Mỗi tuần một chuyên đề

Chương trình quyên góp - chủ đề : WKT - Vu Lan báo hiếu và Tết Trung Thu năm 2009

• Thread starter Viet Huong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
C

cacc84

Guest
2/4/09
7
0
0
TP.Ho Chi Minh
Chị ơi em muốn đăng ký đi phát quà cùng các chị thì đăng ký như nào ạ?
Em cảm ơn!

phantuannam : Sẽ có chương trình và thời gian tập trung bạn theo dõi nhé... Bjờ thì chưa có

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
H

huulongtckt

Guest
28/8/09
7
0
0
34
Ha Tĩnh
Chào các anh chị. em là một sv ở miền trung nên thực tế thì không có điều kiện tham gia nhiều vào các hoạt động từ thiện của xã hội chỉ tham gia khi nhà trường phát động thôi. Và vì vậy qua chương trình này mắc dù em không tham gia trực tiếp được nhưng em sẽ làm tình nguyện viên để kêu gọi mọi người tham gia vào chương trình nay. Em xin cảm ơn các anh chị rất nhiều. hãy tạo niềm vui cho mình bằng cách cho người khác niềm vui.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thật không nói sao bây giờ, chỉ biết vô cùng cảm ơn tình cảm của bạn huulongtckt đã dành cho CLB AET và thành viên diễn đàn!

N

Ngoc An VL

Guest
6/9/09
4
0
0
Vinh Long
Xin Chào BQT cùng các bạn CLB AET ,
Tôi rất hạnh phúc khi thấy BQT và các thành viên với tấm lòng chăm lo cho những người nghèo, khó khăn, cơ nhỡ. BQT và các thành viên đều bền lòng tích cực tham gia công tác thiện nguyện lâu dài này. Tôi thì ít có khiếu viết, nên chỉ biết đơn sơ vài lời cảm ơn đến các bạn đã đóng góp công, của, thời gian cùng lòng thành của mình để chia xẽ với những cuộc đời kém may mắn. Tôi xin chúc sức khoẻ và cầu phúc lành luôn đến gia đình các bạn.

Sửa lần cuối:
Tứ Phong

Tứ Phong

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
25/12/08
355
126
43
TP.HCM
HI Webketoan!
Phong có 1 người chị cũng muốn tham gia chuyến đi từ thiện tại Vĩnh Long.
Vậy chuyến xe của Phong xin bổ sung thêm 1 thành viên nữa và ủng hộ thêm 1 triệu nữa.
Vậy đến ngày đi chị của Phong sẽ gửi cho chị Thắm luôn nhé.
Cám ơn nhiều.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
HI Webketoan!
Phong có 1 người chị cũng muốn tham gia chuyến đi từ thiện tại Vĩnh Long.
Vậy chuyến xe của Phong xin bổ sung thêm 1 thành viên nữa và ủng hộ thêm 1 triệu nữa.
Vậy đến ngày đi chị của Phong sẽ gửi cho chị Thắm luôn nhé.
Cám ơn nhiều.

Cảm ơn gia Phong và gia đình rất nhiều.
Xuân Thắm vuằ đia công tác ở Hà Nội về, leo vào 4r đọc bài này của anh thì rất vui và thật sư xúc động trước tấm lòng của anh và gia đình. Cho XT gửi lời cảm ơn chị anh Phong nhé !

Các bạn thân mến!

Như đã đề cập trong bài viết trước, chương trình này sẽ kết thúc bằng 2 chuyến thăm và tặng quà: điểm nhà thờ chánh toà Vĩnh long ngày 26/9/2009, Trung Tâm nuôi trẻ mồ côi và khuyết tât tỉnh Đồng Nai 27/9/2009

Các bạn đăng ký tham dự chuyến nào thì đăng ký cụ thể chuyến đi và địa điểm tập trung. Thông tin cụ thể chuyến đi sẽ đuợc post lên AET trong tuần này

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
P có nhận được 500k của anh Tý (nick Thanh79k3) _ cty Trung Nguyên 82-84 Bùi Thị Xuân Q1.

Cám ơn anh đã ủng hộ

Mai Phương

Ps: nhờ chị Thắm update thêm vào danh sách ủng hộ dùm em nha.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hôm nay chị Nga. không phải thành viên của WKT thông báo đã chuyển vào tài khoản Agribank của XT để ủng hộ chương trình 500.000.
Cảm ơn chị Nga đã tham gia đóng góp cho chương trình

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Xin được thông báo tình hình quyên góp đên ngày 14/09/2009 như sau:
Tổng số tiền đăng ký đóng góp : 38.685.000 đồng
Trong đó AET đã nhận được : 32.585.000 đồng
và hiện vật.
Trong đó: anh Lhphong ngoài đóng góp tiền 3.000.000 còn ủng hộ cho AET 3 chuyến xe đi thực hiện chương trình này.

Hiện vật quyên góp được gồm quần áo cũ, 200 chai nước chấm, 200gr bột khử chất bảo quản

Vũ Minh Thư 1 chuyến xe đi thực hiên chương trình ở Đồng Nai

Thay mặt AET cảm ơn các bạn đã nhiệt tình ủng hộ , đóng góp và vận động đóng góp cho chương trình này

Tập hợp thông tin đóng góp sẽ được cập nhật ở đây.
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?p=532234#post532234
Các bạn nào đã chuyển tiền mà chưa được chuyển màu xanh vui lòng thông báo để AET kiểm tra và xác nhận. Cảm ơn các bạn

-Chương trình đã thực hiện xong một phần. Đó là thăm và tặng quà cho TT Dưỡng Lão tỉnh Đồng Nai, đã đươc thực hiện sáng ngày 30/08/2009. Chúng tôi sẽ tổng kết chung các đợt tặng quà khi kết thúc chương trình.

- Chương trình sẽ kết thúc bằng 2 chuyến đi thăm và tặng quà:
+ Ngày 26/9/2009 : điểm nhà thờ chánh toà Vĩnh Long
+ Ngày 27/9/2009 : Trung Tâm Nuỗi Dưỡng trẻ mồ côi khuyết tật - Tỉnh Đồng Nai.
-------
Tất cả các chương trình quyên góp và tặng quà này sẽ kết thúc vào cuối tháng 9. Các bạn lưu ý .Sau khi kết thúc chường trình ( tức sau ngày 27/9/2009) AET sẽ không nhận tiềnđóng góp của các bạn nữa. Riêng quần áo cũ, vật dung cũ thì các bạn có thể chuyển đến các thành viên trong AET ở GS và HN để giữ cho đợt khác, hoăc chuyển đến những nơi mà họ đang cần trong các chương trình từ thiện khác

T

thuy3010

Sơ cấp
2/10/08
40
1
0
36
binh duong
Chị Thắm ơi, tới 27 này cho em đăng ký một suất đi Đồng Nai với nha chị, cho em góp 100k ủng hộ chương trình luôn tới hôm đó em sẽ gửi trực tiếp cho chị. Cảm ơn chị nha.

M

minhhangbaby

Guest
15/4/09
2
0
0
ha noi
em đâu có thoái lui đâu ạ, em chỉ nêu lên quan điểm của em thôi,và thực tế là như thế, em có những hành động của riêng mình anh à.Em rất thích câu nói" món quà mà người đem tặng không ý nghĩa bằng cách người đó tặng món quà đó như thế nào"

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Đây là thông tin các bạn thông báo chuyển vào TK mình, nhưng về muộn quá nên minh không check đươc. Tạm thời update vào TK của Xuân Thắm. có gì mới sẽ phản hồi sao.

174. Sangvo : 300.000 ( TK Xuân Thắm)
175. Trầm Ngọc Bình : 300.000
( TK Xuân Thắm)
176. Ban Tuyền ( nick Totter): 200.000 ( TK Xuân Thắm)

Cảm ơn các bạn đóng góp cho chương trình

Ah! Hôm bữa có chị nào ở gọi điện thoại báo Xuân Thắm đến để gửi quà cho chương trình, nhưng bận đi công tác đột xuất nên Thắm đã quên mất tiêu, và quên số điện thoại của chị rồi. Chị ơi! Có gì gọi điện thoại lại cho Xuân Thắm nhe! cám ởn chị!

Hôm nay bạn LongPhuc nhắn để đem các gói quà đến công ty cho Xuân Thắm. Nhờ Đức Thuận nhận dùm.

To Phan Tuấn Nam: 4 thùng nước ủng hộ cho 2 chuyến đi em có đem đến nàh chị thì nhớ nói: gửi tặng cho đi làm từ thiện để ở nhà biết mà nhận. Cảm ơn em

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Ngày 13/09 mình có nhận được 200.000 ủng hộ từ bạn Trinh Thi Quy (vui lòng xác nhận lại nick giúp mình nhé)

Ngày 20/09 có 2 bạn đóng góp tiền mặt như sau
1. Bạn Quang: 100.000
2. Bạn Tám: 100.000

Cảm ơn sự đóng góp của các bạn cho chương trình

G

giangdoan

Guest
23/12/06
7
0
0
46
DONGNAI
Ngày 22.9 mình thay mặt các bạn cùng văn phòng Nhà hàng Legend Beer - Legend Sea Food (Big C Đồng Nai) gởi ủng hộ 100.000 vào tài khoản Nguyễn Văn Hùng.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,036
410
83
46
Ninh Thuận
Ngày 22.9 mình thay mặt các bạn cùng văn phòng Nhà hàng Legend Beer - Legend Sea Food (Big C Đồng Nai) gởi ủng hộ 100.000 vào tài khoản Nguyễn Văn Hùng.
Tài khoản: Trần Văn Hùng. THanks

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,036
410
83
46
Ninh Thuận
Anh Phong/ Công ty Hồng Ký sẽ tham gia đi thăm các em cùng với WKT đợt này. Anh có nhã ý sẽ tặng bánh trung thu cho các em.
Chi tiết: sẽ bật mí vào ngày cuối.

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ngày 13/09 mình có nhận được 200.000 ủng hộ từ bạn Trinh Thi Quy (vui lòng xác nhận lại nick giúp mình nhé)

Ngày 20/09 có 2 bạn đóng góp tiền mặt như sau
1. Bạn Quang: 100.000
2. Bạn Tám: 100.000

Cảm ơn sự đóng góp của các bạn cho chương trình

Em bổ sung thêm thông tin.
1. Anh Quang - Nick WKT - Shyman1402
2. Anh Tám - Nick WKT - Chimbocau.

Tổng số tiền mà LQN nhận được trong đợt ủng hộ này là : 2.650.000đ và đã chuyển cho anh Trần Văn Hùng vào sáng CN ngày 20.09.2009

phuong8407

phuong8407

Trung cấp
27/2/08
111
3
0
vùng trời bình yên
Em xin ủng hộ chương trình 100.000 đồng.
Chúc anh chị sức khoẻ để hoàn thành tốt công việc tại cơ quan và sự nghiệp trong webketoan.
Nhân tiện hôm nay em đọc bài báo này, mong mọi người cùng chia sẻ.
--------

Cảm ơn bạn đã tham gia đóng góp cho chương trình này

Tôi đã xoá đường link mà bạn đã post
Theo quy định của diễn đàn thì không post đường link quyên góp cho một nơi khác. Nếu bạn có ý kiến gì thì trao đổi riêng với AET để bàn cách thực hiện theo quy định của diễn đàn, AET sẽ sắp xếp làm gì trong quy định của wkt hoặc cá nhân chúng tôi làm được thì làm.

Tuy nhiên với quan điểm cá nhân tôi việc thực hiện quyên góp của cả diễn đàn để giúp đỡ cho 1 cá nhân nào đó thì rất khó để thực hiện. Việc này chỉ có thể thực hiện ở mức độ nhóm bạn tự bàn bạc đóng góp với nhau để gíup thôi. Trường hợp mà bạn nêu chúng tôi có bàn bạc với nhau để làm gì đó, nhưng có thể chỉ thực hiện theo tính chất cá nhân thôi.

Xuân Thắm

H

hokidu

Guest
29/2/08
3
0
0
39
hcmc
Chào cả nhà,

Mình là Hoàn, thành viên mới của WKT, nhưng cũng vào đây xin tài liệu lâu ròi, ^^.

Được biết chủ nhật này 27/09 mình có Đoàn đi Đồng Nai làm từ thiện. Hoàn rất vui đươc góp 1 chút nhỏ nhoi và xin 1 chỗ để đi cùng cả nhà đến thăm nơi đây.

Hồi sáng này có gọi chị Thắm, nhưng chị bảo rằng xe hết chỗ rồi, vậy em đi xe gắn máy cũng ok. Ban Tổ Chức vui lòng cho mình biết địa điểm tập kết nhé cũng như thời gian khởi hành nhé.

Về hiện kim: mình ủng hộ 200.000, tới ngày đi gửi chi Thắm luôn. Còn hiện vật (quần áo) thì mình mang theo luôn (vì đi xe gắn máy mà), khỏi phiền chi Thắm ghé cty mình.

Thân!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA