyện offline hay các bác nhỉ: Bắc -Trung -Nam như một nhà vậy hỉ!
........

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, thật ra bữa đó Cothant chụp rất nhiều hình (tổng cộng là 34 tấm). Tuy nhiên, không thể post tất cả lên diễn đàn được, cho nên bác nào có nhu cầu xem hết hình thì nhắn tin riêng (hoặc mail) cho cothant nhé, cothant sẽ gửi hình qua (nhất là bác Giachat, hi hi hi, em có chụp ....vài tấm cho bác và....người ngồi cạnh.... he he he he)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA