Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

mưabóngmây05

Guest
8/8/05
36
1
6
Tp. HCM
Ý của Cothant hay đấy, nhưng tiếc quá hôm nay mình phải đi làm rồi, CN thì mình lại bận nữa, còn tuần sau và sau nữa mình cũng bận nữa rồi, tiếc nhỉ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, mọi người dịp lễ-tết có vẻ bận rộn hết rồi, hi hi, không đi với công ty thì cũng dành cho gia đình, dành cho người ..."ấy"...:p... vậy mà hôm qua vẫn có 1 nhóm nho nhỏ (13 người) đi câu cá, kết quả là... cả nhóm được ăn 2 con cá to tượng chiên xù nặng 1,5kg/con....(kinh chưa!!!). Hôm qua vui lắm, cám ơn mọi người, hi hi hi...

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
May nói:
Cho mình tham gia với nha!
Nick: May
Ngày sinh: 09/05
mail: vanpth@yahoo.com
Sắp đến trung thu rồi không biết CFC có chuẩn bị đủ bánh trung thu hay không nhỉ? Bạn May sắp có dịp dắt người yêu cùng tham gia ngắm chị Hằng cùng CFC rồi đây.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant tính tổ chức 1 buổi họp mặt vào tối Thứ 7 này (17/9/2005), không biết lúc đó mọi người rãnh chưa nhỉ? Hi hi hi....bữa đó cũng là tối Trung Thu (14 Âm lịch)

M

May

Guest
7/9/05
4
0
0
44
ho chi minh city
Wa... nghe ban phantuannam noi thich nhi! Hy vong luc do cung duoc di ngam chi Hang voi CFC. nho lien lac voi minh hen!!!!

C

cái bang

Guest
9/9/05
32
1
0
Lang thang...
vào cafe club phía bắc thấy các bác ngoài đó hoạt động xom tụ wá chừng. trong khi trong này có vẻ im hơi lặng tiếng nhỉ. không biết cafeclub trong này đã có "chief" chưa. nếu chưa có mình đề nghị bầu ra một "chief" thật dỏi. để khuấy động anh em lên. các bạn thấy thế nào????????

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, các ứng viên cho chức chief : Virgin, Ziczac.... còn ai không nè, mọi người tự ứng cử mình đi.... hi hi hi....
Theo thống nhất ý kiến của mọi người thì Chủ Nhật này mình sẽ có 1 buổi họp mặt mừng Trung Thu... hi hi hi... mọi người chờ xem thông báo cụ thể nhé....hi hi...

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Chủ tịch CFC kiểu gì lạ kỳ để cho mọi người phải lên tiếng luôn rồi mới trả lời vậy Cothant. Dạo này em ở chốn nào vậy.... hic

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, thì có người hỏi mới lên tiếng trả lời chứ chị... khi không sao em lên tiếng được ạ? hi hi hi....

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Trung thu này phải có Chị Hằng và chú cuội mới vui...Phải không Cothant?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
MINA nói:
Chủ tịch CFC kiểu gì lạ kỳ để cho mọi người phải lên tiếng luôn rồi mới trả lời vậy Cothant. Dạo này em ở chốn nào vậy.... hic
Làm ăn bê bối thì đáng lẽ phải cho tranh cử lại chứ chị. Em là em chán cái lão Chief Cothant lắm rồi. Phải lập biên bản cảnh cáo thôi. Rồi thống nhất chủ nhật này nhé. Trà + nước khỏi lo.

Ngoài ra cấm những người có chồng có con tham gia cái vụ Trung thu này nhé. Ví dụ như chị H, chị T này, ở nhà ăn bánh với chồng với con không lộn xộn.

To CT các trường hợp có chồng con rồi không cho tham gia trừ trường hợp dẫn em gái (trên 18 tuổi) thì đặc cách cho đi kèm.

To Sangvo : Chú cuội đã có thiếu mỗi chị Hằng thôi. Và ai đóng vai chị Hằng tuyệt đối là phải tắm rửa sạch sẽ và ..... chưa có bạn giai để chú Cuội tỏ tình đấy.

Sửa lần cuối:
xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Ngoài ra cấm những người có chồng có con tham gia cái vụ Trung thu này nhé. Ví dụ như chị H, chị T này, ở nhà ăn bánh với chồng với con không lộn xộn.

Này nhé! Tớ nói cho mà biết nhé! Chief Cothant đã bảo tớ mang chồng con theo rồi nhé! Liệu hồn đấy! Nghe nói địa điểm mọi người tụ tập là nhà Phantuannam đó! Không mà lo tu thân tích đức ; còn ví dụ như thế này thế nọ nữa! Liệu hồn đấy! Lộn xộn!!!

phantuannam nói:
To CT các trường hợp có chồng con rồi không cho tham gia trừ trường hợp dẫn em gái (trên 18 tuổi) thì đặc cách cho đi kèm.

Biết quan tâm đến người khác như vầy thì tốt. Nhưng nhớ nói chú Cuội tắm nước "phông ten", đừng ra kênh "Nhiêu Lộc" mà tắm đấy! Nước phong ten không chảy thì đến "Con kênh xanh xanh" của WKT

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Làm ăn bê bối thì đáng lẽ phải cho tranh cử lại chứ chị. Em là em chán cái lão Chief Cothant lắm rồi. Phải lập biên bản cảnh cáo thôi. Rồi thống nhất chủ nhật này nhé. Trà + nước khỏi lo.

To Sangvo : Chú cuội đã có thiếu mỗi chị Hằng thôi. Và ai đóng vai chị Hằng tuyệt đối là phải tắm rửa sạch sẽ và ..... chưa có bạn giai để chú Cuội tỏ tình đấy.
Em làm như vậy thì Anh đâu còn được tham gia. Có vợ lại còn kèm theo em bé. Ê nhưng mà trung thu chỉ cho những cô cậu dưới 16 thôi chứ ai lại không cho em bé theo nhỉ? Bộ trung thu là của người nhớn sao ấy nhỉ? Đề nghị Phantuan nam xem lai nhá. Anh thì lúc nào đi cũng kéo theo đại gia đình gồm vợ chồng con gái và....( em gái của Anh) Đã từng đi với Anh nhiều lần rồi không biết có ai còn nhớ không nữa đây????

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
phantuannam nói:
haha, may quá! Mình cũng được lọt vào "danh sách đen"

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tổ chức trung thu ở nhà em à? Trời nhà mới xây (3 tấm) tới đó quậy để em dọn mệt xỉu à. Hôm đó em đi học mà. mà hình như CN em đi chơi với bạn gái rồi... ở Thanh Đa ngắm trăng đẹp hơn..!

To PAT : Anh dắt con gái theo nhé, cho tụi em nghía một tý để suy nghĩ xem có nên gửi gạo hay biếu anh chai rượu không?

To Chị T, chị H : Hai chị sẽ đóng vai mẹ của Hằng Nga nhé. Em sẽ tổ chức 1 cuộc thi "Kén rể cho Hằng Nga". Các chú Cuội phải làm sao để vượt qua hai bà mẹ khó tính này. Phần thưởng sẽ là một "nụ hôn" nên má nàng Hằng Nga. Mọi người thấy thế nào?

Ai thi đăng ký mau lên, giới hạn 15 người đầu tiên nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam nói:
Tổ chức trung thu ở nhà em à? Trời nhà mới xây (3 tấm) tới đó quậy để em dọn mệt xỉu à.
Chèn ơi, Nam bán nước mà xây nhà tới 3 tấm lận, đúng là quân bán nước.

phantuannam nói:
To PAT : Anh dắt con gái theo nhé, cho tụi em nghía một tý để suy nghĩ xem có nên gửi gạo hay biếu anh chai rượu không?

Nam nó lại bắt làm Hằng Nga đó A PAT ạ, mà dẫn bé theo làm sao anh em ta ún rựu đc.

phantuannam nói:
To Chị T, chị H : Hai chị sẽ đóng vai mẹ của Hằng Nga nhé. Em sẽ tổ chức 1 cuộc thi "Kén rể cho Hằng Nga". Các chú Cuội phải làm sao để vượt qua hai bà mẹ khó tính này. Phần thưởng sẽ là một "nụ hôn" nên má nàng Hằng Nga.

Hai cụ này là Mẹ Việt Nam anh hùng rồi, giờ mà đóng vai Mẹ Hằng nga anh hùng ổn lắm đây

phantuannam nói:
Mọi người thấy thế nào?

Ông hỏi thế này thì ở đây ai là Mọi ai là Người???

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
phantuannam nói:
Rồi thống nhất chủ nhật này nhé. Trà + nước khỏi lo.

Tổ chức Trung thu kiểu này liệu có ổn không? Chỉ có trà và nước thôi sao?
Còn bánh Trung thu ai thích ăn bao nhiêu thì ... đem theo bấy nhiêu chứ nhỉ?:wall:

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
cho đăng ký nhé

trời ơi, mới có gần 8 tháng không vào WKT (thông cảm mình bận quá) mà giờ quay lại WKT thấy WKT vui quá chừng luôn. có cả cafe club nữa. cho mình tham gia với nhá. nói về cafe Sài Gòn thì mình rành lắm ah. Đăng ký nhé:
Nick: vit
Tên: Phương Nhã.
Ngày sinh: 27/11/82
Nguyên quán: Sài Gòn.
mail: phuongnhanguyen@yahoo.com
Nghề nghiệp: chính thức trên bằng cấp là Kế toán nhưng toàn đi làm xuất nhập khẩu không ah (thế mới tức) nên bây giờ phải thường lên WKT học hỏi không lại quên nghiệp vụ.
Sở thích: sưu tầm quán cafê đẹp và yên tỉnh. Ai có nhu cầu tìm quán dẫn người yêu đi tâm sự thì cứ tìm mình, mình giới thiệu cho.
Quán cafê yêu thích: Vô thường ở trên đường Lê Văn Sĩ (sáng sớm ra uống cafê dưới gốc cây mận ở đó romantic vô cùng)
Tính tình: nhí nhảnh như con cá cảnh.
.........
úi trời, sao tui giống đang tự giới thiệu tìm bạn bốn phương vậy nè.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA