File excel chung cho NKC và NKSC theo quyết định 15, đã chỉnh sửa theo thông tư 244.

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
C

co meo

Guest
31/10/11
1
0
0
36
binh duong
Bạn ơi! bài viết của bạn hay và bổ ích quá! minh đang tìm hiểu làm báo cáo tài chính, các bước tiến hành và các mẫu sổ để làm báo cáo tài chính theo cả 2 thông tư 15 và 48, bạn cho mình xin các mẫu sổ và cách hướng dẫn sử dụng được không? Nếu được bạn gửi qua địa chỉ này cho mình nha!
thuthuy599@gmail.com
Rất mong nhận được hồi âm của bạn! thanks

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

anna89

Sơ cấp
25/6/11
30
0
6
tp.hcm
mọi người cho e hỏi chút
em dowload file về và dùng thì thấy
nếu mình nhập cột chứng từ ở sheet phat sinh sẽ chạy như vậy tới sổ chi tiết và NKC
ví dụ mua NVL trả tiền ngay thì ghi Phiếu chi
vậy sổ 152 cũng hiện phiếu chi chứ ko hiện phiếu nhập kho
vậy sao in được phiếu nhập kho
em có sửa công thức nhưng file ko cho phép sửa và báo lỗi
phải làm ntn
mong mọi người giup đỡ
cảm ơn mọi ngừoi

P

PhuongGMT

Guest
19/12/09
3
0
1
37
TP Ha Noi
Ðề: File excel chung cho NKC và NKSC theo quyết định 15, đã chỉnh sửa theo thông tư 244.

file này cũng hay phết nhưng còn một số chưa hiểu xin được giải đáp
- Cùng 1 HĐ bán hàng nhưng bán nhiều loại và kho 156 và kho 155 nhưng khi đánh 2 TK có khác nhau thì lại bị nhảy số phiếu xuất khác nhau làm sao
- HĐ bán nhiều loại TP thì lấy giá vốn ở đâu?
Mong sớm được giải đáp

Phần mềm excell này chạy rất nhậm, đợi lâu. Mở ban đầu báo marco là sao ý các bạn nhỉ?

bạn ơi, phiếu chi là bạn nhập bên phần PHATSINH còn muốn nhảy phần phiếu nhập xuất thì bạn nhập vào phần NHậpLieu là ra phiếu xuất mà

T

thuyduongvo89

Guest
10/1/13
1
0
0
ho chi minh
Ðề: File excel chung cho NKC và NKSC theo quyết định 15, đã chỉnh sửa theo thông tư 244.

Bạn vào link sau, co cả file dùng cho qd 48.
http://www.webketoan.vn/forum/so-sach-bao-cao-ke-toan/cac-file-excel-so-sach-ke-toan-92547-2.html

Lưu ý : File theo quyết định 48 sử dụng cho năm 2011. Năm 2012 sẽ áp dụng file mới, bổ sung tài khoản và thuyết minh BCTC theo thông tư 138 ngày 04/10/2011.
cả nhà giúp em với em tải về mà không được, mong cả nhà giúp đở có thể gởi vào mail duong2089@gmail.com

C

camsyhoat

User đã bị cấm truy cập
26/6/13
10
0
1
42
Sơn La

Một file rất hữu ích cho công việc của mình, thank bạn nhiều nhé.

P

pilot2012

Sơ cấp
19/9/12
13
0
0
quảng nam

K hiểu sao m k dow dc file NKC theo QĐ 15.m đang rất cần ,mọi ng có thể gửi file vào mail hoaithu.beton6@gmail.com zùm m dc k vậy?????? MONG MN GIÚP M VỚI
THANK ALL !

levanton

levanton

Cao cấp

K hiểu sao m k dow dc file NKC theo QĐ 15.m đang rất cần ,mọi ng có thể gửi file vào mail hoaithu.beton6@gmail.com zùm m dc k vậy?????? MONG MN GIÚP M VỚI
THANK ALL !

Sao bạn biết quá tiết kiệm chữ vậy? Bạn sẽ nhận được file qua mail, nhưng bài viết sẽ bị xoá vì thiếu tôn trọng các thành viên khác.

N

nguyentam 2T

Sơ cấp
29/8/09
6
0
1
binh duong

Cám ơn bạn đã up file excel lên. Mình cũng mới mở file của bạn ra và thực hành nhưng cho mình hỏi e sheet THno . mã KH và tên KH mình đã nhập nhưng mình không thấy số TT tự động nhảy. Mình xem và thấy nó liên quan đến mã xử lý và mã xử lý đó thì liên quan đến mã tk. vậy cho mình hỏi mình fai điền vào phần mã tk như thế nào để phần STT và mã xử lý có thể tự động cập nhật khi mình điền thông tin khách hàng và mã KH. Thanks bạn

levanton

levanton

Cao cấp

Cám ơn bạn đã up file excel lên. Mình cũng mới mở file của bạn ra và thực hành nhưng cho mình hỏi e sheet THno . mã KH và tên KH mình đã nhập nhưng mình không thấy số TT tự động nhảy. Mình xem và thấy nó liên quan đến mã xử lý và mã xử lý đó thì liên quan đến mã tk. vậy cho mình hỏi mình fai điền vào phần mã tk như thế nào để phần STT và mã xử lý có thể tự động cập nhật khi mình điền thông tin khách hàng và mã KH. Thanks bạn

Bạn nhập số TK vào cột N, cùng dòng với dòng ghi mã công nợ. Và chọn mã xử lý sau khi chọn TK công nợ cần xem, in.

H

ho thanh giang

Guest
12/7/10
1
0
1
tp. ho chi minh

Cam on bai viet bo ich cua anh!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA