Mỗi tuần một chuyên đề

Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Quảng cáo Cà fe hay quá nhưng hum nay thật tiếc là mình lại k tham dự khai trương được đành để khi khác vậy rảnh là mình sẽ tới liền! À mà có lẽ members của Webketoan cần phải có sign gì đó để được giảm 50% mọi người nhỉ? nghe 50k/Glass sợ quá, hichic!

Ai dọa 50K thế thì mất hết khách thôi! hôm nay mình đến giá cả quá là bình dân, còn được tặng thẻ 20% (chỉ duy nhất 1 lần). So với các đại gia Cafe khác thì giá chỉ bằng phân nửa thôi (chỉ có 10K-20K/ly). Vấn đề là quán của mem kế toán, như lời BTC đã giới thiệu... - đó mới là khuyến mại lớn nhất!
Đ/C Phong2v trưng ảnh khai trương đi nhé!
Chúc F5 Cafe thành công mỹ mãn!

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoanghungtc

Sơ cấp
9/5/09
8
0
0
3362a
Hôm nay đến nhà hoành tráng quá ta!lại được free cả bữa trưa nữa:dance2:
chức F5 ngày càng phát tài $$$$$$$$$$$$$$$$$

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Tiếc quá hôm nay mình mới biết. Mình cũng đang mở offline Hà Đông các bạn nào có điều kiện đến tham gia nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Thế là sau bao bản thảo, sau bao bàn luận rồi chuẩn bị. Cho dù là ngày khai trương mới hoàn thiện được 90% nhưng cũng đã rất rất tuyệt vời rồi. Cảm ơn tất cả các bạn đã đến và chung vui với cà phê ngày hôm qua. Nhiều bạn mới đến, nhiều nick chỉ bít là nghe quen quen:talk:. Nhưng đã đến là bạn vì thế chúng ta vẫn có một ngày sôi động nhỉ?
Cảm ơn tất cả các bạn xa gần đã gửi điện hoa chúc mừng.
@phong2v. Post ảnh lên đây nhé.:welcome_2

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Lâu quá, không gặp anh. Thấy anh tổ chức khai trương cà phê Webketoan rầm rộ mà mình cũng chưa ủng hộ quán nhà.

Chúc anh cùng gia đình webketoan nhiều sức khỏe, công việc luôn thành đạt.

Cũng nóng lòng chờ hình của bác Phong2v up lên để mọi người cùng biết nhau.

Thân

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Cảm ơn cả nhà đã đến và gửi lãng hoa chúc mừng ngày khai trương quán. Công việc chuẩn bị quá gấp rút để lựa chọn được ngày đẹp nên còn nhiều khiếm khuyết khi đón tiếp mọi người, mong cả nhà thông cảm.
Trong tuần này quán sẽ hoàn thiện nốt các phần việc còn dở dang và hy vọng trong các buổi sinh hoạt chuyên đề của chúng ta tới đây thì quán sẽ phục vụ tốt hơn.

Sơ đồ:
Cách đi tốt nhất là các bạn đi từ Nguyễn Phong Sắc hoặc Nguyễn Văn Huyên vào Tô Hiệu, rẽ ngõ 215, cuối Ngõ 215 Tô Hiệu rẽ tay phải là F5

Sửa lần cuối:
phong2v

phong2v

Guest
Phong2v hôm qua được độc quyền chụp ảnh cho lễ khai trương ngày hôm qua, xin ra mắt các bạn một số hình ảnh và cảm nhận về quán café F5,
Nằm trong cùng khu phố mà gần như gọi là phố café, đã mang tích chất chuyên nghiệp và dám cạnh tranh cao của café F5. F5 nằm ở một vị trí thoáng và yên tĩnh hơn so với các quán cùng khu phố. Tuy nhiên bạn vẫn có thể thoải mái ngồi nhâm nhi ly café hay ly hoa quả mà vẫn thoải mái tán gẫu với bạn bè ở bên ngoài sảnh của quán, bởi nó được bố trí và thiết kế rất hợp lý, thoáng mát và bắt mắt, cho bạn 1 cảm giác như đang ngồi uống café ở một góc phố nào đó của nước thuộc Châu Âu

Với đội ngũ nhân viên trẻ trung xinh đẹp và nhiệt tình, sẽ cho bạn được cảm giác luôn luôn được quan tâm và phục vụ chu đáo.

Và điều quan trọng nhất đó mà ở một góc quán các bạn có thể tự do trao đổi, được gặp gỡ những thành viên cũng như những chuyên viên có kinh nghiệm và trình độ trong các lĩnh vực liên quan đến kế toán để thảo luận

1 điểm quan trọng nữa cũng ko thể thiếu của mội quán café đó là góc riêng tư nhẹ nhàng để những đôi bạn trẻ hay nhưng đôi bạn thân thiết có thể ngồi nghe những bản nhạc bất hủ và tâm sự với nhau, và F5 café cũng đáp ứng được điểm đó

Điểm nhấn và nổi bật của quán khi bạn bắt đầu thưởng thức đồ uống đó chính là

Phong2v đã nói cảm nhận và gửi những bức hình cho các bạn rồi!
Các bạn có thể tự khám phá tiếp và có cạm nhận riêng của chính mình, cũng như thưởng thức các hương vị của các món đồ uống tại đây nhé! Chắc có nhiều điểm thú vị đó
!
Hy vọng 1 ngày nào đó sẽ được gặp các bạn và cùng tán gẫu và cảm nhận

H

hanhhm

Mèo lười ham vui
14/11/08
83
1
0
35
Nơi yên bình
Cám ơn anh phong2v về những bức ảnh ạh.
Đẹp quá!
Hôm qua em bận nên ko đi được, tối nay về chắc phải tranh thủ rẽ qua mới đc. vậy là lại có thêm địa điểm cho dân kế toán nhà mình tụ tập rồi.
Chúc F5 cafe ngày càng lớn mạnh.

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Hơ, giờ mới biết vụ này! ^_^

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
Phải post cả địa chỉ hẳn hoi chứ anh, mà nhân viên xinh đẹp trẻ trung chẳng có:049: Cho địa chỉ để anh em còn đến chứ

V

vannhat

~*Vô Đối*~
hic bận qúa không vào webketoan. hôm nay vào xem thi buổi khai trương đã xong rồi.
Lúc nào rảnh phải ghé vào thưởng thức mới được. nhà em cũng ơ khu cầu giấy.
Cung hỷ phát tài..........

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Hii! Nhìn thấy hay quá nhỉ... :atom:

T

Tran Thien Loc

Guest
9/5/09
0
0
0
Quảng Ngãi
ở tận Hà Nội thì xa quá, thiệt thòi cho các mem ở miền Trung & Nam ghê:048: ...

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
E cũng ở gần F5 mà hum qua không đến được. Tiếc quá!
@ anh Phong2v, chj Tigon: Anh chj ơi xem vụ sinh hoạt chuyên đề thế nào rùi tập trung ở F5 chào mừng cái nhỉ? :atom:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cám ơn anh phong2v về những bức ảnh ạh.
Đẹp quá!
Hôm qua em bận nên ko đi được, tối nay về chắc phải tranh thủ rẽ qua mới đc. vậy là lại có thêm địa điểm cho dân kế toán nhà mình tụ tập rồi.
Chúc F5 cafe ngày càng lớn mạnh.

Nói dóc nhé! buổi sáng hẹn sang buổi chiều, bây giờ lại hẹn buổi tối!
Em Bong05 chỉ đạo pha cho Hạnh ly cà phê đắng ngắt nhé! anh trả tiền:welcome_2

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Phải post cả địa chỉ hẳn hoi chứ anh, mà nhân viên xinh đẹp trẻ trung chẳng có:049: Cho địa chỉ để anh em còn đến chứ

Địa chỉ ghi ngay ở trang 1 topic này rồi!
Phong2v vẫn còn dấu ảnh nhé!

V

VAN TBHN0708

Trung cấp
28/7/08
68
0
6
Ha noi
Cách bày trí rất hiện đại và tiện nghi. Một không gian thật tuyệt để học tập và thư giãn.
Chúc cho f5 cafe ngày càng lớn mạnh!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA