Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

ngocdiep86

Sơ cấp
13/3/10
23
0
0
37
Duong Thanh Nien
Chào cả nhà!!!Em là mem mới,rất muốn được gặp cả nhà để học hỏi kinh nghiệm và trau dồi thêm kiến thức chuyên môn.Cho em hỏi ngày tụ họp của web là ngày nào ah?:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

pitsomit

Xấu trai nhất web
he he, em cứ ra tối thứ 7 nào " máu chẳng chảy về tim " :036:
Dạo này anh bận đi mần ăn nên cũng ít có cơ hội về F5 đạp phá, đàn đúm.:004:
Sau 3 tháng cao điểm nì có lẽ cũng nên tổ chức 1 bữa xả sì trét các bác nhẩy :dance2:
chảy vừa thui chứ chảy nhiều quá là nhồi máu cơ tim là toi đó bác Hiệpnt ạ :004: :004: :004: :004:
Mà bác đi mần ăn ở đâu thế, e thấy bác trên hn suốt ah`
Thay ngay cái avata đi nhé :036:

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Sau 3 tháng cao điểm nì có lẽ cũng nên tổ chức 1 bữa xả sì trét các bác nhẩy :dance2:

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi

Em đồng ý với ý kiến của bác Hiệp, mấy tháng nay em cũng đang nặng hết cả đầu vì mấy cái vụ BCTC. Chắc không làm 1 trận linh đình thì em hoặc là to die hoặc đi Trâu quỳ mất :D

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Lâu quá không tụ họp ở F5 đấy ông Hiệp ạ! đừng để phải nhắc nhở nhiều.
Nhân tiện Helpme -Clup tụ tập luôn! Tuần trăng mật của Nipp hơi lâu đấy! định chuồn luôn hay sao mà không thấy online gì hết

T

tranqn87

Guest
22/3/10
0
0
0
36
Hồ Chí Minh
Hihi o tan Hà Nội, vậy thì "thiệt" cho các bác ở Miền Trung và HCM quá. Hay là ... hihi.

N

nguyenhaihaulaocai

Guest
14/5/09
25
0
0
36
Lào Cai
Chào bạn. Trên web, các anh chị kế toán nhà ta giỏi lém. Bạn nên học hỏi kinh nghiệm. Mình cũng là người mới nên đang trong thời gian học hỏi. Giỏi và nhiệt tình, thân thiện và đáng yêu đó là bản chất của kế toán nhà ta.
Hihi o tan Hà Nội, vậy thì "thiệt" cho các bác ở Miền Trung và HCM quá. Hay là ... hihi.

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Nhân tiện Helpme -Clup tụ tập luôn! Tuần trăng mật của Nipp hơi lâu đấy! định chuồn luôn hay sao mà không thấy online gì hết

bác Duy Vinh ơi! Sức khỏe của bác thế nào rùi ạ? :(
Hôm biết bác "yếu", xương lắm ấy bác ạ!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

hehhehehhe...
Thôi Bác thì cứ để 8 tháng nữa rút đinh rồi anh em mình đập phá F5 luôn 1 trận đã đời, Bác nhể :036:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
hehhehehhe...
Thôi Bác thì cứ để 8 tháng nữa rút đinh rồi anh em mình đập phá F5 luôn 1 trận đã đời, Bác nhể :036:

Anh chỉ sợ đi trời mưa sét đánh thôi. Chứ uống cà phê đâu có ảnh hưởng tới xương nhỉ?:015:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
bác Duy Vinh ơi! Sức khỏe của bác thế nào rùi ạ? :(
Hôm biết bác "yếu", xương lắm ấy bác ạ!

May mà gẫy chỗ có xương em ạ, gẫy chỗ không có xương mới sợ chứ:004: Eo... nghĩ đến đóng đinh... khiếp! :004:

P

pigholo

Guest
23/3/10
0
0
0
tp hồ chí minh
em mới tham gia WKTmà em thấy WKT hay quá có lun cả 1 quán cafe hehe.
chỉ tiếc là em ở xa quá, tận SG cơ lại đang là SV nên chưa có điều kiện ra HN thăm quán cafe và đàm đạo, học hỏi các anh chị đi trc. cái này hơi thiệt thòi cho members ở xa nè.:015:

M

MDL

Guest
25/3/10
1
0
0
Ha noi
Chỗ nào không xương cơ ạ? :026:

Thân ái chào tất cả các thành viên của WKT và đặc biệt là của quán cafe Webketoan. Mình là thành viên mới gia nhập WKT, tuy không phải là dân kế toán (thậm chí còn rất 'cà rốt' về môn này nữa), nhưng sắp tới công việc của mình phải tìm hiểu nhiều về lĩnh vực này nên mạo muội gia nhập WKT và nhất là muốn được làm một thành viên của F5-Café để có dịp giao lưu với mọi người cả online và offline. Rất mong được mọi người thuận tình chấp nhận. Và cũng rất hy vọng sẽ có nhiều dịp, nhiều điều cùng sẻ chia.

Cũng nhân dịp lần đầu ra mắt xin được tiếp nối câu hỏi của hocvienmang trên đây bằng câu chuyện đọc lỏm được đâu đó rằng ngày xưa cụ Phan Bội Châu khi đi qua một đám thanh niên đi hát đúm, phía bên gái hát đố rằng "biếu anh một nắm ngô rang, đút mô cho mọc đốt nhang ăn thề'. Thấy phía bên trai lúng túng cụ bèn 'gà' cho một câu và bên trai đối lại rằng'chỗ nào mà nắng không khô, mà mưa không ướt đút vô mọc liền'. Theo tinh thần câu chuyện thì chắc câu hỏi trên có lẽ nên là "chỗ nào không xương mà vẫn gãy được". Phỏng ạ :D :D :D

D

DAWNII

Guest
2/4/10
1
0
0
Hà Nội
Xin chào FFive ! Em là mem mới. Rất mong nhận được sự giúp đỡ và chỉ bảo của mọi người. ! :015:

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Ớ, không thấy có vụ tụ tập hoàng tráng nào nhể? Hay các bác lại đợi sau 31/5 QT xongTNCN rồi đi off luôn thể?

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai

:015::angel::015: đúng roài.... Héo mi cờ láp lâu lắm ko gặp nhau nhớ Phết.... đặc biệt là ẻm chưa gặp được lão Pản để xin bác cái Đinh;)):wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA