Thiệp cưới nguyễn tú anh

• Thread starter letrans
  • Ngày gửi
D

duondien

Guest
25/10/08
10
0
0
36
thaibinh
Tuy hơi muộn nhưng em chúc mừng hạnh phúc anh chị. Chúc hai bác sớm có baby.
Em mới tham gia diễn đàn này, em đang có một số vấn đề không hiểu rất muốn nhờ chị Tú Anh giúp đỡ. Chị cho em địa chỉ mail của chị được ko? Mail của em là ngaymaihn@yahoo.com
Em cảm ơn chị nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Kỷ niệm ngày hấp hôn

:wall: Cưới ngày 15 mày đi cuối tháng để làm cái gì ?

Tao chưa nhận đc thiệp nhưng nhận được tin nhắn mời rồi :055:

Chị Tú Anh rủ tao đi Paris chơi mà ngày đó tao bận đi nộp Báo cáo thuế nên kô đi đó mày ơi!

Lâu quá, vào xem ảnh đàm cưới của chị Tú Anh nhưng không thấy ảnh đâu cả chỉ có ảnh đám cưới của bác Phan Tuấn Nam mình thôi. Ẹc ẹc ẹc

Kỳ này, bác Nam đi Paris được chứ? Đừng nói là em đi tiền trạm miền Tây để khảo sát điểm tổ chức úp la.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Đó là chuyện dĩ vãng ngày xưa, giờ nhìn bác còn teeee tua hơn em nữa đây!!! Buồn chán thật. Thậm chí đi đâu chơi cũng không dám đi, ẹc ẹc ẹc

:016: Cháu đang độ tuổi sung mãn! Bà nào vớ phải "trồng" đẹp trai (như cháu) thì chẳng chăm chăm mà giữ gìn, sơ sẩy là mất chứ chả chơi. Ấy thế mà chả đi đâu được, mang tiếng với cô chú, anh em quá!

Nhưng nhất định đám hấp hôn của chị Tú sẽ có mặt cháu mà, chú yên chí :1nono:

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
:016: Cháu đang độ tuổi sung mãn! Bà nào vớ phải "trồng" đẹp trai (như cháu) thì chẳng chăm chăm mà giữ gìn, sơ sẩy là mất chứ chả chơi. Ấy thế mà chả đi đâu được, mang tiếng với cô chú, anh em quá!

Nhưng nhất định đám hấp hôn của chị Tú sẽ có mặt cháu mà, chú yên chí :1nono:

Mỹ Nhân ước gì có 1 người iêu cũng beau zai như bác Nam đây.

Mỹ Nhân có đôi lần được bắt tay (bonjour) các monsieur wkt (member wkt nam) sao thấy bàn tay ông nào cũng mềm cả vậy chời. Đúng là quý ông wkt nhà ta sung sướng thiệt, số chỉ cầm bút viết thôi.

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mỹ Nhân có đôi lần được bắt tay (bonjour) các monsieur wkt (member wkt nam) sao thấy bàn tay ông nào cũng mềm cả vậy chời.
Chị mynhan bắt tay con trai wkt thì chỉ cảm nhận được lòng bàn tay của họ mà thôi, các đầu ngón tay của họ thì lại chai sần vì ... bàn phím :069:

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Lâu quá, vào xem ảnh đàm cưới của chị Tú Anh nhưng không thấy ảnh đâu cả chỉ có ảnh đám cưới của bác Phan Tuấn Nam mình thôi. Ẹc ẹc ẹc

Kỳ này, bác Nam đi Paris được chứ? Đừng nói là em đi tiền trạm miền Tây để khảo sát điểm tổ chức úp la.

Sao không thấy cái mẹt mìn nhở?:wall::wall:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Mấy hôm nay một số bác hỏi em về ảnh ủng mãi. Bác có đi dự tiệc thắc mắc: chụp nhiều ảnh lắm dưng cơ mà sao chả thấy ảnh nơi nao. Bác vắng mặt cũng í ới: sao chả thấy anh xã nhà em đâu, không biết hói có đẹp bằng anh không. Hà hà...

Thế là cũng đã 8 tháng rồi, giờ em mới có điều kiện để tổ chức đám cưới trong này một lần nữa. Lần trước xong thì không sao, lần này xong em ốm luôn. Hị hị...

Hôm ấy, rất chân thành cám ơn các bác WKT nhà mình đã đến tham dự đông đủ, bác nào không đi cũng gửi quà mừng hạnh phúc vợ chồng em. Em cám ơn rất rất nhiều.

Để đáp lại tấm thịnh tình của các bác, em chả biết làm gì hơn là gửi tặng các bác toàn bộ những tấm hình của các bác mà em mới có từ tối nay đấy ạ.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Giờ đến lượt mình cô dâu tung hoành:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
Ò ò, Bây giờ mới biết mặt cao nhân này.:wall:

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Cuộc vui cũng đến lúc...

Em đi ngủ nhá! Nỗ lực hết mình để up lên photobucket rồi mới dán vào đây, em mệt oài!

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
Cái ảnh cưới chụp chung mà thành riêng của chị em mình trong máy chị Thắm đâu rồi chị ui???

@chị Thắm ui post giúp cái ảnh ấy lên đây giúp em với. hic hic ảnh đẹp mờ!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA