Thông báo offline miền Nam lần V - năm 2005

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline ở đâu ? (Các bạn chỉ vote khi có thể tham dư

• Thác Mai, Nam Cát Tiên

Bình chọn: 0 0.0%
  • Vũng Tàu

• Bình Châu, Hồ Cốc

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Mình cũng thấy lạ sao từ bữa trước không đem xoài ra mà hôm nay mới có chắc là mới ra chợ mua thôi........Mà ngoại cảnh thì dẹp quá! Nếu kg thi vào thời điểm đó thì nhất định phải đi thôi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Trông hình mấy trái xoài trông quen lắm nha, hôm bữa hình như mới thấy ở nhà phantuannam thì phai, hỏi thiệt có phải cothant tơi nha phantuannam chụp trộm ko vậy?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phantuannam ơi, chuẩn bị ít xoài xanh hôm này đi cho các mem chia 2 phe ăn xoài xanh đi, bên nào thắng tặng thêm nửa ký xoài xanh, ăn được chết liền,đảm bảo sau cuộc thi này có lợi cho ban tổ chức đấy. Chị MINA cho ý kiến thử coi

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trời, đúng thật là bà con ganh tỵ rồi, cứ tìm cách nói xấu BTC hoài hà, rõ ràng xoài "chính hãng" mà cứ bảo hàng nhái, hàng "trôi nổi" là sao vậy trời?!? Nhìn phía dưới kỹ kỹ xem, rõ ràng có dáng tem... Đông Nam mà.... hi hi hi hi....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
ziczac nói:
phantuannam ơi, chuẩn bị ít xoài xanh hôm này đi cho các mem chia 2 phe ăn xoài xanh đi, bên nào thắng tặng thêm nửa ký xoài xanh, ăn được chết liền,đảm bảo sau cuộc thi này có lợi cho ban tổ chức đấy. Chị MINA cho ý kiến thử coi
Rồi duyệt luôn, trò chơi đơn giản, không phải tốn công tổ chức nhiều, dụng cụ cũng đơn giản, tốt. BTC hào phóng đề xuất thưởng luôn 1 kg (vì 1kg có...2 -3 trái hà). Tuy nhiên, lưu ý:
- Đối với đội thắng cuộc, được thưởng: nên uống... cafe nhiều vào để thức luôn vì... nếu ngủ sẽ nằm mơ thấy.... toàn xoài là xoài, coi chừng bị... xoài đè....
- Đối với BTC: nhớ mang theo... nón bảo hiểm, kẻo bị bà con lấy xoài ... ném trúng người... hi hi hi...
Thế nhé, mọi người có ý kiến gì thêm không ạ?

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
To ZICZAC, em quen mất là rất nhiều mem nữ tham gia offline lần này, nên chia ra thì hết, hổng chừng BTC phải lấy thêm phần xòai để dành thưởng để cho các mem nữ ăn nếu không thì ..... (ai muốn nghĩ như thế nào cũng được!)

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Huhu..., sao sửa bài của tớ mà không warning trước gì hết vậy???? Mà lại không để lại dấu vết gì mới tức cơ chứ, hichic...

Quả là ngậm máu phun người, hưhmmm......

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Cothant phát hiện ra lannhu đánh sai chính tả. mà hồi trước hắn cũng đánh sai chính tả nữa. Không sao đâu lannhu. tên này nghe quen quen hình như là bạn mính hồi nhỏ vậy.
To Lannhu bạn mình đang sinh sống ở đâu thế. có biết mặt Anh Thìn không nhỉ.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Nói đến xoài nói riêng hay đồ chua chua nói chung là phải nói tới phantuannam.
Xin hân hạnh phục vụ quý cô. Hãy gửi yêu cầu bạn sẽ đc đáp ứng 1000%
Ăn đến chết vẫn không hết.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
lannhu. tên này nghe quen quen hình như là bạn mính hồi nhỏ vậy.
Hihi.., anh Thìn thấy.....sang bắt quàng làm họ hay sao vậy?????Hahahha.....
có biết mặt Anh Thìn không nhỉ.
Hic, mặt mũi anh Thìn méo tròn như thế nào em hổng biết, nhưng....em biết nhiều thứ khác được không ạ????heheh.....

P

phanquocthai

Guest
Em có biết a Thìn là ai không vậy, Cho tôi biết với, Tôi cũng thấy tên Thìn quen quen , Không biết có phải bạn hồi xưa không nữa.

Anh Thìn ơi có phải anh tên Thìn không

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Nếu bạn không biết thì mình chỉ cho anh Thìn chắc là có bà con với...... Liên Khui Thìn đó....Xin lỗi anh Thìn nhé!
:1luvu:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi hi, nhìn lên cái poll em thấy sướng mắt quá, gần trăm người nhảy vào bỏ phiếu... hix hix... vậy mà hiện tại chỉ có 40 người đăng ký và gần 30 người đóng tiền vậy nè....
Bác Thìn à... bác gây xôn xao dư luận quá kìa.... hi hi hi...

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
cothant nói:
Ha ha ha, anh làm em buồn cười quá...hay là... để em chừa anh 1 chổ nằm nhé... trong đây bọn em nằm chung đông lắm nè....
To Hongtien: anh này, giới thiệu em gái này nọ cho đã, rồi ... đang ký có 2 chổ à... làm em.... mừng hụt, anh thật là....hi hi hi hi...

To Cothant: Anh quyết định cho cô em gái theo, như vậy có được không ???? hiiiiiiiihahhhaaa
Ban ngày cothant đi làm ở đâu vậy? cho Anh địa chỉ Anh tới đóng tiền, Anh làm biếng ra ngân hàng lắm, có gì Anh em mình uống cafe( Anh ta lỗi vì bao nhiêu lần bị lỗi hẹn) Nếu được nhắn tin cho A ngay nha Cothant

H

Ha Phi

Guest
tranvanhung nói:
Các bạn nào đi từ Đồng Nai thì vui lòng lên tiếng nhé, BTC sẽ bố trí chỗ lên xe cho các bạn.

BTC ơi, mình đăng ký 3 người (có lẽ sẽ thêm 01 người nữa), trong đó, có 02 (hoặc 03) người sẽ đi từ TP HCM, còn 01 người thì "lên xe" ở Đồng Nai, nếu có thể thì cho mình "lên xe" ở ngã ba Vũng Tàu ( siêu thị Big C) được không vì nhà mình gần đó. Mong BTC lưu tâm dùm mình nghen.
À quên nữa, người này hổng có cái cầm chơi...í lộn...cái cầm tay(mobil phone) nên BTC cho mình biết thời gian tập trung hơi chính xác chút nghen!....đừng có bắt đứng đợi lâu quá nha...hixhixhix...có thể khóc ngập sông Đồng Nai đấy....
Thanks nhìu nhìu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Trùi! nghe chị MINA nói là biết chị MINA thèm xoài roài, chơi nuôn, hôm đó định mức cho chị MINA ăn xoài phê luôn, nhưng ăn mà không hết là bị phạt phải mua xoài lại cho BTC nha. Nam và Ân nhớ theo dõi kỹ chị MINA để có nguồn xoài bổ sung cho các hoạt động của chuyến offline. Đề nghị cả nhà: VỖTAY@YAHOO.COM

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Sắp deadline đăng ký đóng tiền rồi kìa bà con ơiiiiiiiiii, nhanh chân lên nào, hi hi hi...
À quên nữa... sắp hết chổ ngồi trên xe luôn rồi đó các bác ơi.........

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Thấy mọi người vote, tớ cũng vote cho chú cothant mừng. Hẹn gặp lại Sài Gòn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA