Gặp nhau, tại sao không ???

• Thread starter HaiAu
  • Ngày gửi
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
May qúa mục này lại được khôi phục rồi.

P/S: Anh Pnphuong có cái Avatar hơi bị "đỉnh" của nó. Vì màu cờ sắc áo quá!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Nếu vào ngày 23/12 Vualua không đi đựoc , sao không vào ngày khác nhỉ ? Tiện thể cũng muốn tham dự vì muốn kiếm công sự đây, cam kết sẽ truyền lại hết tất cả các kỹ năng về tài chính có được .

Tốt nhất là không phai NOel và sát ngày cuối năm , mọi người có gì cứ call vào máy VL nhé : 0913205833 :two:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Nhưng đây là họp mặt ở Hn cơ. Vualua ở đâu vậy thì để BQT sẽ add thêm danh sách?

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Thực ra biết mọi người cuối năm rất bận, nên để tìm một ngày cho tất cả cùng tham dự là rất khó. Theo ý kiến BTC thì để ngày 27/12 ( hoặc 28/12 - thứ 7, CN) vì ngày 20/12 tới gấp gáp quá.

Từ nay đến đó còn khoảng 1 tuần, các bạn có đủ thời gian để thu xếp công việc - cố gắng các bạn nhé!!!

Thêm nữa, các bạn nhớ để lại số điện thoại để chúng ta dễ liên lạc nhau.

:two:

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
THÔNG BÁO GẶP MẶT

Do Hyper quá bận nên Hai au thay mặt Trưởng ban phía Bắc chính thức thông báo về chương trình gặp mặt như sau :
1. THỜI GIAN : Từ 16h30 ngày 27 tháng 12 năm 2003
2. ĐỊA ĐIỂM TẬP KẾT : Quán CÂY ĐA, cạnh Cung Thiếu nhi Hà Nội, đối diện Ngân Hàng Nhà Nước, cách Bờ Hồ Hoàn Kiếm khoảng 100 m (Đầu đường Ngô Quyền).
3. KINH PHÍ DỰ KIẾN : Khoảng 50.000đ cho mỗi cá nhân tham dự.

Vậy kính báo để quí vị bà con phía Bắc chúng ta nắm được , rất mong sự nhiệt thành tham dự của tất cả mọi người để Lần gặp mặt đầu tiên này được đông vui và kết quả, tạo tiền đề tốt cho các lần gặp mặt kế sau.

BTC.

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Cho MS hỏi thế mọi người định collect tiền thế nào ạ? Trước hôm họp, lúc đến hay lúc về vậy?
Nhân tiện cuộc họp sắp tới vừa là làm quen vừa là có dịp nghe người trong nghề nói chuyện, MS muốn mượn 1 quyển sách về thuế VAT. Anh chị nào có thể cho em mượn trong vòng 2 tuần được k0 ạ. Em đang apply vào 1 chỗ yêu cầu biết về thuế VAT mà em thì chưa biết tẹo nào cả.

M

Morning Star

Guest
28/11/03
66
0
6
Hà Nội
Truy cập trang
Quên mất, số phone của MS là 0904234121. Mong là sẽ tìm được mọi người trong cái quán Cây Đa rộng lớn đó.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Vậy là đã có ngày, giờ, địa điểm ấn định buổi gặt mặt Webketoan rồi, có lẽ chúng ta ai đi được thì reply lại tin này để add danh sách nhỉ. Bạn nào có điện thoại thì cũng post lên đây để tiện liên lạc nhé :chuoi :two: :pepsi: :bia :chuoi

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Okie, em và ntrang sẽ tới . Mọi người ngồi chỗ nào dễ nhìn một tẹo nhé
:eek:k

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Cái quán đấy rất dễ nhìn, yên tâm đi.

Vấn đề tiếp là hôm đấy khâu hậu cần chúng ta lo thế nào, các bạn gái đâu nhỉ? lên tiếng bàn bạc đi !!!

Nhắc lại: các cậu nhớ để lại số tel để liên lạc nhé :dzo

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
oach hehe : 0913301480

hiehehe ! Số LẠ không nghe đâu hehe

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ko nghe đỡ tốn cho người gọi - may quá :thank :chuoi

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o :bia :ak :ak :no :cool :cool Không tốn thì chẳng thấy mặt nhau hhehhhee ,

ĐÙa tí thôi , Mà cái quán đó ..... đến thì nhận nhau kiểu giề , chẳng lẽ telé phone , hehe , tốn xiền của ANHCHUOT lắm hehe :chuoi :chuoi :cool

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ko sao, cậu cứ đến - tớ sẽ ra đón nipvn từ xe máy bước xuống - biết gọi Tel sẽ ko nhấc nên phải dùng cách này vậy :two: :wall :bye

Ủa mà hình dạng mặt mũi nipvn thế nào nhỉ? đón nhầm thì chết :help

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:no :no Òa , có người đón roài , Bravo , Bravo , Nhưng mà ........ NIP không đi xe máy đâu há há , Hôm đó ai làm xe ôm tình nguyện cho mình không nhỉ hihihi , thanks trước

AnhCHuot a : NIP đi ô tô cơ hehee , :chuoi :cool :lol :two: :il :bia :f_o :))

N

ntrang

Guest
Ôi ! Quán gần cung thiếu nhi tên là quán cây đa a ? Em đến đấy vài lần rồi mà chẳng biết tên quán đó gì cả . :wall .
:chuoi :chuoi :chuoi :bia :bia :bia :two: :two: :two:

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Cuộc gặp mặt đầu tiên của các bạn WKT phía Bắc đã thành công tốt đẹp, mặc dù buổi đầu sẽ không thể tránh khỏi các thiếu sót, hạn chế, lần sau chúng ta sẽ rút kinh nghiệm để tổ chức được tốt hơn. Tuy nhiên, theo đánh giá chủ quan của riêng tôi thì cuộc gặp mặt này quả thật là thành công ngoài dự kiến của mọi người. Mong rằng các bạn sẽ nhiệt tình hơn nữa và lần gặp gỡ sau, quân số của chúng ta sẽ đông đảo hơn (đợt này được 18 người). Chi tiết sẽ được các thành viên có mặt lần lượt tường thuật lên để mọi người biết nhé. Rất cảm ơn sự có mặt của mọi người. Mời các bạn chưa có điều kiện tham dự hôm nay ly bia cho đỡ tiếc nhé, :bia .

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA