Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Hôm nào phai ra F5 kiểm tra mấy được ... :music-smi:music-smi

Khóa học Quản trị dòng tiền
hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Hiện nay, có 1 thông báo đòi nợ 1000 ly cà phê F5:
http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=48859&page=435
Xét rằng, khoản nợ trên là có thật, tính đến ngày 04/6/2009 đã trả, trừ và phạt tổng cộng còn 875 ly, với mỗi ngày trừ 1 ly, tính đến hôm nay 03/5/2010 tròn 11 tháng, vị chi là 330 ngày (trừ 330 ly).
Theo quy định về theo dõi công nợ thì sau 6 tháng nếu không đòi/quên đòi thì chuyển sang nợ khó đòi. Do đó phạt bằng thời gian quên này là 330 ly, Vị chi còn 875-330-330 = 215 ly.
Việc chuyển sang nợ khó đòi, làm giảm khả năng đòi được là rất cao, đồng thời được tính vào thu nhập chịu thuế!
Vậy trân trọng thông báo đến chủ nợ để biết và thực hiện.
Xin cảm ơn! :005:

Có liên quan gì đến mình không nhỉ?
Nghe như vẻ vừa có liên quan mà vừa như lại không .... hơ hơ hơ :015:
Thế em hỏi thật chứ: chủ nợ là ai hử lão???

H

hoangtunam

Sơ cấp
31/8/09
16
0
1
Đồng Nai
sao mà tút ở Hà Nội luôn xa như vậy sao mà mình đi được hic

T

Tran M Phuong

Guest
22/3/07
0
0
0
40
Tp HCM
Cafe F5

Cafe F5 ten that y nghia va thu vi ,cong dong mnh hay mo 1 qua'n o Sai gon nhe se la diem gap go ao doi va don tiep cac thanh vien tu moi mien

D

DTNHAMTUAT82

Guest
6/6/08
2
0
0
41
Tây Sơn - Bình Định
sao ở Hồ Chí Minh lại không có hội cafe của kế toán nhỉ. mình muốn tham gia cái đó mà không biết đã có chưa? làm ơn chỉ giúp.

L

lamthucmy

Guest
17/4/08
3
0
0
42
TPHCM
không có chi nhánh quán ở TPHCM các bác nhỉ? nếu có em xin xung phong tham gia.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Chúc mừng F5 Cafe tròn 1 tuổi

Mới đây thôi mà F5 - Cafe Webketoan đã tròn 1 tuổi.

Chúc F5 luôn thành công và song hành với tiêu chí của mình.

N

nhoccodon

Guest
27/4/10
7
0
0
bmt
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy
Sao chẳng thấy giấy mời đâu vậy pác VAT,đừng quên em nha pác .

N

nhoccodon

Guest
27/4/10
7
0
0
bmt
cooffee

Sao chẳng thấy giấy mời đâu vậy pác VAT,đừng quên em nha pác .

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest

Hôm trước gọi chú mãi chẳng được. Dạo này chú bận gì mà anh em gọi chẳng thấy thưa gì. Hẹn ra F5 rồi cũng chẳng thấy đâu

S

sannhadathanoi

Guest
10/5/10
1
0
0
41
Hn
Bây giờ mới có dịp trở lại Hn không biết dạo này F5 có cái chương trình giề cho anh em tham gia với nhể?

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Hôm trước gọi chú mãi chẳng được. Dạo này chú bận gì mà anh em gọi chẳng thấy thưa gì. Hẹn ra F5 rồi cũng chẳng thấy đâu

Thứ gì không dùng được là bỏ luôn rồi. Điện thoại chả để làm gì nên bỏ nó vào thùng rác rồi lão ạ!

Hôm đó có hẹn nhưng không hứa nên....

Dạo này Làm Cảnh Gà Què Ăn Quẩn Cối Xay, đi đâu xa tí là lại ngại.

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty

hôm nay chúc vẫn chưa muộn đâu nhỉ. Chúc mừng sinh nhật F5 cafe tròn 1 tuổi :music-smi

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Chả thấy Bánh GATO gì nhể .....Chị già, anh Pương, anh VAT chả thấy ý ới gì nhỉ ...chả khuyến mại chi hết ....nhân dịp này phải miễn phí 1 ngày chứ :036:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Chả thấy Bánh GATO gì nhể .....Chị già, anh Pương, anh VAT chả thấy ý ới gì nhỉ ...chả khuyến mại chi hết ....nhân dịp này phải miễn phí 1 ngày chứ :036:

Hôm đó ku đến chị bảo free mà. Ku lại cứ tự trả chứ!:angel::angel::angel:

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Thứ gì không dùng được là bỏ luôn rồi. Điện thoại chả để làm gì nên bỏ nó vào thùng rác rồi lão ạ!

Hôm đó có hẹn nhưng không hứa nên....

Dạo này Làm Cảnh Gà Què Ăn Quẩn Cối Xay, đi đâu xa tí là lại ngại.
Nhiều thức ăn rắc quanh Cối Xay, nhưng gọi mãi Gà Què có thấy đâu, nên anh mày đành xơi sạch sành sanh mất rồi. Lần sau cứ thế phát huy nhé

TungNhiYB

TungNhiYB

Cao cấp
6/3/08
305
36
28
Hà Nội
Giờ mới biết có quán cafe dành riêng cho webketoan mình. Vui quá!!!:dance2:

Em ở ngay chỗ Từ Liêm :030:. Nhất định phải qua đó một lần mới được :beernow:

C

casauchua1233

Guest
27/6/09
2
0
0
(TH) - Cầu Giấy - HN
Em hay đi lại khu đó nhưng chưa có dịp ghé vào, vì mình mới wa' vào đó sợ lém .....

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Em hay đi lại khu đó nhưng chưa có dịp ghé vào, vì mình mới wa' vào đó sợ lém .....

Ùi ui, có gì đâu mà sợ em, các anh chị ở F5 hiền khô à? Có anh hiền quá mà đến giờ này vẫn chưa đưa được nàng nào về dinh ra mắt bố mẹ đó .:004:
Nhớ qua sớm nghe em , mọi người luôn đón chào em !
Thanks !

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Ùi ui, có gì đâu mà sợ em, các anh chị ở F5 hiền khô à? Có anh hiền quá mà đến giờ này vẫn chưa đưa được nàng nào về dinh ra mắt bố mẹ đó .:004:
Nhớ qua sớm nghe em , mọi người luôn đón chào em !
Thanks !
Ùi ui, nghe bác Hiệp nói là em biết bác đang chĩa mũi giáo vào ai rồi đấy nhé ( chú PAT nhỉ, hehe)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA