Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
workman nói:
Chào các bạn CFC,

Nghe bác xuantham giới thiệu hấp dẫn quá, tôi mạo muội mò vào box này làm quen với các bạn. Hy vọng được các bạn tiếp nhận hồ sơ :)

E biết ngay mà, chỉ có chị Thắm mới làm nên điều này. Nói nhỏ nhé: Chị ý khen bác là lù đù như ông cụ ấy mà viết bài hay

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

workman

Guest
22/7/05
372
2
0
51
Ho Chi Minh
Ừ thì tôi cũng có già thật, nhưng cũng biết uống cà phê vậy. hì hì

Còn viết bài hay thì tôi không dám. Ở đây tôi là người mới toanh mà, đâu dám múa rìu qua mắt ... supersoi.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
workman nói:
Chào các bạn CFC,

Nghe bác xuantham giới thiệu hấp dẫn quá, tôi mạo muội mò vào box này làm quen với các bạn. Hy vọng được các bạn tiếp nhận hồ sơ :)
Vâng, thế thì bác mail cái hồ sơ qua cho em nhé, hi hi (đại loại là cho em biết cách liên lạc với bác ý mà).
Ui, cafe thì không phân biệt tuổi tác đâu bác ạ và cafe thì lúc nào cũng hấp dẫn mà, đúng không bác. (còn em thì ngồi uống cafe cạnh mấy bạn nữ xinh xắn của wkt luôn luôn "hấp dẫn")...hi hi hi hi....
CFC welcome bác!

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,376
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
ziczac nói:
Nói nhỏ nhé: Chị ý khen bác là lù đù như ông cụ ấy mà viết bài hay

Tin Ziczac 50% thôi WORKMAN, ở cái đoạn "viết bài hay "thôi !
Chả ai khen tôi cả! Tôi mà có dịp được ai khen thì tranh thủ quảng cáo thêm : " Ai cũng nói thê!" . Tiếc là không có dịp thôi! Hic hic! ! Vậy mà WORKMAN lại bỏ qua ....tiếc thật!!!:cheesebur

D

DoDo

Guest
11/1/05
24
0
0
Hai Duong
Đang ti toe vào CFC phía Bắc, đã theo hội với các bác ấy mấy lần ở sân vận động Mỹ Đình rồi mà lại phải vào Nam. Tôi rất muốn tham gia CFC phía Nam, đăng ký tại đây có được không?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
DoDo nói:
Đang ti toe vào CFC phía Bắc, đã theo hội với các bác ấy mấy lần ở sân vận động Mỹ Đình rồi mà lại phải vào Nam. Tôi rất muốn tham gia CFC phía Nam, đăng ký tại đây có được không?
Miền Nam có quy tắc riêng anh ạ. Nếu chuyển khẩu luôn thì không cần gì, còn nếu mà KT3 thì vui lòng "Quà vào 3, quà ra 7" anh nhé.

Chào anh vào hội CFC miền Nam (nhưng toàn người uống sữa và dị ứng với cafe)

D

dongho_cat

Cao cấp
2/7/05
213
2
18
Vỉ tuyến 17
các bác cứ ới nhau như thế làm em thấy tủi thân quá.
thế có bác nào ở miền trung không nhỉ?
miền trung thì có gì khác đâu?
sao lại không có CFC nhi?
lên tiếng đi các bác>
em trông lắm.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
dongho_cat nói:
các bác cứ ới nhau như thế làm em thấy tủi thân quá.
thế có bác nào ở miền trung không nhỉ?
miền trung thì có gì khác đâu?
sao lại không có CFC nhi?
lên tiếng đi các bác>
em trông lắm.
Hi hi, thế thì bạn có thể đứng ra lập CFC cho miền Trung đi, chắc bác HyperVN sẽ ủng hộ ngay ấy mà.

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
47
hcmc
Nghe các bác bàn sôi nổi qúa làm tôi thèm café luôn mặc dù xưa nay quen dùng sữa(các loại) . Tham gia CFC the nào đây? Bắc Trung hay nam ghì cũng được

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn
CAFE CLUB-MIỀN TRUNG
Mình xin là thành viên đầu tiên

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
lathanhtom nói:
Nghe các bác bàn sôi nổi qúa làm tôi thèm café luôn mặc dù xưa nay quen dùng sữa(các loại) . Tham gia CFC the nào đây? Bắc Trung hay nam ghì cũng được
Hi, việc đó còn tùy bác hay đi cafe ở miền nào... nếu bác hay đi cafe ở miền Nam nhiều thì mời bác tham gia CFC miền Nam ạ. Cách tham gia? Mời bác đọc lại bài đầu tiên của thread này, hi hi...
Ngoài ra bác vẫn có thê tham gia CFC miền Bắc, mời bác vào đây!!!

phongthanhtp nói:
CAFE CLUB-MIỀN TRUNG
Mình xin là thành viên đầu tiên
Bạn dongho_cat ơi, bạn có thể lập club rồi đấy... còn chờ gì mà không lập CFC miền Trung nào!!!!!

L

lathanhtom

Guest
8/8/05
46
0
0
47
hcmc
To Cothant:
Tôi gốc Bắc ,nói tiếng miền Trung ,sống miền Nam vậy phải đăng ký miền nam rùi phải không.
Tên: Hóa
email: hoak19@yahoo.com
cell phone: 0913940241
Họp mặt lần sau có ghì hú 1 tiếng nhé

R

riengmotgoctroi

Guest
4/10/05
0
0
0
37
314/2D dien Bien Phu,quan 10
Cho mình tham gia với
Nick: connhockhochiu
Tên: Phương Thảo
Ngày sinh : 9-8-1986
Emai: solelove_pt@yahoo.com
Phone: 0903 713 581
Hiện đang là sinh viên năm thứ 2 trường Lotus College, ngành kế toán

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
lathanhtom nói:
To Cothant:
Tôi gốc Bắc ,nói tiếng miền Trung ,sống miền Nam vậy phải đăng ký miền nam rùi phải không.
Tên: Hóa
email: hoak19@yahoo.com
cell phone: 0913940241
Họp mặt lần sau có ghì hú 1 tiếng nhé

riengmotgoctroi nói:
Cho mình tham gia với
Nick: connhockhochiu
Tên: Phương Thảo
Ngày sinh : 9-8-1986
Emai: solelove_pt@yahoo.com
Phone: 0903 713 581
Hiện đang là sinh viên năm thứ 2 trường Lotus College, ngành kế toán
Vâng, có gì cothant sẽ mời 2 bạn tham gia cùng mọi người, trước mắt cothant sẽ add 2 bạn vào groups cái đã....

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
TO Cothant
Câu lạc bộ này như thế nào nhỉ? chỉ uống cafe thôi ư?
Mình không biết uông cafe nhưng rất hay đi uống cafe. Cho mình tham gia vào CFC miền nam nhé.

Nick : AC 3K
DT: 0989 050 191
Chỉ cần hô 1 tiếng có mặt ngay tại chỗ

D

Duy.acc

Guest
14/10/05
0
0
0
41
Sài Gòn
Em muốn đăng kí tham gia thì phải làm sao đây ạ, em nghĩ đây là câu hỏi thường xuyên của những ai lần đầu bước chân vào CFC (Cafeclub). Em hy vọng trong thời gian tới, các anh chị sẽ mở một mục nhỏ về việc này nhé.
Cám ơn anh chị nhiều.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Duy.acc nói:
Em muốn đăng kí tham gia thì phải làm sao đây ạ, em nghĩ đây là câu hỏi thường xuyên của những ai lần đầu bước chân vào CFC (Cafeclub). Em hy vọng trong thời gian tới, các anh chị sẽ mở một mục nhỏ về việc này nhé.
Cám ơn anh chị nhiều.
Nói chung là thế này! Khi bạn đăng ký tham gia một cái gì bạn nên chú ý dùm cái tiêu đề nhé, cố gắng đọc baì đầu tiên của topic chứ.

Còn việc tham gia CFC thì thoải mái lắm, bạn post bài ở đây và ghi nhận một vài thông tin về bạn (có ở bài số #1). Thế là xong.

Chúc bạn vui với WKT và CFC.

D

Duy.acc

Guest
14/10/05
0
0
0
41
Sài Gòn
Cám ơn anh Nam nhiều, lỗi tại em không chú ý gì cả, em sẽ chú ý hơn trong thời gian tới. Chúc anh vui.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA