Mỗi tuần một chuyên đề

Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chắc giờ đấy cũng vìa đến Hà Nội òi, hề hề... ra hóng hớt tý nhể :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
1/4/2001 - 1/4/2011 Kỷ niệm 10 năm ngày mất của người Nhạc sỹ tài hoa TRỊNH CÔNG SƠN

Đêm thứ 5, Đêm nhạc Trịnh "Ngày trở về Cát Bụi" với sự hòa tấu của cây ghita mộc với tiếng violon du dương tại F-five Cafe.

Đêm nhạc hứa hẹn sẽ là "món Súp cho tâm hồn" với những người đã, đang và sẽ yêu nhạc Trịnh Công Sơn!

Thành viên WEBKETOAN được giảm giá 10% trên Bill.
Tối thứ 5 _ F5_ Đến hẹn lại lên

P/s: Thời kỳ của Bão giá, mùa bận bù đầu không có thời gian để ngủ của dân Kế nhà ta. Bạn có thể lý do bận, có thể nghèo đi 1 chút vì Bão giá nhưng TUYỆT ĐỐI đừng để cho TÂM HỒN mình bị khô héo theo thời gian.

Thứ 6 ngày 01/4 giảm 90% cho thành viên WEBKETOAN.VN - Thông tin mới nhất nhận được từ Cafe F5-các bạn cần đăng ký trước 1h.

N

ngoclana87

Trung cấp
8/9/10
91
1
8
đồi thông...
Lần sau bác chịu khó chú thích cái địa chỉ cho mấy đứa mới học uống cafe như tụi em biết đường mà tìm chứ. Không thế thì khác gì đưa Nghị quyết mà không có thông tư hướng dẫn hỉ, ...!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Lần sau bác chịu khó chú thích cái địa chỉ cho mấy đứa mới học uống cafe như tụi em biết đường mà tìm chứ. Không thế thì khác gì đưa Nghị quyết mà không có thông tư hướng dẫn hỉ, ...!

Chính xác nhất là các em chịu khó đọc bài #1 (ở đó có sơ đồ mô tả đường đi).

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội

Cái lỗi của người VN nói chung và nhân viên Kế toán nói riêng là ẩu, không chịu xem xét logic các sự kiện dẫn đến làm đi làm lại, rồi kêu đau đầu, bận quá, street.... toàn tự mình gây ra, cụ thể vấn đề là quán F5 tồn tại lâu rồi, nếu mở ngay trang đầu tiên thì đã thấy, chưa kể 1 số trang tiếp theo cũng chỉ rõ đường đi.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cái lỗi của người VN nói chung và nhân viên Kế toán nói riêng là ẩu, không chịu xem xét logic các sự kiện dẫn đến làm đi làm lại, rồi kêu đau đầu, bận quá, street.... toàn tự mình gây ra, cụ thể vấn đề là quán F5 tồn tại lâu rồi, nếu mở ngay trang đầu tiên thì đã thấy, chưa kể 1 số trang tiếp theo cũng chỉ rõ đường đi.

Cái vấn đề này thì ở topic nào cũng có, các thành viên lên chỉ chăm chăm coi vào tiêu đề topic rồi lao vào trang cuối cùng mà không chịu đọc lại các bài ở trang trước ( nhất là các em kế toán trẻ ). Đây không phải là do không có thời gian mà có thể đánh giá là ẩu, cẩu thả .
Không lẽ một ngày lại phải kéo thêm vài giờ đồng hồ nữa cho đủ ???
Có thể anh nói hơi găy gắt nhưng đó là sự thật . nếu em nào phiền lòng thì bỏ qua.

Haizzzzzzzzzzz, Chốt lại, tối nay, 31/3/2011 có mem nèo đến F5 nghe kéo nhị ... Ý quên kéo vi ô lông hêm nhể ???
Lâu quá òi, mình chỉ sợ quên mất đường thoai :004:

tuannv

tuannv

Trung cấp
19/12/08
174
5
18
Hanoi
Cuộc sống gấp gáp. Tuổi trẻ suy nghĩ thoáng hơn. Cho nên đọc trang cuối trước, có thời gian thì đọc trang đầu sau. Cũng như kiểu sống thử trước, rồi đi tìm tình yêu sau. Em rất ủng hộ các em ấy. :)

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Thứ 6 ngày 01/4 giảm 90% cho thành viên WEBKETOAN.VN - Thông tin mới nhất nhận được từ Cafe F5-các bạn cần đăng ký trước 1h.

.......Vậy là còn 3 nghìn cốc cà phê hử Bác Vinh? Quả này, mai e phải mang vài cái can đi mua cafe về uống dần, tranh thủ giảm giá trong mùa tăng giá. Khà khà

N

ngoclana87

Trung cấp
8/9/10
91
1
8
đồi thông...
Chính xác nhất là các em chịu khó đọc bài #1 (ở đó có sơ đồ mô tả đường đi).

Vâng, thế thì thanks bác nhé, em mần liền nì.

.......Vậy là còn 3 nghìn cốc cà phê hử Bác Vinh? Quả này, mai e phải mang vài cái can đi mua cafe về uống dần, tranh thủ giảm giá trong mùa tăng giá. Khà khà

èo, đúng là dân nhà kế.Chú ý: Xăng thì mần rứa được, chứ cafe mà rứa thì.....!!!

Sửa lần cuối:
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sắp có ảnh HOT, Chánh Văn Phòng kiêm ca sỹ hát nhạc Trịnh kỷ niêm 10 năm ngày mất!

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Sắp có ảnh HOT, Chánh Văn Phòng kiêm ca sỹ hát nhạc Trịnh kỷ niêm 10 năm ngày mất!

Bác Vinh ơi, em ngất, ngất.......... :036::036::036::036::036::036::036::036::036:

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
45
Ha Noi
Các pac ui !

qua đó uống ly trà đá chém gió hơi to
có sao ko ?

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cô KINO đâu! hôm đấy chụp nhiều lắm mà, chẳng chịu đưa ảnh lên gì cả!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Ra ngoài này đi nhậu đi chị! Xong báo cáo rồi đi chơi đi chị ơi!

T

ThienMy

Guest
6/11/07
22
0
1
Hà nội
Chà, mình bị tụt hậu mất rồi. Thường xuyên la cà quán xá mà lại bỏ qua một nơi như thế này, lại ở gần nhà nữa chứ!
Tuần sau sẽ đến test hàng!

C

Chieu NQ

Sơ cấp
21/7/10
16
1
0
39
Hưng yên
Chà, mình bị tụt hậu mất rồi. Thường xuyên la cà quán xá mà lại bỏ qua một nơi như thế này, lại ở gần nhà nữa chứ!
Tuần sau sẽ đến test hàng!

Uhm mềnh cũng chưa qua F5 bao giờ hôm nọ đi off nghe mấy thằng nói mềnh mới biết ThienMy qua test hàng rồi thông báo cho bạn cái nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA