Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

Thu Quynh

Trung cấp
8/10/05
107
0
0
42
Hai Ba Trung,HN
Chúc quán ngày càng phát đạt!
E nhất định sẽ ghé qua (làm gà cho các bác chém:D) quán thưởng thức cafe, giao lưu và học hỏi.

Khóa học Quản trị dòng tiền
loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi
Ơ, đã khai trương rồi à? Cứ tưởng tuần sau, người nhà có cho uống chịu không các bác, em cứ đến uống dần sau đó các bác cứ ném khoản công nợ của em vào TK 139 nhé!
Chúc quán lúc nào cũng đông khách!

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
37
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Ơ, đã khai trương rồi à? Cứ tưởng tuần sau, người nhà có cho uống chịu không các bác, em cứ đến uống dần sau đó các bác cứ ném khoản công nợ của em vào TK 139 nhé!
Chúc quán lúc nào cũng đông khách!
Mới mở mà đã có khách quen (ý nhầm, người quen) bảo cho vào TK 139 có chít k chứ nị.... :049:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hum qua em ghé thăm nhà ta......em xin mạn phép góp ý tý tẹo....:

Không gian trong phòng khá chật, màu sắc, đèn trang trí và bàn ghế hiện giò em nghĩ chỉ hợp với "MÙA ĐÔNG" thôi, chứ vừa bước vào em đã thấy "nóng" hết cả người ùi....., nếu bỏ bớt bàn ghế, và thay mầu bóng đèn cho thoáng thì "mát " hơn.

Em mới thử cafe - nếu nhà ta tạo ra mùi vị đặc trưng thì hay hơn... mí lại quan trọng nhứt là...
có mỗi chị chủ quán xinh thui chứ có em lễ tân nèo xinh đâu he he he:038:

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
43
HCM
dienhoavietnam.com
Ngó bộ F5 khách quen đều đều hen.
Khi nào có dịp ra HN sẽ ghé F5, tạm thời nhờ sếp ghé thăm quán trước vậy.
Chúc F5 thành công nhé.

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh
quán đẹp khủng khiếp, đẹp khủng khiếp. không thể không đến.

Hic, đẹp thật đó nhưng hum nọ mình đi xe đạp tìm mãi chẳng thấy? chán đành đi về. hu hu..chắc phải đi phương tiện khác đến thôi, ^_^!

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh

Không gian trong phòng khá chật, màu sắc, đèn trang trí và bàn ghế hiện giò em nghĩ chỉ hợp với "MÙA ĐÔNG" thôi, chứ vừa bước vào em đã thấy "nóng" hết cả người ùi....., nếu bỏ bớt bàn ghế, và thay mầu bóng đèn cho thoáng thì "mát " hơn.

Em mới thử cafe - nếu nhà ta tạo ra mùi vị đặc trưng thì hay hơn... mí lại quan trọng nhứt là...

Ừ mình cũng đồng ý với Thumper đó, ngay từ khi nhìn ảnh giới thiệu mình đã thấy bàn ghế như vậy là k thích hợp với mùa hè rùi mà, thế này thì tốn tiền bật điều hoà lắm( phải bật nấc to mà )...nhưng vẫn thấy nóng ở chỗ nào ý!!! hà hà!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
nếu bỏ bớt bàn ghế, và thay mầu bóng đèn cho thoáng thì "mát " hơn.
Hờ hờ! Bỏ thêm nhiều thứ nữa thì mát hơn cu sếu ạ!
Phòng thiết kế lắp điều hòa.......đúng là ....:wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mình cũng thấy nhiều người cùng ý với mình, phải chăng lại đúng như thế! F5 vì sở hữu trọn bộ bàn ghế đó nên khó thay đổi, vậy có thể đổi không gian từ màu đèn vàng sang đèn xanh, 2 bên tường ở trên cao nên treo các dây hoa lá nhựa màu xanh dọc theo mép, khung tranh nên thay bằng các nhạc cụ dân tộc màu đen để tạo cảm giác lạnh thì phù hợp hơn.

Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
Kiểu này ko đi cafe chỗ nào khác chỉ đến F5 thôi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
R

RohanJP

Cao cấp
6/8/08
346
1
0
42
ha noi
nhà em tận bên long biên, bác vẽ cho em cái sơ đồ với, wa đó em hỏng có bít đường.

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Mình cũng định đến, dắt xe ra mấy lần rồi lại thôi, bởi vì mình thấy hơn băn khoăn không biết quán của ai. Kết hợp với Webketoan.vn là một ý tưởng tốt nhưng, nếu member của Web đến mà không được sự đón tiếp chu đáo thì cũng không hay lắm, đành rằng sẽ có buổi trao đổi về nghiệp vụ một lần trong tuần vào chủ nhật như chương trình, nhưng có thể có những thành viên như mình không có cn nào rảnh được. đề nghị nên có sổ ghi danh nếu thành viên nào đến quán 5 lần/tuần ( mà hình như chẳng ai đi uống một mình) thì sẽ được ưu tiên miền phí 1 ly đồ uống. Như thế có vẻ như Webketoan.vn sẽ được gắn bó hơn.
Vài lời góp ý nếu không phải xin được cho hai chữ lượng thứ.
DVD

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Mình cũng định đến, dắt xe ra mấy lần rồi lại thôi, bởi vì mình thấy hơn băn khoăn không biết quán của ai. Kết hợp với Webketoan.vn là một ý tưởng tốt nhưng, nếu member của Web đến mà không được sự đón tiếp chu đáo thì cũng không hay lắm, đành rằng sẽ có buổi trao đổi về nghiệp vụ một lần trong tuần vào chủ nhật như chương trình, nhưng có thể có những thành viên như mình không có cn nào rảnh được. đề nghị nên có sổ ghi danh nếu thành viên nào đến quán 5 lần/tuần ( mà hình như chẳng ai đi uống một mình) thì sẽ được ưu tiên miền phí 1 ly đồ uống. Như thế có vẻ như Webketoan.vn sẽ được gắn bó hơn.
DVD

He he! Cảm ơn bác đã góp ý. Vấn đề đó bác cứ đến một lần sẽ thấy ạ!
Thành viên của webketoan.vn được giảm giá mà ( Có thẻ giảm giá hẳn hoi) F5 trang bị hẳn laptop cho trường hợp cần trao đổi về công việc hay cần tư vấn gì đó về tài chính kế toán. Hàng tháng còn có bốc thăm trúng thưởng nữa mà!
Mời bác ghé đên thăm F5 cso gì thì góp ý thêm! Cộng đồng tạo nên sức mạnh mà bác!

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,076
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
...đề nghị nên có sổ ghi danh nếu thành viên nào đến quán 5 lần/tuần ( mà hình như chẳng ai đi uống một mình) thì sẽ được ưu tiên miền phí 1 ly đồ uống.
Chú DVD đi chỗ khác chơi cho Bống già làm ăn, để đóng thuế nhiều nhiều nhà nước chứ.

loboglory

loboglory

Cao cấp
17/12/04
286
2
18
40
Ha noi

Ông khi nào qua thì a lô cho tôi nhé, tôi ngay gần đấy thôi, hưởng ứng cho quán một tý!

H

hoanghungtc

Sơ cấp
9/5/09
8
0
0
3362a
mình đồng ý với ý kiến của Thumper.đề nghị pác VAT tiếp thu ý kiến nha, cả 2 yk đó:027:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
DVD

vì "dân kế" mệnh danh "dân ế " nên cặp nào đến được khuyến mại 50%, còn pác nào đến 1 mình thì cứ chém đẹp cho chừa he he he ....hình thức kích " cầu tình yêu"

Ông khi nào qua thì a lô cho tôi nhé, tôi ngay gần đấy thôi, hưởng ứng cho quán một tý!

oki ....khi nào tui alo nhá ....anh em mình phải đi 4 ng` đó he he he

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh
Hi chào cả nhà, hum qua mình có đến quán F5 rùi, điều đầu tiên khi mình đến đó là nhân được sự quan tâm nhiệt tình và thân thiện của chủ quán ngay từ vòng gửi xe rồi^_^!(Thật tuyệt vời đó), phải nói rằng là quán very beautiful, sang trọng lịch sự và điều đặc biệt đó là sự phục vụ rất nhiệt tình của các nhân viên và chủ quán. Đến đó mình thấy được sự vui vẻ và thoải mái cứ như là đã quen từ lâu rồi vậy! Đồ ăn và uống cũng rất tuyệt, giá cả cũng bình dân nữa, hii......Tuy nhiên nếu không gian rộng hơn chút nữa thì tốt vì là mùa hè mà phải thoáng thì mới mát đúng k? à mà kể có tầng 2 giống như là cafe 3D(Phố Chả Cá) dành cho những nguời đi mụt mình và muốn có sự yên tĩnh nữa thì hay bít mấy!!hiii mình đòi hỏi hơi nhìu nhỉ, k phải đâu mình chỉ ý kiến thôi mà, hà hà! Mình còn giới thiệu với nhìu người quen của mình về quán nữa đó chắc chắn rằng họ sẽ đến khi có thời gian vì mình quảng cáo cũng k đến nỗi nào đâu(chuyên nghiệp mà)! Chúc F5 ngày càng phát đạt nhé!:welcome_2

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
he..he.. Vừa qua F5 xong.
Quán đẹp và lịch sự, giá cả rất bình dân. Mình đến mọi người về hết rồi, buồn quá ngồi mỗi mình.... Chúc F5 phát đạt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA